Các "Cao sủ" cứu phim "chạy án" với!

anhcobra

Xe container
sao nó éo lấy mấy cái sbobet với ibet mà làm ví dụ nhể, mấy thằng đạo diễn diễn viên này phang bóng cũng hoành lắm mà:^)

hon nhien

Xe điện
Quan trọng là có bao nhiêu cái spam trong cái thớt này là CSHS thành công rồi :)

DTD145

Xe hơi
Vậy à ... Thế mà em cứ tưởng các bác nhặt sạn thật ...so dy so dy ...

Phú Ông

Xe container
Bỏ thời gian để xem cái giống phim này đến mức nhặt được sạn là dại rồi, lại còn hỏng cả cái thú xem phim ảnh nữa . Nhà cháu chả xem tí nào đỡ mệt
Cụ rống iem, thấy bài này thì iem post lên cho các cụ ném gạch cho nó bõ tức bong bóng, chứ phim này thì iem cũng chưa xem được trọn vẹn tập nào cả!
Hic hic hic .... iem hay xem các phim về làng quê Việt Nam, mấy cụ ông, cụ bà chửi nhau có bài có bản, mấy cụ ăn dơi gián, uống rượi nút lá chuối .... thoai

Chỉnh sửa cuối:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Em nghĩ tất cả chỉ là tương đối thôi. Phim VN mà . nếu ko có sạn thì chỉ có những phim Kinh điển của Nước ngoài thôi .

veyron

Xe buýt
phim dở nhưng em vẫn xem để biết được cái dở nó thế nào:21:.hôm vừa rồi xem đoạn bọn xã hội đen vào bắt cóc con tin mà thấy "chuối cả nải":)),có ai đời xã hội đen bắt cóc con tin lại còn nói:"tao xem phim hành động Mỹ nhiều,kiểu j bọn công an cũng cho xe và tiền tới":77::77:

nếu mà nhặt sạn phim VN thì chả khác j ngồi nhặt mì chính ra khỏi muối:^)

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
cụ nào cso quen biết mấy ông đạo diễn hay gì gì phim này nhắn hộ là nếu cần đạo cụ thì em sẵn sàng cho mượn . chứ cứ thế này bà con xem bức xúc đập hết TV thì khổ

binhbean

Xe buýt
Các bác lại bệnh nghề nghiệp rồi, gãi đúng vào chỗ ngứa thì cái gì chẳng điên. Xế em hỏi các bác, các bác đã viết kịch bản chưa vậy? :P:P

Nhẹ nhàng các bác ui .... ông biên kịch phim này cũng hay ra vào OF thì phải. Các lão làng OF đều biết bác này cả.

Chẳng qua nó cũng là cái kinh phí, chẳng ai biết hết được. Phim nước ngoài nếu muốn đóng tâm thần thì nó cho diễn viên vào trại sống với người tâm thần 2 tháng. Phim Việt Nam kinh phí thấp, làm éo có thì giờ mà gọi cố vấn IT với An Ninh, vũ khí ... thành ra phim nó vậy.

vili

Xe tải
Những cái sạn đó chẳng có ông biên kịch nào tạo ra cả - việc của ông biên kịch là kịch bản --> phân cảnh, chung qui là ông đạo diễn và một mớ các ông trợ lý đạo diễn, và suy cho cùng là kiểu việt nam làm dối làm gian mà thôi.

Còn cách đổ lỗi cho kinh phí thì là lý do kinh điển và có thể áp dụng cho đa ngành nghề rồi :D :D :D

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Những cái sạn đó chẳng có ông biên kịch nào tạo ra cả - việc của ông biên kịch là kịch bản --> phân cảnh, chung qui là ông đạo diễn và một mớ các ông trợ lý đạo diễn, và suy cho cùng là kiểu việt nam làm dối làm gian mà thôi.

