Các chủ đề linh tinh không được phép lập topic trong Box được gộp vào đây!

blackpaint

Xe container
Ngưỡng mộ bác, kính bác 1 ly nhé.

tonnuchimse

Xe tăng
Em chạy Accord 90 EX cũng xếp hàng với.
Bác rgvmen chia sẻ với em một chút đi.
Có gì ngày mai khi các bác gặp nhau thì cho em tham gia cafe với

rgvmen

Xe container
Em chạy Accord 90 EX cũng xếp hàng với.
Bác rgvmen chia sẻ với em một chút đi.
Có gì ngày mai khi các bác gặp nhau thì cho em tham gia cafe với
Ô thế thì vui quá, em cũng định sáng mai sẽ alo bác RAVA sớm để xin bác ấy cái hẹn rồi có gì em sẽ alo bác cùng đi cho vui nhé, có cái gì ta cùng chia sẻ ạ :D
Em PM bác số dt của em, có gì bác sms lại số của bác cho em nhé để mai em gọi lại bác vì bây giờ em đang ở nhà nên fone sóng yếu gọi rất chập chờn, bác thông cảm cho em nhé :)

tuantaynam

Xe máy
Đúng là tinh thần OF, vodka bác!
Theo em bác nào lấy được đồ của bác thì ủng hộ cho OF tùy theo tấm lòng cho nó đẹp.

RAVA

Xe ba gác
-Em sửa lại số đt rồi các bác nhé,có đứa nhìn thấy em cầm cái N96 nó xin mất rồi,em đành phải pm cái số cúng cơm của em lên vậy.

rgvmen

Xe container
Đúng là tinh thần OF, vodka bác!
Theo em bác nào lấy được đồ của bác thì ủng hộ cho OF tùy theo tấm lòng cho nó đẹp.
Tức là ủng hộ dư lào hở bác , em chưa hỉu ạ :)

-Em sửa lại số đt rồi các bác nhé,có đứa nhìn thấy em cầm cái N96 nó xin mất rồi,em đành phải pm cái số cúng cơm của em lên vậy.
Đa tạ bác trước, có gì sáng mai em sẽ alô bác rồi gần trưa em mò qua bác nhé, nếu bác không kiêng xxx thì buổi trưa em xin mời bác đôi ly bia cho mát duột ạ, đằng nào cũng gần chỗ làm với bác mà :D

rgvmen

Xe container
Cụ tôn nữ chim sẻ ơi a l ô cụ như thế nào nào để em gọi :D

rgvmen

Xe container
Em chuẩn bị gâu inh ao đây, cụ tôn nữ chim sẻ có fone em PM rồi, từ giờ tới trưa mà cụ vào đây đọc thì alo em 1 câu nhé :)

rgvmen

Xe container
Kính các cụ, trưa nay em đã được diện kiến và giao lưu + nhận quà tặng của cụ RAVA, cũng tình cờ như em dự cụ RAVA lại là tiền bối - đồng nghiệp của em cho nên mấy anh em có buổi ọp ẹp rất vui ạ.
Em xin gửi lời cảm ơn tấm lòng rộng mở của cụ RAVA và xin hứa sẽ phát huy tinh thần lá rách bươm đùm lá rách tươm để anh em đi chuồng gà có thêm cơ hội gặp gỡ, trao đổi về sở thích chung ạ (*)

caobangmobile1

Xe đạp
Kính các cụ, trưa nay em đã được diện kiến và giao lưu + nhận quà tặng của cụ RAVA, cũng tình cờ như em dự cụ RAVA lại là tiền bối - đồng nghiệp của em cho nên mấy anh em có buổi ọp ẹp rất vui ạ.
Em xin gửi lời cảm ơn tấm lòng rộng mở của cụ RAVA và xin hứa sẽ phát huy tinh thần lá rách bươm đùm lá rách tươm để anh em đi chuồng gà có thêm cơ hội gặp gỡ, trao đổi về sở thích chung ạ (*)
bác sô ít hình quả tặng lên để ae nghía tý ,mà bác đang chạy accord 96 a bác khoe v2 nhà bác lên cho em đỡ thèm .hi:D

rgvmen

Xe container
Em cảm ơn cụ dưng hiềm 1 nỗi máy ảnh em vừa bácn, còn mỗi cái lens :D máy PS thì đang không để nhà nên cũng chả biết làm thế nào để up mấy ón đồ, mà em thấy đồ mới chụp ảnh cũng giống trên web mừ, còn con chuồng gà của em nó cũng như bao con gà khác chạy trên đương thôi, có gì đâu mà khoe ạ, he he, hôm nào bác caobangmobile1 về HN chơi em xin mời trà đá khoe xe một thể nhé :)

hienpt157

Xe tải
mừng cho bác rgvmen nhé! bác còn nhớ em không? em có vợ 2 accord đây. Em ở Vĩnh Phúc, trước xin được sđt của bác rồi nhưng chưa hẹn gặp cafe với bác được.

