các cụ cho cháu hỏi 1 chút về xe i30 với ạ!

Godfather77

Xe điện
Cụ chuẩn, tham khảo thêm ai đã từng sài, e chê con này gầm thấp
Công nhận gầm thấp, nhưng nếu chỉ để đi trong TP hoặc các tỉnh không phải đi lên miền núi thì không có j phải bàn, gầm thấp vào cua phê lắm...

hjeukoj

Xe hơi
Cụ này hết Cruze rùi lại sang Ị thế. Em nói thật cụ cứ thích là nhích thôy. Hỏng thì sửa chửa thì đẻ sao cứ phải hoãn cái sự sung sướng lại nhỉ. Xe nào mà chả có lỗi này lỗi nọ. Chứ cứ đẽo cày giữa đường thế này thì còn lâu mới mua được xe đi cụ ah. Còn nếu cụ muốn lành thì cứ vios mà táng. Mội tội ngồi vào xe thì chán không thể tả được. Thôi e té không các cụ lại ném đá e.

Mr.Bo0ng

Xe buýt
đâu phải chỉ e quyết là đc.còn thầy bu em mỗi người 1 ý,ngắm đc con này bu e lại thích con kia,thầy e thì lại thích con khác,,đến là khổ!!! với cái sự mua xe lần đầu

Godfather77

Xe điện
Haizzzz! Thôi thế nếu xe để các cụ đi thì để các cụ chọn vậy, khi nào cụ mua xe cho chính cụ thì hãy tính nhé...

phuchung_2010

Xe hơi
Cụ cứ thích là nhích thôi ạ lăn tăn quá mệt đầu, bạn em cũng có con này nhưng là CW thấy nó bảo mua từ năm 2008 đến giờ chưa phải sửa chữa gì chỉ việc đổ xăng là đi thôi, nội thất rộng rãi, tiện nghi lắm cụ ợ..

Mr.Bo0ng

Xe buýt
Cụ này hết Cruze rùi lại sang Ị thế. Em nói thật cụ cứ thích là nhích thôy. Hỏng thì sửa chửa thì đẻ sao cứ phải hoãn cái sự sung sướng lại nhỉ. Xe nào mà chả có lỗi này lỗi nọ. Chứ cứ đẽo cày giữa đường thế này thì còn lâu mới mua được xe đi cụ ah. Còn nếu cụ muốn lành thì cứ vios mà táng. Mội tội ngồi vào xe thì chán không thể tả được. Thôi e té không các cụ lại ném đá e.
em suy nghĩ mãi về cái cảnh đẽo cày giữ đường nhu cụ nói.e đang di về chung kết đây ạ,cám ơn các cụ.đang ngắm 1 con i màu bạc đời cưối 2k8 các cụ cho e xin ý kiến về con này với ạ
http://www.bonbanh.com/Xe-Hyundai-i30--2008-63480.html
Xe em nguyên bản, chả lắp thêm gì ngoài dán kính FSK kính lái và 4 cửa thân xe, cơ bản chắc tại em sợ mấy vụ đấu điện chập chiếc rồi đăng kiểm lằng nhằng.

Xe đăng ký T11/2008, chính chủ, đi 3,7v nội ngoại thất em oánh giá vẫn ưa nhìn lắm. Óp sần thì hình như cũng đủ một số thứ như ghế da, sấy ghế, cửa sổ nóc, 2 túi khí, điều hoà tự động, bóng Bi, đèn gầm, hệ thống loa đài giải trí khá hay...

bác nào xem xe mà chém gió tốt em sẽ fix cho đi nhanh