Còn cách đổ lỗi cho kinh phí thì là lý do kinh điển và có thể áp dụng cho đa ngành nghề rồi :D :D :D
Bác ơi kịch bản phi logic là cái sạn to nhất đấy ạ :P
@ noza : e xem lúc giới thiệu trước khi lên sóng ,phim này có mấy bác có vấn xxx hàm cao phết đấy :69:

chauchau

Xe điện
cái thiếu "logic" nhất là các bác lại phải đi "nhặt sạn"... hơ, cứ ngẫm mà xem....

Boeing

Xe tải
phim dở nhưng em vẫn xem để biết được cái dở nó thế nào:21:.hôm vừa rồi xem đoạn bọn xã hội đen vào bắt cóc con tin mà thấy "chuối cả nải":)),có ai đời xã hội đen bắt cóc con tin lại còn nói:"tao xem phim hành động Mỹ nhiều,kiểu j bọn công an cũng cho xe và tiền tới":77::77:

nếu mà nhặt sạn phim VN thì chả khác j ngồi nhặt mì chính ra khỏi muối:^)
Bác nói cũng đúng(b)

saigonvw

Xe tăng
Bỏ thời gian để xem cái giống phim này đến mức nhặt được sạn là dại rồi, lại còn hỏng cả cái thú xem phim ảnh nữa . Nhà cháu chả xem tí nào đỡ mệt
Ơ ! bác này giống E ! Hễ thấy loại phim này là E chuyển kênh sang xem phim hoạt hình với con bé cho nó sảng khoái :)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Phi logic và bất ngờ nhất là phát hiện ra có rất nhiều đại nhân mũ cao áo dài, học rộng biêt nhiều . . . . lại đi ngồi cái xem cái phim này, xem đến mức nhặt được sạn . Tiền bạc có thể kiếm ra nhiều hay ít, tiêu có thể phí hoặc không tùy theo năng lực, nhưng quỹ thời gian của đời người thì có hạn, giàu đại gia cũng chẳng thể kéo dài hơn . . . vậy mà lại phung phí cái thứ quí giá đó như thế . . . thì xem ra cái sự biết ở đời thật khó định nghĩa

RedAnt

Xe tải
Em thấy hay nhất là có cái ông thứ trưởng Cẩm nhà ở tỉnh (biển số 10 A --xxxx) mà lại đi làm ở Hà Lội . Hay là có bộ nào nó đặt phòng làm việc cho thứ trưởng ở tinh các bác nhể :))

buloonggi

Xe điện
Em thấy hay nhất là có cái ông thứ trưởng Cẩm nhà ở tỉnh (biển số 10 A --xxxx) mà lại đi làm ở Hà Lội . Hay là có bộ nào nó đặt phòng làm việc cho thứ trưởng ở tinh các bác nhể :))
Biển 10A-XXXX là biển đóng phim cụ ạ... làm éo gì có biển thật... biển thật chỉ có từ 11 trở đi thôi cụ ạ

Trungtroc

Xe điện
Biển 10A-XXXX là biển đóng phim cụ ạ... làm éo gì có biển thật... biển thật chỉ có từ 11 trở đi thôi cụ ạ
Thế ra cái ông đặt biển số xe cũng khéo nhỉ, để riêng quả biển số 10 để đóng phim!!!:21::21::21:

KAT

Xe tăng
Phi logic và bất ngờ nhất là phát hiện ra có rất nhiều đại nhân mũ cao áo dài, học rộng biêt nhiều . . . . lại đi ngồi cái xem cái phim này, xem đến mức nhặt được sạn . Tiền bạc có thể kiếm ra nhiều hay ít, tiêu có thể phí hoặc không tùy theo năng lực, nhưng quỹ thời gian của đời người thì có hạn, giàu đại gia cũng chẳng thể kéo dài hơn . . . vậy mà lại phung phí cái thứ quí giá đó như thế . . . thì xem ra cái sự biết ở đời thật khó định nghĩa
Bác lói thế éo ổn.:102: Mỗi người có một niềm đam mê riêng. Người ta xem rồi đóng góp để phim VN mỗi ngày một ít sạn hơn, sạn nhỏ hơn chứ ko phải chăm chăm xem phim để nhặt sạn thì nó lại bới móc quá.