[Funland] Các ca bệnh Lậu đã được khám và điều trị bằng mồm xong

Trạng thái
Thớt đang đóng

Oceanboy

Xe buýt
Bệnh này nếu muốn chữa triệt để thì chỉ có cách sang Thailand làm quả đại phẫu như cái em gì idol Hương Giang là hết luôn. Chứ thuốc thì chỉ được một thời gian thôi ;D.

Mí cả bị thì cứ nói là bị lại còn bày đặt bạn mình bị nghe nó rất là lậu í ;D

audi5

Xe đạp
Chào các cụ, các cụ giúp thì ít mà ném đá ác quá, thằng bạn em nó bảo cũng dùng bao cẩn thận rồi nên con H chắc là không có nhưng hình như con L này nó là di chuyển qua Lông hay sao ấy mà lại bị dính, rõ khổ. Cảm ơn các cụ đã giúp.

2Bdream4B

Xe tải
Vụ này mà không chữa đến nơi đến chốn sau này mệt đấy ;))

BMW2B

Xe tải
Lần sau cứ nói thẳng là cụ bị đi cho nhanh, đổ lỗi cho bạn làm gì :D. Cụ cứ đến bệnh viện tư nhân Y cao cũng được chỗ Cầu Giấy ấy khám cho nhanh, bệnh này dễ chữa thôi
:D

Lậu giờ chữa dễ, ngại mỗi món HIV thoai :D

RUNE_1800

Xe buýt
Chào các cụ, các cụ giúp thì ít mà ném đá ác quá, thằng bạn em nó bảo cũng dùng bao cẩn thận rồi nên con H chắc là không có nhưng hình như con L này nó là di chuyển qua Lông hay sao ấy mà lại bị dính, rõ khổ. Cảm ơn các cụ đã giúp.
Ở Lông phổ biến chỉ có rận lông mu thôi .Bệnh này để lâu cầu khuẩn lậu sẽ làm ổ trong cuống họng & dễ có trong nước bọt => lây qua đường BJ cụ nhé.ở phụ nữ bệnh khó phát hiện hơn ở nam.Một số bệnh cơ bản các cụ nên tham khảo biết cách phòng tránh vì hậu quả nó để lại rất ghê ghớm đặc biệt nhất là gia đình tan nát.

Nấm mỡ

Xe điện
Ở Lông phổ biến chỉ có rận lông mu thôi .Bệnh này để lâu cầu khuẩn lậu sẽ làm ổ trong cuống họng & dễ có trong nước bọt => lây qua đường BJ cụ nhé.ở phụ nữ bệnh khó phát hiện hơn ở nam.Một số bệnh cơ bản các cụ nên tham khảo biết cách phòng tránh vì hậu quả nó để lại rất ghê ghớm đặc biệt nhất là gia đình tan nát.
Cảm ơn bác chỉ bảo >:D< Hóa ra đầu & đuôi bảng chữ cái biểu thị vị trí :D
Nhờ bác em mới hiểu tại sao bác chủ thớt tả tình cũ hồi xưa thì XYZ mà giờ gặp lại rủ nhau ABC :))

Chào cụ
Em có việc này nhờ cụ ạ. Em có thằng bạn, nó kể là cách đây khoảng 7 ngày nó về quê chơi gặp lại cô bạn ngày xưa đã xyz mãi, giờ lại thấy ngon hơn, thế là nổi máu rủ đi abc. Bây giờ bạn em mới tá hoả vì hình như có triệu chứng của bệnh lậu cụ ạ ( đã tìm hiểu kỹ các triệu chứng trên mạng). Bạn em lo quá, các cụ biết chỗ nào và quy trình khám thế nào thì PM cho em với nhé, luôn và ngay cụ ạ để chiều cho nó đi khám, cảm ơn cụ rất nhiều ạ.

wagonbean

Xe tải
Cụ chuận đới, kiếm em nào đấy vào NN em nó tìm diệt cho, đảm bảo khỏi cụ ạ :D

Vulcan V70

Xe trâu
BSC thủng roài, hay lây đằng miệng? :D. Đến DL mà khám chữa cho tiệt lọc, không được xấu hổ, klho6ng được giấu bệnh, chít đới!
@ Cụ Quan Đốc tờ Chính: Cụ cho eim hỏi thăm phát, cớ làm sao ngày xưa BS lại hay chẻ ống mưống cho BN nhể? hồi í không có thuốc đặc trị bọn cầu đôi này à?

Chỉnh sửa cuối:

congngo

Xe điện
Bệnh lậu chữa thì cũng đơn giản, nên vào viện mà chữa cho yên tâm, chữa tư nhân nó tiêm cho mũi kháng sinh liều cực cao thì khỏi nhanh nhưng cũng chết hết cả nòng nọc - thành vô sinh.

Rickyman

Xe điện
Cụ đoán hài vãi :D Ko phải di chuyển qua lông đâu....bạn gái thằng bạn cụ chắc chơi môn Sác sô phôn....virus nó chạy từ tuyến nước bọt vào cờ him đấy...
Không chữa nhanh nó chạy vào tinh hoàn thì vô sinh đấy, bệnh này nhìn thấy máu mủ kinh lắm nhưng dễ chữa...làm một mũi bằng bắp tay vào mông là tiệt nọc...

lagor

Xe tải
1 là qua viện da liễu Hà Nội chỗ Nguyễn Khuyến, đối diện trường THCS gì đó.
2 là qua viện da liễu TW- cổng sau Bm, phố Phương Mai. gặp Bs Thường nhé. Hồi em còn học ngồi Pk bác ý, gặp mấy ông Sùi mào gà, hay phết:))
Mới phát hiện sớm thì không đáng lo lắm cụ ah. Động viên bạn là chịu chơi thì phải chịu đòn nhé :))

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Chào cụ
Em có việc này nhờ cụ ạ. Em có thằng bạn, nó kể là cách đây khoảng 7 ngày nó về quê chơi gặp lại cô bạn ngày xưa đã xyz mãi, giờ lại thấy ngon hơn, thế là nổi máu rủ đi abc. Bây giờ bạn em mới tá hoả vì hình như có triệu chứng của bệnh lậu cụ ạ ( đã tìm hiểu kỹ các triệu chứng trên mạng). Bạn em lo quá, các cụ biết chỗ nào và quy trình khám thế nào thì PM cho em với nhé, luôn và ngay cụ ạ để chiều cho nó đi khám, cảm ơn cụ rất nhiều ạ.
Cụ lại ... Gắp lửa bỏ tay nguòi roài.
Có gì cứ huỵch toẹt ra đây thời AE mới giúp được nha.
Cháy ống khói ah???
Vậy đã hỏi... 114 chửa :))

Cô Lang

Xe đạp
Các bác cứ phun bác ý làm bác ý ngại .
Thôi bác chủ thớt chịu chơi chịu đòn đi ra ngay bệnh viện da liễu TW ( mà nói chung bệnh viện nào bi h mà chẳng chữa được bệnh ý , phổ biến rồi mà )
Cứ tiêm 1 phát vào mông + uống thêm vài tý thuốc kháng sinh chuyên cho lậu (30k /tuýp chư mấy - em bán thuốc mà ) là khỏi ngay .

nokia87

Xe hơi
chết cái tội dê gái

Quỷ Hổ

Xe đạp
chít thật! anh em ta mất cảnh giác nà ga tô ngay! 8-x

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho hỏi là như trường hợp cụ chủ thớt thì bao lâu mới đi xét nghiệm HIV ra kết quả chuẩn dc ạ ? :D

Trạng thái
Thớt đang đóng