Các cụ cấp cứu em với. Xe em cứ vào số hoặc về số là chết máy

toanthangcs

Xe điện
Cái này gọi là lợn lành chữa thành lợn què đây,mong xe cụ ko bị gì nặng để tết có cái rong ruổi ạ.
Có lẽ nghề chữa o tô đang thiếu thợ nên giờ toàn thợ cẩu thả.Hôm em vào Việt 3s ở Khuất Duy Tiến chỉhn cái thước lái,lấy xe về đi thấy bánh bên phụ cứ lục cục,khi mang lại kiểm tra thì thấy có 3 cái ốc của hệ thống giảm sóc bọn nó quên mẹ nó mất 1 cái ko vặn vào,may e chưa đi đâu xa.
Cụ nói thế, em nghe mà ghê cả người. Quá ẩu!

anhtho

Xe ngựa
Cho em hỏi chút là xe không có đồng hồ báo nhiệt thì làm sao để biết là có vấn đề về nước nôi nhể?
Nếu ko có đồng hồ báo nhiệt thì thường phải có đèn báo (mầu đỏ). Nếu ko có thì sẽ rất gay, cụ phải mở nắp capo tự kiểm tra mực nước trước mỗi hành trình ! Nhưng em dự là không có xe nào ko có đèn, trừ phi xe từ thời Napoleon !

thuylien

Đi bộ
Nhưn vậy là thổi gioăng mặt máy rồi. Nguy hiểm quá

nguyen_kia

Xe điện
Cụ chủ báo cáo cho anh em biết sau khi ở ga ra về xe đi có còn dc ngon như cũ ko???

xe cu bi bo may. di so cao khong duoc. ve so cung khong duoc. xem chuot can day dien ko?

nguyen_kia

Xe điện
Thế là cụ may mắn lắm rồi đó. Chúc mừng cụ!

Cai banh xe

Xe buýt
báo cáo các cụ là em đã gọi sự trợ giúp của cụ Hardtop và được cụ tư vấn nhiệt tình. Tuy nhiên vì đường xa cách trở, lại chỉ liên lạc qua điện thoại nên em cũng ko biết làm gì hơn là chờ người của Garage ô tô Quang Quế đến trợ giúp. Các bạn ấy phát hiện ra là két nước làm mát đã khô cạn chả còn giọt nào ( Em vừa bảo dưỡng toàn bộ hết hơn 6 triệu tại Garage này được 3 ngày ) mà trước đây xe em chưa từng xảy ra việc này. Các bạn ý bảo do két nước bẩn quá nên làm cái gioăng gì đấy lỏng ra chảy hết nước. Trước đây 1 năm em cũng đã thông xúc két nước tại Quang Quế trong lần bảo dưỡng toàn bộ năm ngoái ( Trong năm em đi được khoảng 1,2 vạn cây số ). Sự tình đến chiều nay là như vậy, em cũng chưa biết Quang Quế sẽ ứng xử thế nào với trường hợp này. Xe em đang để ở Garage, ngày mai QQ mới sửa cho em.
Em thất vọng với Garage QQ quá các cụ ạ.
Một lần nữa em xin cảm ơn cụ Hardtop và cụ ChỉnhKocanchuan.
Bọn nó quên hoặc đổ thiếu nước khi làm bảo dưỡng rồi.