Các cụ cho e xin ý kiến về resort Yên Bài với

trangnguyen.tga

Xe máy
16/120/42, đường Kim Giang, phường Đại Kim, quận H
chuyện là vầy. e cũng mấy đứa bạn học cấp 3 đang định đi resort yên bài 1 hôm vì thấy có cái voucher trên cungmua nhommua nên mua mấy cái r. không biết ở đây thế nào các cụ nhể? đại thể cái e quan tâm là k biết ở đây cảnh quan thế nào? các dịch vụ ổn k? đc mang đồ ăn bên ngoài vào k?có thu phí dịch vụ mang đồ ăn ngoài k và nếu có thì phí là bn?

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Yên bài mở được 2 năm rồi em ạ. nếu để đi nhóm bạn nhỏ thì thích hợp vì quy mô khá nhỏ và giá cả hợp lý. Không được mang thức ăn vào đâu em nhé vì mình mang vào thì nhà hàng của khách sạn ngừoi ta còn kinh doanh thế nào được nữa :P. Ngoài ra bên Asean Resort cũng đang có khuyến mại 490,000 VND/ ngày bao gồm cả ăn uống và tắm táp. Chị cũng tổ chức cho nhiều lớp học và kể cả các bé mẫu giáo đi cùng cô giáo nữa. Gói Asean Resort thì hưởng nhiều dịch vụ hơn đấy. Em tham khảo thêm xem.

trangnguyen.tga

Xe máy
Yên bài mở được 2 năm rồi em ạ. nếu để đi nhóm bạn nhỏ thì thích hợp vì quy mô khá nhỏ và giá cả hợp lý. Không được mang thức ăn vào đâu em nhé vì mình mang vào thì nhà hàng của khách sạn ngừoi ta còn kinh doanh thế nào được nữa :P. Ngoài ra bên Asean Resort cũng đang có khuyến mại 490,000 VND/ ngày bao gồm cả ăn uống và tắm táp. Chị cũng tổ chức cho nhiều lớp học và kể cả các bé mẫu giáo đi cùng cô giáo nữa. Gói Asean Resort thì hưởng nhiều dịch vụ hơn đấy. Em tham khảo thêm xem.
vâng c.e cảm ơn.e sẽ tham khảo thêm.ở yên bài này là bọn e mua voucher r cơ.nhưng hè vẫn còn dài nên bọn e còn đi chơi tiếp.lần sau đi thì sẽ qua bên c :)

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
vâng c.e cảm ơn.e sẽ tham khảo thêm.ở yên bài này là bọn e mua voucher r cơ.nhưng hè vẫn còn dài nên bọn e còn đi chơi tiếp.lần sau đi thì sẽ qua bên c :)
chị chỉ tư vấn cho em thôi chứ không nhất thiết phải đặt qua bên chị đâu em nhé. Chị cũng biết là em mua voucher nhom mua rồi nhưng lần sau cứ tham khảo vì nhiều khi mọi người cứ nghĩ là voucher thì rẻ hơn nhưng không phải như vậy. Các bên khác là nhom mua và mua chung họ không chuyên về phòng ốc mà mang tính marketing nhiều hơn nên đôi khi Voucher có khi còn cao hơn cả giá đặt phòng của bên chị. Thân !!!

Smee april

Xe điện
Em nào ở GTC trả lời khách mà toàn gọi khách là em thế hả Nga?

vietnamresorts

Xe buýt
Website
vietnamresorts.vn
Em nào ở GTC trả lời khách mà toàn gọi khách là em thế hả Nga?
Sorry anh. Hôm qua là em lên trả lời đấy ạ vì em thấy ghi là sinh viên đi cùng lớp với ảnh trẻ quá ạ hihi. Còn nguyên tắc bên em bất di bất dịch lúc nào khách hàng cũng là anh chị hết ạ. Sorry anh. hihi. Em Nga !!!

trangnguyen.tga

Xe máy
chị chỉ tư vấn cho em thôi chứ không nhất thiết phải đặt qua bên chị đâu em nhé. Chị cũng biết là em mua voucher nhom mua rồi nhưng lần sau cứ tham khảo vì nhiều khi mọi người cứ nghĩ là voucher thì rẻ hơn nhưng không phải như vậy. Các bên khác là nhom mua và mua chung họ không chuyên về phòng ốc mà mang tính marketing nhiều hơn nên đôi khi Voucher có khi còn cao hơn cả giá đặt phòng của bên chị. Thân !!!
vâng.lần sau trc khi đi bọn e sẽ lựa chọn kỹ càng hơn.e cảm ơn nhiều :)

binhtt

Xe đạp
Em vừa về cách đây không lâu, gặp đúng hôm nắng nóng 37 độ mà điều hòa nhiệt độ chạy chẳng thấy mát, ở trong phòng nóng như xông hơi, bể bơi thì bé tí tẹo. Nhìn chung, khu này không có gì lấy làm hấp dẫn. Em thất vọng cho chuyến đi vừa rồi.

HongHa

Xe điện
nếu mà lên trên khu Bavi ăn chơi nghỉ ngơi mà có trẻ con thì các bác thuê lấy 1 phòng ở Tản Đà Resort, chạy quá Yên Bài chừng 8km, thuê phòng thì họ free cho vài vé bơi, còn lại thì mua vé, trưa lái xe ra ngoài, ra đến đường to rẽ trái tầm 500m có Nhà sữa chua Caramen Thực Huyền, họ sản xuất tại đây nên yên tâm toàn đồ vừa ra lò, đi tiếp lên 1km nữa là đến nhà hàng Lá Cọ rất to, đồ ăn phục vụ nhanh, gà, cá lợn rừng, lợn mán đều có cả, xe oto để được vài chục cái luôn, giá cả hợp lý, ăn xong quay về Tản Đà nghỉ, Tản đà có 2 sân tennis các bác có thể chơi, sân hơi xấu;
Chứ Yên Bài thì ngày trước vắng thì ok chứ giờ đông thành quá tải, bể bơi bé tí như bể gia đình;
Asean thì đắt quá, em vẫn nhớ OF tổ chức giải Tennis trên đấy cách đây mấy năm, bia HN 50k/chai làm anh em gọi là đắng lòng ko dám uống thêm ngoài chai đầu của BTC, mặc dù thịt bê quay còn rất nhiều

HongHa

Xe điện
nếu F1 lớn thì vào khu Sơn Tinh Camp trong làng văn Hóa các dân tộc chơi cũng thích, trong đấy có đồ ăn nhưng ko rẻ và ngon lắm, tạm chấp nhận được

TONGIA

Xe lừa
Xem qua thì chỗ này giản dị hơi quá

lykai

Xe tăng
Em cũng mới đi về, kết luận thất vọng toàn tập, ko có lần 2, không gian chật hẹp ko có chỗ nào chơi, bể bơi chụp lên fb thì cứ như là 5*, thực tế bé như vũng trâu đằm.

Tuan Photo

Xe tải
Các khu quanh Hà nội giờ chán thật. Em thì chẳng đi qua đêm để gom thóc đi Đà nẵng hay Nha trang thôi.