[Thảo luận] Các cụ chỉ giáo cho em khi ra đường 18 đi Quảng Ninh ạ !!!

citigreen

Xe hơi
Chuẩn không cần chỉnh

Cầu Đuống mới là cầu nào vậy mợ? Em tưởng là nó cầu Phù Đổng chứ :D

Nếu mợ đi đường vành đai 3 thì mợ chạy qua cầu Thanh Trì - Cầu Phù Đổng - Cao Tốc Bắc Ninh - Quế Võ - Phả Lại - Sao Đỏ - Đông Triều - Mạo Khê - Uông Bí - Hạ Long.

Một số chú ý :

Cầu Phù Đổng - Bắn tốc độ
Cao Tốc Bắc Ninh - Bắn Tốc Độ 80 đoạn gần Đền Đô 40 vì đang có 1 công trường ở đây
Quế Võ - Quá tốc độ 50
Phả Lại - Tốc Độ, Vượt trên cầu, đè vạch
Trạm cân Tuần châu - Tốc độ đè vạch

Nói chung là mợ chịu khó tuân thủ luật GTDB là ngon lành :D
cụ chuẩn luôn. Hôm qua đi HL chơi k vấn đề gì. Lúc về đến đoạn tiếp giap giữa Bắc Ninh và HN chỗ đoạn đường đang thi công hạn chế 40km/h thì bị bắn tốc độ. Bọn nó để con matit mầu xanh chạy ỳ ỳ 30km/h mình sang làn 2 vượn lên và ăn ngay mấy cái cạp nong vào mặt. Ngi định 71 gi gi đó mới áp dụng 2,7 tr ( 2 lối sai làn đường và quá tốc độ ) mình đưa các cụ 1tr các cụ ấy cười gẫy răng còn mình cũng ngiến gẫy răng luôn:((:((:((:((:((:((:((:((

van_pattrena

Xe đạp
cụ chuẩn luôn. Hôm qua đi HL chơi k vấn đề gì. Lúc về đến đoạn tiếp giap giữa Bắc Ninh và HN chỗ đoạn đường đang thi công hạn chế 40km/h thì bị bắn tốc độ. Bọn nó để con matit mầu xanh chạy ỳ ỳ 30km/h mình sang làn 2 vượn lên và ăn ngay mấy cái cạp nong vào mặt. Ngi định 71 gi gi đó mới áp dụng 2,7 tr ( 2 lối sai làn đường và quá tốc độ ) mình đưa các cụ 1tr các cụ ấy cười gẫy răng còn mình cũng ngiến gẫy răng luôn:((:((:((:((:((:((:((:((
Oạch, chia bùn với cụ! :(