Các cao thủ giúp em với_Civic 2.0

RacingLady

Xe tải
Hi các bác (k)
Chả là em cưỡi cái anh Civic đen này thấy cứ già già thế nào ấy , em quyết định sẽ tô vẽ 1 chút , 1 chút thôi các bác nhé, sợ nổi quá lại tắc đường :D
Các bác cao thủ gợi ý giúp em với (b)
Ý tưởng của em hiện giờ là:
đề can màu đỏ có thể phát sáng trong đêm, hình dáng kiểu đám lửa đang bốc về phía sau ý, đèn gầm cũng màu đỏ luôn hehehe... em chỉ miêu tả được kiểu nông dân như thế thôi, các bác giúp em nhé để em có anh xe đẹp trước Tết này nhé (l)
Thanks các bác trước (b)

Simba

Xe tải
Em nghĩ Civic 2.0 để nguyên bản trông nó cũng ngon rồi, có khi tô vẽ vào lại không đẹp bằng ấy chứ, để nguyên cho nó lành bác ợ.

Phuong Ho

Xe tăng
Đèn gầm đỏ cả trước lẫn sau luôn ..... quá cool .... bác ra bác Minh khôi thử xem .....thêm vài cái tem đề can phản quang dọc thân xe.... cái này phải thẩm mỹ một chút để tránh phản cảm.... (Hỏi bác Zippo hay nhất ).. he he

unik

Xe buýt
hay là chị sơn màu đen xỉn, xenon cốt, pha, gầm giống bác Zippo đi, em nghĩ sẽ đẹp hơn Lac :). Nhưng chị nhớ xin bản quyền đi kô bác ý kiện chít :).

SpecX7426

Xe tăng
RacingLady nói:
Hi các bác (k)
Chả là em cưỡi cái anh Civic đen này thấy cứ già già thế nào ấy , em quyết định sẽ tô vẽ 1 chút , 1 chút thôi các bác nhé, sợ nổi quá lại tắc đường :D
Các bác cao thủ gợi ý giúp em với (b)
Ý tưởng của em hiện giờ là:
đề can màu đỏ có thể phát sáng trong đêm, hình dáng kiểu đám lửa đang bốc về phía sau ý, đèn gầm cũng màu đỏ luôn hehehe... em chỉ miêu tả được kiểu nông dân như thế thôi, các bác giúp em nhé để em có anh xe đẹp trước Tết này nhé (l)
Thanks các bác trước (b)
Thế này mà bà chị bảo là chỉ tô vẽ 1 chút thôi! hic... :-??

unik

Xe buýt
Chiều nay chị mang xe ra 65QS để anh em mỗi người một ý để tham khảo; dự kiến sẽ có rất đông OFers tham gia chiều nay :)

pvc

Xe buýt
bà bà mà dán đề can đám lửa đang bốc về phía sau thì cũng phải găn thêm cái cánh cho no bay bay giống zippo ý, mà theo anh chỉ làm đèn gầm là được rồi

Trục Supermarket

Xe điện
Chủ nhật (mai) có ai ngồi quán sứ không? tui cũng máu vụ làm đề can này quá, mẫu thì nhiều vô kể (40mb file ảnh), khó là làm đề can màu ở đâu thôi, chứ đơn màu thì dễ rồi.

Ngoài ra, tôi có ý tưởng làm lại LOGO ô tô fun lại cho nó đẹp, như phù hiệu của của các bang tại các nước G7, phía dưới đính tên nick OF, vừa đẹp lại vừa hay. Nêu Phù hiệu đẹp thì mang sang tàu cho dập nổi luôn - như lô gô của xe hơi - hoành tráng phải biết.

Để làm thử mấy mẫu rồi post lên để mọi người tham khảo.

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Bác thiết kế đi để anh em ủng hộ. Logo cần thêm cái nick ở dưới nữa cho anh em dễ nhận nhau. Hôm trước nhìn thấy 1 con Lancer gala có gắn Logo OF nhưng ko biết của bác nào. Định húc phát vào đít xe để tìm chủ nhân nhưng nghĩ thế nào lại thôi :)

C.k

Xe buýt
jolie2003 nói:
Bác thiết kế đi để anh em ủng hộ. Logo cần thêm cái nick ở dưới nữa cho anh em dễ nhận nhau. Hôm trước nhìn thấy 1 con Lancer gala có gắn Logo OF nhưng ko biết của bác nào. Định húc phát vào đít xe để tìm chủ nhân nhưng nghĩ thế nào lại thôi :)
Hơ bác gấu thế lúc nào đi trên đường nhìn thấy xe em đừng húc nhé, nhỡ vợ cả lái thì toi

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
@racing lady: Bác là F dùng màu đỏ hơi nhạy cảm, dễ bị xe sau đàm tiếu :)
Theo em bác đổi màu sơn xe thành màu cam đi, dán đề can lửa đỏ, viền trắng, thêm đèn gầm cũng màu cam hoặc trắng, đảm bảo bá cháy!

Drifter

Xe buýt
Hôm trước nhìn thấy 1 con Lancer gala có gắn Logo OF nhưng ko biết của bác nào. Định húc phát vào đít xe để tìm chủ nhân nhưng nghĩ thế nào lại thôi
OF có khá nhiều Lancer Gala mà toàn của các bác hơi bị máu thôi đó bác, em khuyên bác đừng có húc, tạt đầu được rồi :P. Mà Gala mầu bạc hả bác?

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Bá dà cứ thong thả thía mà cuối cùng đã oánh con Hondà rồi đấy à, đi xe già 1 tý thì đã sao, sơn xanh đỏ nó lại bảo chơi trống bỏi , theo tôi thì gắn 2 con mắt vòng vào cặp xenon đằng trước là đủ, bà dà toàn đi đêm thôi mà :D

RacingLady

Xe tải
Các bác cho cái ví dụ cụ thể hộ em cái, nói thế em chả hình dung ra hình gì được :( Em máu lắm rồi , chắc sẽ làm quả nổi nổi để chơi Tết :D
@zippo: bác ơi, cái mẫu thú 10 của bác màu đỏ đỏ ý có hợp vào xe em không nhỉ? :^)

trungng

Xe buýt
Bác nhờ bác Zippo design cho.Xe bác ý dán đeecan đẹp lắm đó

pvc

Xe buýt
dự án đã xong chưa bà bà ơi