[Funland] Các con đường tiến vào vòng loại thứ 3 World Cup 2022 khu vực châu Á của đội tuyển Việt Nam

Toàn Hoa HY

Xe buýt
Làm gì có VN trong list của cụ :(
Đây là em chốt final
Thực tế 1 chút đi cụ, mình chơi ko lại UAE đâu, thằng Makhout nó quá đẳng cấp
Tính vé nhì bảng cho chuẩn cụ ah

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Thắng UAE
Việt Nam vào vòng 3

Xếp bảng thế nào mà cùng China thì hay quá
Tẩn bcm nó đuê

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Em thấy khắc nghiệt thật đấy, bất kể đội nào xẩy chân đều rụng ngay lập tức, VN chưa thua trận nào, đầu bảng mà vẫn có nguy cơ bị loại, haizz
WC mà cụ. Vietnam mà đi đá WC chắc nguyên 1/2 khán đài B là của ta roài =))

xtac2004

Xe tải
Cửa VN đang rất sáng có thể nói là trên 90%, nhưng bóng đá chưa biết được điều gì trước, trận Uae hòa thì tốt, nhưng nếu thua đừng để thua quá nhiều, mà thật sự đá như hôm qua thiệt ko cầm cự nổi Uae
có thể giữ sức cho trận đấu quan trọng, quan trọng là đã thắng

XL72021

Xe Cứu Trợ
Em nghĩ là các chiến binh sao vàng của chúng ta sẽ lần đầu tiên được đá vòng loại thứ ba.

Simson 2 xẻng

Xe tăng
Tay Pacman này tài năng đến đâu em éo rõ, chỉ biết là chuyên môn hắn hơn em thôi. Còn về tác phong thì em thấy làm màu vl, nhất là cái trận chung kết Xi Gêm, em éo ưa

ngotiteo

Xe điện
Ban đầu em nghĩ hậu vệ Mã đã chích mũi giày vào gót chân của Văn Toàn nhưng xem quay lại thì không phải, Văn Toàn đã đóng kịch xuất sắc.
Theo em cần lên án hành động phi thể thao này của Văn Toàn.
em vang mà nhầm thành rượu :)) may cho đằng ấy đấy :))

hauyenhd

Xe container
Pha phạm lỗi như này của Văn Hậu mà các cầu thủ Vn vẫn tranh cãi với Tt thì em cũng chịu thua luôn.
BĐ là vậy cụ ạ, cầu thủ những giải hàng đầu thế giới chuyên nghiệp lịch lãm có VAR rồi nó còn cãi đến đâu ấy chứ.

Ông Giáo-o

Xe tải
Cụ để ý thái độ của cầu thủ gây lỗi với Văn Toàn xem, cậu này có phản ứng gì mạnh mẽ đâu. Chứ nếu ăn vạ thì cậu này và cả đội Malaysia đã nhảy dựng hết lên
Cụ chủ bảo là do đội Mã-lai lịch sự nên ko phản ứng gì :D
Chán :))

Vanvan273k

Xe tăng
Hôm qua, ngay tình huống ấy em nghĩ chắc chắn phạm lỗi, nhưng đội kỹ thuật hình ảnh quay chậm lại thì lại không làm chậm tình huống trước đó mà chỉ cho xem lại đoạn sau rất vu vơ để phát trên truyền hình. Chả hiểu nó có ý đồ gì.

hauyenhd

Xe container
Em cũng tôn trọng cách đặt vấn đề, sự dũng cảm khi dám lội ngược dòng nước đang hung hãn vì hưng phấn, của cụ. Em thì sắp chết kĩ vì đi cửa Tài, ta thắng cách biệt 2 đến 3 trái đây. Nên mong mình làm thêm đôi bàn nữa cơ. Qua xem đến đoạn này cả đội em đều bảo tự ngã, xem lại thì không phải, có tác động. Quan trọng là mình nhận ra mình sai, còn nếu cụ vẫn bảo tự ngã thì em không thể ủng hộ cụ đc
Ôi quan a máu thế, oánh làm gì cho đau đầu.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy khắc nghiệt thật đấy, bất kể đội nào xẩy chân đều rụng ngay lập tức, VN chưa thua trận nào, đầu bảng mà vẫn có nguy cơ bị loại, haizz
Vì ta hòa 2 nháy với cậu Thái dúi mà bác, trong khi UAE chưa hòa.

Dù sao, ta đi tiếp rồi.
Tôi đã chỉ đạo cậu Trung NL book con xe bus 2 tầng ra Nội Bài đón đoàn rồi.

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Có tác động mới ngã, quả đấy ông trọng tài đứng gần luôn, thêm ông biên ngắm phía sau nữa. Quả đấy mà bắt ko chuẩn bọn Mã nó chả tế bố các ổng ấy lên chứ nó im chắc!

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Ôi quan a máu thế, oánh làm gì cho đau đầu.
Hay mà quan bác. Hồi hộp đến tận phút cuối. 5phut bù giờ cuối cả lũ đứng hết cả dậy, tí thì đổ cả bàn rượu thịt, hehe

Dan du an

Xe ba gác
Ăn vạ mà đội bạn để yên sao ??? Trọng tài hôm qua quá anh minh luôn. Chuẩn ng Nhật :))
Cơ mà BLV chán quá cc ạ chả nhẽ tắt tiếng đi nghe sói nhà nói còn hơn ;))
Đúng là 2 quả phạt đền đều phải quay đi quay lại nhiều lần để xem và cũng chỉ có trọng tài mới nhìn được. Quay lại nó không rõ. Hôm qua em xem bình luận thì thấy các bạn ấy bình luận không nhiệt, cảm giác không có cao trào. 2 đội bắt đầu đá em mới bật ti vi nhưng suốt 5 phút đầu không thấy giới thiệu đội hình hoặc có tí thông tin nào về chuyên môn kiểu như đội hình hai bên được sắp xếp thế nào, cũng không thấy theo các pha bóng ví dụ đơn giản là đọc tên cầu thủ đang có bóng vì không phải ai cũng nhìn rõ đó là cầu thủ nào. Cả 2 BLV toàn huyên thuyên những thông tin như kiểu đọc báo. Rất chán. Đã là BLV trong trận thì theo em nên bám sát tất cả các tình huống trên sân để bình luận. Những lúc bóng chết tha hồ mà nói linh tinh kiểu trọng tài Nhật này trước đây đã .... Cầu thủ nọ trận trước mang áo số bao nhiêu....Đội Việt Nam trận trước ghi bàn từ phút thứ bao nhiêu.... Nói chung BLV của mình nhiều lúc bình luận em không hiểu họ có nhìn vào màn hình xem các tình huống đang gay cấn hay họ bật máy nói các thông tin đã tổng hợp được. Bám sát tình huống mà bình luận, thỉnh thoảng chêm một hai câu phân tích hay nhận định chủ quan thôi thì ok hơn.

latech

Xe tải
Tay Pacman này tài năng đến đâu em éo rõ, chỉ biết là chuyên môn hắn hơn em thôi. Còn về tác phong thì em thấy làm màu vl, nhất là cái trận chung kết Xi Gêm, em éo ưa
Cái này gọi là thổi lửa, truyền sức cho các cầu thủ đang thi đấu! Cũng như các cổ động viên thôi.