[Funland] Các cụ cho cháu hỏi cách làm quen với cô gái như này!?

Rong Ruổi

Xe container
Chọc sướng thì chả chọc mà lại đi chọc tức. Chán cụ trẻ :))

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
Chắc cụ tán gái TS à?
Cụ lên đây xin tư véo k ăn thua đâu, thôi thì cứ nước nổi thì bèo trôi, qua sông bắc cầu. Cụ nghe tư véo k đúng được thực tiễn thì sai lại thêm sai đới
Cái bạn TS thì cháu chẳng cần tán cũng đổ. Mà cháu tán em này thì ít tuổi hơn em TS nhiều (ít hơn em TS 7 tuổi cơ).

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
8.3 tặng mấy bông hoa kèm thiệp chúc mừng 8.3 thôi cụ, coi như hành động mình chủ động làm lành chân thành, ko chịu thì cụ next luôn cho nhanh.
Cháu muốn lấy em ý làm vợ thì mới là vấn đề. Chứ next thì chán lắm cụ.

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
E cũng fun với cụ thôi. Nghiêm túc lại nếu cụ biết nhà rồi thì lúc nào rảnh rảnh tạt qua. Lúc này ko có thì lúc khác có, nói tóm lại là gặp bằng đc, xong rồi nói chuyện lại cho chân tình vào. Nói thẳng vào vde cũ rồi nhận lỗi. Sau đo bày tỏ ý mong muốn. Nhớ đem theo gói quà hộp bánh gì đó. Cgai ờ quê nếu đứng tuổi rồi thì dẹp vụ hoa hoét đi.
Gái cùng quê, còn cháu và em ý thì học ở HN. (mà thực ra thì quê cháu là vùng ngoại thành HN, sát HN, cách địa phận HN có bước chân thôi).

CAC

Xe buýt
Chọc nó giận rồi thì quỳ xuống, cắn rơm cắn cỏ mà xin nó tha thứ chứ biết sao giờ :D
Bọn này nếu nó ưng rồi thì nó dễ lắm, xoa vài cái là nằm ệch ra ngay. Nếu nó khó quá thì tìm mối khác cho đỡ mất thời gián nhé cụ cháu.

SunShine.Anh

Xe tải
Gái cùng quê, còn cháu và em ý thì học ở HN. (mà thực ra thì quê cháu là vùng ngoại thành HN, sát HN, cách địa phận HN có bước chân thôi).
thế ah, mà cụ cũng phải đưa ảnh lên mới phán chuẩn đc. Trên này các cụ ấy cũng dựa vào nhân tướng học để phán 1 phần.
Thông tin cụ đưa ra chung chung quá tư vấn có thể hợp ng này nhưng chưa chắc hợp ng kia.

Tamsach

Xe tăng
Cụ chọc mà cô ấy ko thấy thích chỉ thấy tức thì buông tha cho người ta đi

banmotnucuoi

Xe lăn
Chỉ có cháu là người duy nhất muốn tán và muốn cưới. Cháu đứng đắn cụ ạ. :sexy:
Cụ chứng minh với em làm gì? Chứng minh với bố mẹ cô ý đi, còn tán gái dễ không ý mà, mỗi ngày một bó hoa hay món quà trong vòng 5 năm kiểu gì cũng đổ

Toilaai08

Xe tăng
Giờ thì cào mặt ăn vạ chứ sao.

giangha2k3

Xe tăng
Mỗi người mỗi tính, mỗi người có cách tiếp cận khác nhau, trông mặt mà bắt hình dong, cụ đưa cái hình lên đây thì các cụ mới bày kế cho được, không thì toàn cụ chém với troll thôi chứ thày bói xem voi tư vấn kiểu gì được.

nuocnga173018

Xe tải
Hehe, em đọc nhanh tưởng cụ bảo nhớ cầm 2 miếng đất có sổ đỏ theo :D

Mà các cụ hình như hiểu sai ý của thớt hết cả rồi. Cụ ấy bảo "Cháu đã trọc" ý là cụ ấy bị trọc đầu xong lại "tức một cô giá" khả năng là vì trọc đầu bị cô ấy chê nên tức cô gái ấy. Đoạn sau cụ ấy lại nói "Giờ muốn làm lành, bắt đầu lại từ đầu" là ý muốn làm sao cho đầu cụ ấy mọc tóc trở lại cho cô kia đỡ chê. Các cụ toàn tư vấn đi tận đâu đâu =))
Đây dồi, đôi dầy...cụ này phán là chuẩn nhất rồi, chỉnh lại cái là hỏng ngay.
Vì theo chủ thớt nói, cô gái kia đã 27 tuổi rồi, như vậy chủ thớt cũng xấp xỉ 30, nên không có lẽ nào nhầm nhọt trong ngữ pháp tiếng Việt được. Trừ trường hợp chủ thớt mới qua được xoá nạn mù chữ trên các bản vùng cao.
P/C thanh niên ngần ấy tuổi đầu rồi mà văn vẻ lủng củng, ngữ pháp sai be bét mà cũng đòi có vợ nhỉ

okaybn

[Tịch thu bằng lái]
Đây dồi, đôi dầy...cụ này phán là chuẩn nhất rồi, chỉnh lại cái là hỏng ngay.
Vì theo chủ thớt nói, cô gái kia đã 27 tuổi rồi, như vậy chủ thớt cũng xấp xỉ 30, nên không có lẽ nào nhầm nhọt trong ngữ pháp tiếng Việt được. Trừ trường hợp chủ thớt mới qua được xoá nạn mù chữ trên các bản vùng cao.
P/C thanh niên ngần ấy tuổi đầu rồi mà văn vẻ lủng củng, ngữ pháp sai be bét mà cũng đòi có vợ nhỉ
Cháu viết lỗi chính tả có mỗi chữ, mà nhiều cụ để ý thế. Sợ nhất là các cụ không hiểu thôi. Còn hiểu thì vẫn OK. :)))
ps/ Đố cậu phân tích được chỗ nào lủng củng đấy :)))