Bald Club Các chuyến đi của Hoiers

Me3G

Xe container
Em không kiện cáo giề đâu nhá, thôi iem ứ xin nữa ;))

Minh chè

Xe tăng
Do bận công tác nên không thể sử dụng quà của cụ Nghếch, nhận được sự đồng ý của chủ nhân, em tiếp tục trao quà lại cho mợ 3G
Lần sau em xin đăng ký cái khác..có nhiều quyền lợi hơn. Tỉ dụ như Phờ râu 100% của bất kì Xì rọt lào =))

Me3G

Xe container
Do bận công tác nên không thể sử dụng quà của cụ Nghếch, nhận được sự đồng ý của chủ nhân, em tiếp tục trao quà lại cho mợ 3G
Lần sau em xin đăng ký cái khác..có nhiều quyền lợi hơn. Tỉ dụ như Phờ râu 100% của bất kì Xì rọt lào =))
Em nhận được vu chờ chỗ Chè chuyển dồi, và em chuyển cho ông bà ngoại sử dụng dồi, em cảm ơn chủ nhân (f)

Hôm đấy em về sớm, nghe tây bờ hồ nó nói đúng là 138 nó cho mình lên đỉnh nhanh và lâu cụ Sắp ra nhỉ, em còn 1 lọ đấy hôm nào con ti niu

khottabit

Xe container
Hôm đấy em về sớm, nghe tây bờ hồ nó nói đúng là 138 nó cho mình lên đỉnh nhanh và lâu cụ Sắp ra nhỉ, em còn 1 lọ đấy hôm nào con ti niu
Em khá vô duyên với cái lọ 138 của lão trung cỉa. Hy vọng gặp em nó đừng to như lọ penecilin ;))

khottabit

Xe container
Tết em định làm chuyến này đi Tây Bắc với lịch trình Hà Nội – Đền Hùng (Việt Trì, Phú Thọ) – Thác Bà (Yên Bái) – TP. Lào Cai – Sapa – Thị Xã Lai Châu – TP. Điện Biên – Thành Phố Sơn La – Thị Trấn Mộc Châu (Sơn La) – Thị Xã Mai Châu (Hòa Bình) – Hà Nội. Các cụ hay đi mạn này có lời khuyên gì cho em không ạ?
...
Em ngồi thèm thôi ạ

tymobai

Xe điện
Hà Nội - Sơn La - Điện Biên và Hà Nội - Yên Bái - Lào Cai - Sa Pa thì em đi nhiều rồi, đường đẹp ko vấn đề gì cả! Riêng đoạn Sa Pa - Lai Châu - Điện Biên thì em chưa đi bao giờ nên ko biết đường xá thế nào!
Lên Lào Cai, Sa Pa cụ cần giúp đỡ gì thì cứ ới em nhé :-c
Chúc cụ thượng lộ bình an! (b)

hq1

Xe tăng
Đi Sapa sang thị xã Lai Châu cụ đi đường 4b trên đường ra Thác Bạc - qua ngã ba Bình Lư - thị trấn Tam Đường - Thị xã Lai Châu. Đoạn từ Sa pa xuống Bình Lư cảnh khá đẹp, nếu cụ đi vào mùa hè sẽ thấy những ngọn thác nhỏ chảy từ trên đỉnh núi cao xuống rất đẹp :D

Dejay

Xe tải
Tết em định làm chuyến này đi Tây Bắc với lịch trình Hà Nội – Đền Hùng (Việt Trì, Phú Thọ) – Thác Bà (Yên Bái) – TP. Lào Cai – Sapa – Thị Xã Lai Châu – TP. Điện Biên – Thành Phố Sơn La – Thị Trấn Mộc Châu (Sơn La) – Thị Xã Mai Châu (Hòa Bình) – Hà Nội. Các cụ hay đi mạn này có lời khuyên gì cho em không ạ?
cụ cÔN. bao giờ đi thế. Để e xếp cái lịch. cụ dự kiến đi mất tgian bao lâu ?

khottabit

Xe container
Me tu :))
Em cũng mong khi nào các F1 nhớn để nàm chuyến xuyên Việt!
Chúc gia đình cụ đi chơi vui vẻ :)
Em e mợ nhầm, tuổi tụi nhóc nhà mợ bgiờ vi vu cả nhà mới là hợp "chuẩn".
Nhà em những năm tụi F1 nhỏ như nhà mợ cũng lượn suốt, hầu như ko cuối tuần nào ở nhà. Nhưng giờ chúng nó lớn 1 tý (>10t) là ko thích đi chơi với bố mẹ nữa rồi, lại thêm các bậc phụ huynh già cả cũng ko đi theo đc nữa mà để các kụ ở nhà ko đành :-s. Chả nhẽ 2 vc lượn với nhau, vào KS, NN ng` ta cứ tưởng nhà chật hay ở chung đông anh em :P

Con_Ra_Ga_Vao

Xe tăng
Em định đi từ mùng 3 đến mùng 8 ạ. Cám ơn các cụ hói (b)

Me3G

Xe container
Em e mợ nhầm, tuổi tụi nhóc nhà mợ bgiờ vi vu cả nhà mới là hợp "chuẩn".
Nhà em những năm tụi F1 nhỏ như nhà mợ cũng lượn suốt, hầu như ko cuối tuần nào ở nhà. Nhưng giờ chúng nó lớn 1 tý (>10t) là ko thích đi chơi với bố mẹ nữa rồi, lại thêm các bậc phụ huynh già cả cũng ko đi theo đc nữa mà để các kụ ở nhà ko đành :-s. Chả nhẽ 2 vc lượn với nhau, vào KS, NN ng` ta cứ tưởng nhà chật hay ở chung đông anh em :P
Nhà iem vưỡn nhượn suốt các nơi được, ý iem nói ở trên kia là vụ xuyên Việt cơ, có trẻ con đi mệt lắm, sợ bọn nó không chịu nổi chứ máy bay vèo phát tới thì đi suốt dồi :P

khottabit

Xe container
Nhà iem vưỡn nhượn suốt các nơi được, ý iem nói ở trên kia là vụ xuyên Việt cơ, có trẻ con đi mệt lắm, sợ bọn nó không chịu nổi chứ máy bay vèo phát tới thì đi suốt dồi :P
Xuyên Việt ấy chứ. Mợ cứ chia nhỏ quãng đường ra 1 ngày 300-400km thôi cho bọn trẻ đỡ mệt lai có thgian cho chúng nó chạy chơi.
Hay sang năm nhà em với nhà mợ rủ thêm nhà kụ/mợ nào nữa lên KH làm cái xuyên việt đê. Em thèm làm 1 phát vào tận Mũi Né rồi ra Phú Quốc luôn :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Me3G

Xe container
Thôi em quên mất việc quan trọng nên ko nói nữa :P

Chỉnh sửa cuối: