[Funland] Các ca bệnh Lậu đã được khám và điều trị bằng mồm xong

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Chít, e đọc ko kỹ nên vừa pm thuốc khác cho chủ thớt, chả hiểu có oánh nhau với đốc tờ mất Chinh ko :D
Em là em nghi lém.
Mợ là hơi bị kinh đới.
Xơi cái món thuốc mợ kê, con cốc xi kia nó chui tụt vào trong tế bào. Bệnh cháy ông khói thành mạn tính.
Thía mới vui nhể :P

sương mù

Xe máy
Chít, e đọc ko kỹ nên vừa pm thuốc khác cho chủ thớt, chả hiểu có oánh nhau với đốc tờ mất Chinh ko :D
Rốt cuộc là dư lào hử mợ, nhà cháu search thuốc thì nó gây ra phản ứng phụ mà cháu nhìn thấy đã hốt hoảng, bên dưới nó làm cho câu :THUỐC ĐỘC BẢNG B :((

Các món cửa sổ ngang-dọc, súng-đạn, ống khói em chém tuốt nha cụ :))
Thế này cháu đỡ sao nổi ;))

Em là em nghi lém.
Mợ là hơi bị kinh đới.
Xơi cái món thuốc mợ kê, con cốc xi kia nó chui tụt vào trong tế bào. Bệnh cháy ông khói thành mạn tính.
Cụ ơi, cháu ứ chết vì bệnh mà chết vì tư tưởng mất :((

Gamechip

Xe điện
Em là em nghi lém.
Mợ là hơi bị kinh đới.
Làm con bệnh nặng hơn thì mới có cửa cho A9 của đốc tờ chứ :))

vietanh01333

Xe tải
Cụ bị nổ ống khói rồi...... cụ ko quan hệ lăng nhăng nhưng khả năng cụ quay tay ko đúng cách hay là ko vệ sinh sặch sẽ súng ống cẩn thận nên bị vậy đó :)

Gamechip

Xe điện
Chủ thớt, cái đó là ks viêm đg tiết niệu nhạy nhứt đấy. Mấy cái nhóm Quinolon ko ăn thua cứ táng cái đó tịt luôn. Có mấy cụ of uống ks quinolon ko ăn thua, đổi qua cái đó đập phát chết con vi khuẩn luôn cụ ợ. Súng đạn lại ngon rùi mà chửa thấy cảm ơn em gì cả ;))

vanvuong

Tháo bánh
Hờ hờ, hay đây "nổ ống khói" nó lòi lung tung, bệnh cụ chữa cho nhanh lên, không vài bữa lại đi "khệnh khạng" lắm đấy. Trước xóm em mấy chú bị rồi, vui lắm.

sương mù

Xe máy
Có thể phải khuyến cáo Cụ chủ sửa luôn cái cửa sổ nữa Cụ Vịt nhể? Theo eim thì cứ 4 làm tư! ^#(^
Cụ Vịt lại đè cháu ra xiến lốt cái hấp háy của cháu nữa thì toi cụ ạ :))

Cụ bị nổ ống khói rồi...... cụ ko quan hệ lăng nhăng nhưng khả năng cụ quay tay ko đúng cách hay là ko vệ sinh sặch sẽ súng ống cẩn thận nên bị vậy đó :)
Dạ vâng, cháu lại biết thêm được 1 nguyên nhân nữa ợ

sương mù

Xe máy
Chủ thớt, cái đó là ks viêm đg tiết niệu nhạy nhứt đấy. Mấy cái nhóm Quinolon ko ăn thua cứ táng cái đó tịt luôn. Có mấy cụ of uống ks quinolon ko ăn thua, đổi qua cái đó đập phát chết con vi khuẩn luôn cụ ợ. Súng đạn lại ngon rùi mà chửa thấy cảm ơn em gì cả ;))
Mợ ơi, thuốc này uống trong bao nhiêu ngày ạ? cám ơn mợ lắm lắm

Hờ hờ, hay đây "nổ ống khói" nó lòi lung tung, bệnh cụ chữa cho nhanh lên, không vài bữa lại đi "khệnh khạng" lắm đấy. Trước xóm em mấy chú bị rồi, vui lắm.
Cháu đang sốt hết cả ruột lên đây cụ ạ

Văn Đoành

Xe điện
Đáng lẽ ra Mợ phải khám lâm sàng thật kỹ trước khi kê toa! :))
Cẩn thận kẻo súng mới đại tu nó cướp cò nha! :))

Gamechip

Xe điện
Mợ ơi, thuốc này uống trong bao nhiêu ngày ạ? cám ơn mợ lắm lắm

Cháu đang sốt hết cả ruột lên đây cụ ạ
Em thấy nhẹ thì 2,3 hôm là tịt, cụ nào bị lâu >tháng thì 5 hôm là tịt ngóm ợ!

vietanh01333

Xe tải
Nhưng mà chính xác giờ cụ đã khỏi chưa?????? có mỗi cái đồ chơi để hỏng là đời buồn đó cụ. Chúc cụ mau lấy lại bản lĩnh X-Men.

sương mù

Xe máy
Em thấy nhẹ thì 2,3 hôm là tịt, cụ nào bị lâu >tháng thì 5 hôm là tịt ngóm ợ!
Dạ vâng, có bệnh thì phải vái tứ phương thôi ợ, nhà cháu tỉnh lẻ ứ có chỗ nào để mà tin tưởng để mà khám, được các cụ, các mợ trên này tận tình giúp đỡ, nhà cháu cảm ơn lắm lắm

Nhưng mà chính xác giờ cụ đã khỏi chưa?????? có mỗi cái đồ chơi để hỏng là đời buồn đó cụ. Chúc cụ mau lấy lại bản lĩnh X-Men.
SÁng ra vuốt nhẹ vẫn thấy có chút mủ trắng cụ ạ, cháu cũng mong được như lời cụ chúc. Cho cháu mời cả nhà ly vodka (b)

vietanh01333

Xe tải
Theo em nghĩ, cụ nên đi cắt thuốc nam uống đi cụ ạ chứ để 1-2 ngày mà ko sửa nguy hiểm lắm, nó biến chứng sau này cụ ko có baby đc đâu.
SÁng ra vuốt nhẹ vẫn thấy có chút mủ trắng cụ ạ, cháu cũng mong được như lời cụ chúc. Cho cháu mời cả nhà ly vodka (b)

sương mù

Xe máy
Theo em nghĩ, cụ nên đi cắt thuốc nam uống đi cụ ạ chứ để 1-2 ngày mà ko sửa nguy hiểm lắm, nó biến chứng sau này cụ ko có baby đc đâu.

Đến như vào viện đa khoa tỉnh mà còn chả ăn ai nữa thì cụ bảo cháu biết tin vào ông lang nào hả cụ. Cháu cũng biết là nguy hiểm cơ mà điều kiện ở đây ko được như dưới HN, chắc phải tranh thủ xuống HN khám cụ ợ

Gamechip

Xe điện
Nếu là Lậu thì tiêm phát là ok, nhưng ko rõ chỗ cụ họ xn chuẩn chưa. KS theo em cụ cứ theo quan đốc đi đã, ko khỏi hãy dùng cái em pm cụ nhé :)

sương mù

Xe máy
Nếu là Lậu thì tiêm phát là ok, nhưng ko rõ chỗ cụ họ xn chuẩn chưa. KS theo em cụ cứ theo quan đốc đi đã, ko khỏi hãy dùng cái em pm cụ nhé :)
Tiêm cháu tiêm đủ 2 mũi mà bác sĩ chỉ định rồi, tiêm từ chiều thứ 6 tuần trước, tiêm nhắc lại vào chiều chủ nhật, đến giờ chả có gì khá hơn mợ ạ

vietanh01333

Xe tải
Cụ khẩn trương làm cuộc xe sớm xuống HN cho em ngay, cụ cứ ngồi đây mà lên hỏi han liên thiên ở OF hỏng hàng đó, em thật,... cái này ko đùa đc đâu.
Tiêm cháu tiêm đủ 2 mũi mà bác sĩ chỉ định rồi, tiêm từ chiều thứ 6 tuần trước, tiêm nhắc lại vào chiều chủ nhật, đến giờ chả có gì khá hơn mợ ạ

Vulcan V70

Xe trâu
Đến như vào viện đa khoa tỉnh mà còn chả ăn ai nữa thì cụ bảo cháu biết tin vào ông lang nào hả cụ. Cháu cũng biết là nguy hiểm cơ mà điều kiện ở đây ko được như dưới HN, chắc phải tranh thủ xuống HN khám cụ ợ
Cụ nên đi khám, làm các xét nghiệm cho cẩn thận xem ngoài song cầu còn nhiễm loại gì nữa hay không? Cần phải điều trị bài bản và đúng thuốc đủ liều. Bây h có nhiều loại kháng sinh đặc trị, nhưng chữa không đúng cách nó kháng thuốc thì rất phức tạp. Quan trong là khỏi rồi thì sau này phải thận trọng đừng để mắc lại.

Trạng thái
Thớt đang đóng