Các cụ cho e hỏi Matiz 2006 bán 56 củ có mua dc k ạ ?

Ngominh68

Xe buýt
Giá này có hợp lý k vậy các cụ ?
Và định giá xe như nào cho hợp lý các cụ nhỉ ?

Nhân tiện cho e hỏi thêm Spark 209 mà 98 củ thì có gái nhà lành k hay toàn cave hả các cụ ?

Chỉnh sửa cuối:

j30

Xe máy
thay cái công nông thôi cụ.tiền này e làm con Sh mode cho nó oách xà lách chi phi thấp đổ xăng là lao

Ngominh68

Xe buýt

Vu Dat

Xe đạp
Xe ở đâu, em muốn mua!

tierone

Xe tăng
cụ ko mua đê em nhé!cho em số đt nhé!

Matiz2301

Xe tải
Giá này có hợp lý k vậy các cụ ?

Em này sạch sẽ, gọn gàng đấy cụ. Máy móc thì phải thử, khung gầm tuổi này cũng kém rồi.[/QUOTE]
Nếu khung gầm còn cứng cáp thì mua được, máy móc và các thứ khác làm lại sau. Nếu cụ chưa có kinh nghiệm nên rủ người biết về xe đi cùng

Phúc Lâm

Xe buýt
Em thấy em này nội ngoại thất sạch sẽ, gọn gàng. Còn phần máy móc và khung gầm phải nhờ thợ xem kỹ cụ ạ, không là ôm bệnh vào là mệt lắm đấy

chinh_rua

Xe tăng
chỉ nhìn qua ảo ảnh đã thấy xứng đáng mua nếu giáy tờ đầy đủ hợp lệ (đặc biệt là chưa tiễn vong vào về trời). còn lại những cái khác k còn quan trọng đối với 1 em 56 củ. cụ gì so sánh với em sh mode thì khậng khiễng lắm nhưng sh nhập cũng k có tuổi so sánh với bấy kỳ em 4 bánh nào chưa nói gái trung niên 2006 như này.
cá nhân em khuyên cụ cứ mua đi. ng nhiều tiền ít ai đi matiz, người ít tiền cũng ít ai 1 phát lên xe nhiều tiền ngay. chúng ta cứ từ từ mà bò. cưỡi matiz đi rồi mới có động lực, ý tưởng và ham muốn cưỡi xe nhiều tiền hơn.
ý kiến cá nhân, kính mời cách cụ gạch đá

hoangtranspmt

Xe tải
chỉ nhìn qua ảo ảnh đã thấy xứng đáng mua nếu giáy tờ đầy đủ hợp lệ (đặc biệt là chưa tiễn vong vào về trời). còn lại những cái khác k còn quan trọng đối với 1 em 56 củ. cụ gì so sánh với em sh mode thì khậng khiễng lắm nhưng sh nhập cũng k có tuổi so sánh với bấy kỳ em 4 bánh nào chưa nói gái trung niên 2006 như này.
cá nhân em khuyên cụ cứ mua đi. ng nhiều tiền ít ai đi matiz, người ít tiền cũng ít ai 1 phát lên xe nhiều tiền ngay. chúng ta cứ từ từ mà bò. cưỡi matiz đi rồi mới có động lực, ý tưởng và ham muốn cưỡi xe nhiều tiền hơn.
e đồng ý với ý kiến của cụ. cứ những hôm mưa phùn gió bấc hoặc nắng nóng vỡ đầu e ngồi trong xe ma2 mà thầm thương các chú đi SH đội mưa đội nắng.

vulanlt

Xe buýt
Thích đâu thì ở đấy, đâu đâu cũng là nhà.
Cụ mạnh dạn mua đi, chứ khi thời tiết lạnh lẽo mưa nắng thì mới thấy giá trị gấp vạn lần so với con SH Mode mà có cụ ở trên tư vấn.

Gửi từ Alcatel_7049D của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Ngominh68

Xe buýt
Xe ở đâu, em muốn mua!
Xe ở Việt trì cụ ah !
Em này sạch sẽ, gọn gàng đấy cụ. Máy móc thì phải thử, khung gầm tuổi này cũng kém rồi.
Cám ơn cụ !
Em này sạch sẽ, gọn gàng đấy cụ. Máy móc thì phải thử, khung gầm tuổi này cũng kém rồi.
Nếu khung gầm còn cứng cáp thì mua được, máy móc và các thứ khác làm lại sau. Nếu cụ chưa có kinh nghiệm nên rủ người biết về xe đi cùng[/QUOTE]
Máy móc thì e k biết j cả , cũng k quen ai biết về xe mới chết chứ.
Em thấy em này nội ngoại thất sạch sẽ, gọn gàng. Còn phần máy móc và khung gầm phải nhờ thợ xem kỹ cụ ạ, không là ôm bệnh vào là mệt lắm đấy
Thuê thợ ơ đâu thì chuẩn cụ nhỉ ?
Làm sao biết dc xe ăn thịt ng dc hả cụ ?
E có mỗi 4chục tiền mặt . vay thêm cũng đủ lấy nhưng sợ về phải đập 3 chục mới đi dc thì chết .
cụ ko mua đê em nhé!cho em số đt nhé!
Cụ inbox e gửi cho .

SuperUser

Xe tăng
Xe ở Việt trì cụ ah !

Cám ơn cụ !

Nếu khung gầm còn cứng cáp thì mua được, máy móc và các thứ khác làm lại sau. Nếu cụ chưa có kinh nghiệm nên rủ người biết về xe đi cùng

E có mỗi 4chục tiền mặt . vay thêm cũng đủ lấy nhưng sợ về phải đập 3 chục mới đi dc thì chết .

Cụ inbox e gửi cho .[/QUOTE]

Xe đó mà mua gì
Kiếm con hơn 100 mua
Đó là kinh nghiệm chơi xe

Ngominh68

Xe buýt

Cụ inbox e gửi cho .
Xe đó mà mua gì
Kiếm con hơn 100 mua
Đó là kinh nghiệm chơi xe[/QUOTE]
Tầm đấy nhiều quá e k đủ !

chinh_rua

Xe tăng
check xe ăn thịt có mấy cách:
1. search biển số hoặc bất kỳ thông tin nào liên quan trên mạng, thời buổi faceboook, trừ lên rừng chui trong hang, còn sự vụ xảy ra ở đâu cũng khó thoát khỏi ống kính điện thoại của 90tr ng dân việt lắm
2. qua ca hoặc dịch vụ (trên of cũng có dịch vụ). trừ khi ăn vụng. còn lại đại đa số có hồ sơ tại ca
3. khác thì ...hên xui. ;-(

chinh_rua

Xe tăng
trừ khi mua xe mới tinh (mà mới tinh cũng k ngoại lệ), ít có xe nào mua về "chỉ việc đi" như quảng cáo lắm. ở nhà ng ta nó khác, về nhà mình kiểu gì cũng tìm thấy điểm nó k hạp, k vừa í. thỉnh thoảng õng ẹo ốm iếc âu cũng là bt thôi cụ ợ
chẳng có con xe nào chỉ việc đổ xăng thay nhớt mà đi đâu. ti tỉ thứ nữa. nhưng cứ ngồi căn ke tính toán thì không đủ dũng khí mua đâu. quyết đi rồi mọi thứ sẽ khác
(nghe giọng giống dân sêu xe cũ nhể)

SuperUser

Xe tăng
check xe ăn thịt có mấy cách:
1. search biển số hoặc bất kỳ thông tin nào liên quan trên mạng, thời buổi faceboook, trừ lên rừng chui trong hang, còn sự vụ xảy ra ở đâu cũng khó thoát khỏi ống kính điện thoại của 90tr ng dân việt lắm
2. qua ca hoặc dịch vụ (trên of cũng có dịch vụ). trừ khi ăn vụng. còn lại đại đa số có hồ sơ tại ca
3. khác thì ...hên xui. ;-(

Làm con merc đi cho máu

dohuumanh

Xe hơi
206 bằng tuổi xe em, máy nổ đi được ngày thì lấy thôi.