rgvmen

Xe container
mừng cho bác rgvmen nhé! bác còn nhớ em không? em có vợ 2 accord đây. Em ở Vĩnh Phúc, trước xin được sđt của bác rồi nhưng chưa hẹn gặp cafe với bác được.
Cảm ơn bác, lúc nào về xuôi thì ới em cho vui nhé :)

RAVA

Xe ba gác
-Hôm trước anh em mình ngồi em có nói chuyện về MDX,anh ko tin lắm nhưng hôm rồi chạy thử thấy đúng thật.~X(

rgvmen

Xe container
-Hôm trước anh em mình ngồi em có nói chuyện về MDX,anh ko tin lắm nhưng hôm rồi chạy thử thấy đúng thật.~X(
Thế nên lúc đầu bà con rộ lên mua, bây giờ chẳng thấy mấy nữa mà anh :)
Đồ anh cho em vẫn để dành, hôm tới thay bộ lốp rồi thay luôn thế :D

RAVA

Xe ba gác
Thế nên lúc đầu bà con rộ lên mua, bây giờ chẳng thấy mấy nữa mà anh :)
Đồ anh cho em vẫn để dành, hôm tới thay bộ lốp rồi thay luôn thế :D
-Xe của em còn ngon nhỉ,nhưng em nên chịu khó đánh bóng và dưỡng da,đồ nhựa,gioăng cao su thì trông đẹp hơn.

rgvmen

Xe container
hehe tks anh, con chuồng gà nhà em thay bộ lốp + bộ gioăng cao su + sơn lại + bọc da lại 1 phát thì cứ gọi là chẹp chẹp, máy móc em check thường xuyên rất ổn định ợ, bộ bugi của anh mà cắm vào một phát thì cứ gọi là :))

tonnuchimse

Xe tăng
Hi bác RAVA và bác rgvmen,
Tiếc là cái hôm 2 bác hẹn gặp nhau đúng lúc em bận nên không ra gặp gỡ và xin đồ được. Em chạy Accord 90EX và cũng có ý định xin nhưng nếu không xài được sẽ chia sẻ trong hội chơi Accord trên Otosaigon, hehe.
@bác rgvmen: Bác cũng chạy Accord chắc cũng mày mò tìm hiểu, sửa nhiều. Em đề nghị bác gia nhập hội Accord trên otosaigon. Trước hết là có một hội cùng chia sẻ các vấn đề về Accord sau đó là chia sẻ những đồ mình không dùng đến cho anh em trong hội (thực ra em đang dụ để xin bác mấy món cho anh em :D).
Link Hội Accord ở Otosaigon đây:
http://www.otosaigon.com/forum/HONDA-f99.aspx
Nếu rảnh rỗi, bác PM cho em số điện thoại, cuối tuần em mời bác cafe và đàm đạo về Accord.

rgvmen

Xe container
Em cảm ơn cụ tôn nữ chim sẻ, số em đã PM qua vodka từ hôm trước rồi đấy ạ, cụ check lại giúp em nhé, lúc nào cụ có thời gian thì ới em cafe cho vui, nhân thể nghía quà của cụ RAVA vì em vẫn để dành mà :)
Về sửa xe thì em cũng gà mờ, thấy cái gì bất ổn thì em bê đi gara cho kiểm tra thôi, xe cũ rồi nhưng em ít đi nên cũng ít có thời gian sờ đến em nó, nếu được học hỏi thêm từ các cụ thì hay quá :)
Em cũng cảm ơn cụ có lời mời tham gia OS, thực ra em là mem của OS từ những ngày đầu nhưng em cũng không tham gia lâu rồi, em cơ bản bây giờ solo là chính, diễn đàn nào cũng không quan trọng, các cụ cứ chỗ nào vui là em theo hóng ngay thôi ạ :))
Hôm nào gặp em sẽ khoe cụ cái dây đấu accu em tự làm nhé, dây 1x10 dài 3m đầu cốt to vật vã làm hết 280k, vẫn rẻ bằng nửa dây xịn bán ở cửa hàng, xe chuồng gà mà lại AT nên cái dây này quan trọng lắm cụ ợ ;))
See you (*)

kieuphuong0017

Đi bộ
nhà em mới lấy con ACCORD đời 93 về. chạy sướng lắm từ đà nẵng về sài gòn ko ăn thua gì, chỉ tội hơi tốn xăng 11l/100km thôi