[Funland] Các cụ chấm Ecopark mấy điểm ạ ?

thangbechandat

Xe máy
Đúng rồi, côn trùng thì lắm, chạy bộ có lần gặp cả rắn nước. Ngày thường buồn như trấu, cuối tuần thì nhường khách du lịch là chính, nói chung là CĐT chỉ làm màu vậy thôi.

choluoi

Xe hơi
Em ủng hộ các cụ ném đá tơi bời đi cho giá nó xuống :D Giờ em mới đang gom tiền hị hị.

hadu

Xe tăng
Bên này điện, nước lởm khởm lắm. Mấy nhà về ở con cái ghẻ lở hắc lào hết. Tuần mất điện mấy buổi. Nói chung các cụ giải tán đi cho em nhờ. Mua khu nào trung tâm Hà Nội ở cho sướng.:))

kimthanh_jsc

Xe tăng
khu này giá cao hơn cả dự án của nam an khánh, không biết đi xe bus sang đó có xe ôm cho thuê không nhỉ, em muốn đi xe bus sang thăm quan

Adam Moclov

Xe hơi
khu này giá cao hơn cả dự án của nam an khánh, không biết đi xe bus sang đó có xe ôm cho thuê không nhỉ, em muốn đi xe bus sang thăm quan
Cao hơn cả Nam AK cơ hả cụ. Híc
Em tưởng phải rẻ hơn nhiều nhiều chứ, vì nó ở xa mà

các cụ có thông tin căn nhà phố hoặc song lập loại nhỏ nhất, rẻ nhất cần chuyển nhượng thì share em nhé :D em cũng thích nhưng thấy giờ hét giá chênh kinh quá

hotgame123

Xe buýt
thôi các cụ đừng mua khu này nhiều cây lắm muỗi lắm ạ ,đêm thì ếch kêu ,ngày thì lắm lá rụng ra mương thấy cả rắn nước .,,hoa thì lắm nên có người còn bị dị ứng nổi mề đay rất ngứa ,cứ chỗ nào nhiều bê tông mà mua lại ít muỗi ....bán hàng thì bốc thăm tranh nhau mệt vãi lờ..trong tuần thỉnh thoang vẫn có bữa mất điện phải lắp đèn dầu

cụ nào muón đi xe bus miễn phí thì cứ xem cái lịch xe bus hộ em ,trên trang chủ ý ạ,,,giá đất hưng yên mà 25-30tr 1m2 =--->very đắt
các cụ đi xe bus sang rồi đi bộ trải nghiệm thì rõ ạ ,em đi bus ở kim mã sang mất mẹ 1 tiếng ngồi trên xe lạnh sun người *)*

Chỉnh sửa cuối:

hadu

Xe tăng
thôi các cụ đừng mua khu này nhiều cây lắm muỗi lắm ạ ,đêm thì ếch kêu ,ngày thì lắm lá rụng ra mương thấy cả rắn nước .,,hoa thì lắm nên có người còn bị dị ứng nổi mề đay rất ngứa ,cứ chỗ nào nhiều bê tông mà mua lại ít muỗi ....bán hàng thì bốc thăm tranh nhau mệt vãi lờ..trong tuần thỉnh thoang vẫn có bữa mất điện phải lắp đèn dầu

cụ nào muón đi xe bus miễn phí thì cứ xem cái lịch xe bus hộ em ,trên trang chủ ý ạ,,,giá đất hưng yên mà 25-30tr 1m2 =--->very đắt
các cụ đi xe bus sang rồi đi bộ trải nghiệm thì rõ ạ ,em đi bus ở kim mã sang mất mẹ 1 tiếng ngồi trên xe lạnh sun người *)*
Cụ sướng thế. Em toàn quẩy wave tàu sang đấy. Đi qua cầu Vĩnh Tuy lạnh sun trym =)). Vào đến nơi nó còn không cho đi xe máy vào trong khu Phố Trúc, điên hết cả người, phải gửi xe chỗ khác rồi đi bộ vào uống càfe.

nguyenlink

Đi bộ
Bên Eco nhiêu cây lắm, không gian được nhưng em sợ muỗi, ruồi bọ. Đang ngồi ăn dưới hàng cây mà chim nó... cho 1 phát thì tèo =))))))))))

tamsoa

Xe tải
Website
www.tamsoa.com
Em thấy ở Ecopark là nhất rồi. Có mỗi cái là hơi xa tý nên nhiều khi đi cũng ngại. Em đánh giá 9/10

freethinker

Xe tăng
Mình biết có 1 bác thuê bên rừng cọ sau phải 1 thời gian thì chuyển vào HN vì ko chịu được kiến 3 khoang ở bên đó. Giá rẻ thì còn cân nhắc chí giá đắt thế thì hết vị.

Tí Tồ 2008

Xe hơi
Nói chung là ai yêu nông thôn, những gì thuộc về tự nhiên như rắn rết, kiến ba khoang, muỗi dĩn, ngồi uống cà fe thử cảm giác có một ngày cười sằng sặc khi bị chim ị vào đầu, mỗi sáng thức dậy chạy 1 vòng công viên hít thở không khí trong lành, đầu óc nhẹ nhàng thư thái để nạp năng lượng cho một ngày trước khi vào thành phố chiến đấu với công việc thì mua Eco, ai không thích, không quen với thiên nhiên, thích bê tông và máy lạnh thì kiên trì đóng trụ với Hà Nội.

bttcars

Xe buýt
Nói chung là ai yêu nông thôn, những gì thuộc về tự nhiên như rắn rết, kiến ba khoang, muỗi dĩn, ngồi uống cà fe thử cảm giác có một ngày cười sằng sặc khi bị chim ị vào đầu, mỗi sáng thức dậy chạy 1 vòng công viên hít thở không khí trong lành, đầu óc nhẹ nhàng thư thái để nạp năng lượng cho một ngày trước khi vào thành phố chiến đấu với công việc thì mua Eco, ai không thích, không quen với thiên nhiên, thích bê tông và máy lạnh thì kiên trì đóng trụ với Hà Nội.
Mời rượu cụ mà cụ lại chê.
Sau này người Hà Nội sẽ dùng "thiên nhiên nhân tạo 4D", cả bức tườn nhà là cái màn hình to có hình ảnh cây cối xanh mướt, tiếng chim hót qua hệ thống loa xịn nghe như tiếng chim thật (không phải cho ăn, không phải dọn dẹp), máy tạo sương, khói, tuyết, mùi theo kịch bản,... chả cần Ecopark đâu.

bttcars

Xe buýt
Làm đường vành đai 4 để xe tải bớt đi qua vành đai 3, em vẫn trung thành với đường vành đai 3 thôi. Bao giờ có thêm cái 2.5 nữa thì càng tiện hơn.

Tí Tồ 2008

Xe hơi
Mời rượu cụ mà cụ lại chê.
Sau này người Hà Nội sẽ dùng "thiên nhiên nhân tạo 4D", cả bức tườn nhà là cái màn hình to có hình ảnh cây cối xanh mướt, tiếng chim hót qua hệ thống loa xịn nghe như tiếng chim thật (không phải cho ăn, không phải dọn dẹp), máy tạo sương, khói, tuyết, mùi theo kịch bản,... chả cần Ecopark đâu.
Thì em có nói gì đâu ạ, em chỉ bảo ai thích thế này, ai thích thế kia, sự lựa chọn tuỳ theo sở thích mỗi người. Em thích nhìn cây thật, chim thật, thiên nhiên thật, chứ hình 4D thì khác quái gì bác ngồi xem tivi.

lonelystranger

Đi bộ
Làm đường vành đai 4 để xe tải bớt đi qua vành đai 3, em vẫn trung thành với đường vành đai 3 thôi. Bao giờ có thêm cái 2.5 nữa thì càng tiện hơn.
Em coi có đường 3,5(Cầu Ngọc Hồi ) đi qua Ecopark đó.Cơ mà xây xong hệ thống giao thông này các bác đi từ Ecopark qua Bắc Ninh,Hà Nội 2 bên sông,Hải Phòng,Hải Dương,Hưng Yên....các tỉnh dọc quốc lộ 1A sẽ rất tiện đấy :)>-

lovewheels

Xe buýt
Cái này hay đấy bác, khi làm xong thì đi từ ecopark rất tiện đi về mọi hướng luôn. Em thấy nếu chỉ cần chạy xe được tốc độ bình quân 40km/k thì đi làm cỡ nào cũng chỉ trong vòng 30'-40' thôi.

hadu

Xe tăng
Dream city của Vingroup ở ngay sau ecopark sang năm 2016 bắt đầu khởi công. Ecopark sắp chết chìm rồi, cạnh tranh sao được với anh Vượng:))