Các cụ chỉ dùm cái vụ Tuần trăng mật!!!

BaoAnhSweet

Xe máy
Tháng 10 này em tính rinh về nhà quả Sedan chạy bằng cơm, sản xuất tại Việt Nam. Dự định sẽ làm một chuyến Đà Lạt, Nha Trang. Cụ nào cao thủ khu vực này chỉ em tý kinh nghiệm ăn chơi cho phong phú, biết đâu vui quá rinh thêm về F1 thì càng tốt!!!!!

Kính các cụ một ly trước nhé.

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu có F1 rồi mới đi tuần trăng mật nên chả biết :$

ym9972

Xe buýt
Nha Trang thì nhiều phủi, Đà Lạt thì lắm hoa, cơ bản là vậy... Còn đi bụi mà mang cơm nắm đi thì cần gì phải kinh nghiệm ... các cụ nhẩy, đi chỉ có mấy cu hay mấy chị thì mới khó kia

getzbac

Xe tăng
Tháng 10 này em tính rinh về nhà quả Sedan chạy bằng cơm, sản xuất tại Việt Nam. Dự định sẽ làm một chuyến Đà Lạt, Nha Trang. Cụ nào cao thủ khu vực này chỉ em tý kinh nghiệm ăn chơi cho phong phú, biết đâu vui quá rinh thêm về F1 thì càng tốt!!!!!

Kính các cụ một ly trước nhé.
Trăng mật mà đi Đà lạt thì nhất rồi có khách sạn có loại phòng dành cho trăng mật nữa đấy. Hôm rồi em đi cũng điịnh vào phòng đó nhưng gấu bảo " trăng mật giề, cưới 15 năm rồi 2 đứa F1 đứng nhìn kìa"=)) dưng mà tháng 10 cụ mới rước không biết Đà lạt lúc đó có đẹp như bây giờ nữa không

Chỉnh sửa cuối:

Emchaien

Xe buýt
Em là không ưa mấy cái vụ a dua cứ cưới xong là phải đi trăng mật ngay nên gấu dỗi kêu ca suốt, em bảo đi chơi thì lúc nào đi chả được mật với mẽo giề. Cưới xong khoảng hơn 1 tháng có thời gian e cho đi Sapa, xong tầm 1 tháng sau e lại cho đi Cát Bà, sau đấy e hỏi có đi nữa không, gấu sợ chạy mất dép vì mệt :)).

Căn bản e cưới thì đã bê bụng rồi nên chả máu mê gì ;))

BaoAnhSweet

Xe máy
Bac Emchaien còn được rước cả F1 chứ em thì gặp đúng cái Barie được xây bằng bê tông chất lượng ISO9001, cứ động đến la "ứ ừ! em sợ..." nản kinh. Mà cái vụ mật mẽo này em cung nản lắm, đúng thời gian đi học lại không muốn nghỉ nhưng gấu nhà em nó đây là việc nhỏ, anh cứ để em quyết nên em phải theo. Em tính lao động khổ sai ở Đà Lạt khoảng 2 đêm, 3 ngày rồi xuống Nha Trang nghỉ dưỡng 2 đêm, 3 ngày, dự trù mang đi khoảng 20lit xăng không biết chạy có đủ không nua.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Đi trăng mật thì ở đâu khách sạn phòng ốc ổn là được cụ ạ. Em thề với cụ, cụ và gấu đi về cũng chả biết phong cảnh ở đó nó thế nào đâu. Toàn mất mật trong phòng thôi 8-}