Các bệnh thường gặp của Magnus.

Hiep culj

Xe đạp
Chào các bác em gia nhập với

Hiep culj

Xe đạp
Em ở Tây Nguyên xe mắc nợ của em nó bị bộ số cụ thể là hồi trước đi khoảng 100k thì nó lỗi đèn hot đem đi sửa mấy mấy anh gala báo lỗi bộ số rồi mình không suy nghĩ bảo hư gì thì anh làm đấy đi bắt đầu anh ấy múa cho tới giờ là hai Gala rồi mỗi anh mổ nhà giam khoảng ba tháng giờ là hơn nửa năm em toàn đi xe thuê còn vợ yêu vẫn như vậy không tiến triển được mà còn tệ hơn là không chạy được luôn em ở Kon Tum chờ mong các bác để trên chị giáo xem em phải làm thế nào chứ tốn bao nhiêu tiền rồi và bao nhiêu thời gian rồi Hình như ở đây là bó tay cảm ơn các bác

Hiep culj

Xe đạp

Nhìn họ mổ em thấy tội nghiệp cho nó

Hiep culj

Xe đạp
Mong các bác chỉ giáo em phải làm sao chứ ở Tây Nguyên không như ở Hà Nội đâu Cảm ơn các bác sau

Hiep culj

Xe đạp
Ma o day ko có cu nào biết che nào chỉ e voi cho so đt cung đươc

Hiep culj

Xe đạp
Thay cái gì rồi mà không có phụ tùng thay?
Cụ viết hẳn tiếng việt có dấu đi :(
Em không phải là thợ không rành mấy ,Lúc đầu họ thay lá côn với dầu hộp số xong không được, ho lại thay cảm biến gì đấy xong cũng không được họ lại bảo bi hộp ,em bảo bị cái gì thì cứ thay đi ,họ thay cái gì nữa em cũng chẳng biết giơ xe không chạy được luôn. Thế đấy giờ hỏi lại bảo bị cả hợp số 4 5 tháng rồi vẫn nằm im , hỏi lại bảo không có phụ tùng em chịu thôi , Có bác nào chỉ giáo dùm em với.

Hiep culj

Xe đạp
Chổ nào bán nguyên hơp số má uy tín chỉ em với, xe em 2,5 số tư động.em cảm ơn các bác

Obabasa

Xe tải
Em không phải là thợ không rành mấy ,Lúc đầu họ thay lá côn với dầu hộp số xong không được, ho lại thay cảm biến gì đấy xong cũng không được họ lại bảo bi hộp ,em bảo bị cái gì thì cứ thay đi ,họ thay cái gì nữa em cũng chẳng biết giơ xe không chạy được luôn. Thế đấy giờ hỏi lại bảo bị cả hợp số 4 5 tháng rồi vẫn nằm im , hỏi lại bảo không có phụ tùng em chịu thôi , Có bác nào chỉ giáo dùm em với.
Đậu phộng chúng nó luôn, sửa già sửa bà không đi được mà vẫn đè đầu ra thay.
Nguyên hộp số thì tìm bãi hà nội hay sg đẹp giá.
Dưới quê em cũng có dư hộp bãi do chủ gara nhập về thay cho xe nhà ổng mà không thay vì lỗi cảm biến, nếu gần thì thay được chứ xa quá nhập hẳn hà nội sài gòn về mà thay :)
Nó thay xong vẫn không đi được nữa thì bảo chúng nó dẹp tiệm :))

Hiep culj

Xe đạp
Đậu phộng chúng nó luôn, sửa già sửa bà không đi được mà vẫn đè đầu ra thay.
Nguyên hộp số thì tìm bãi hà nội hay sg đẹp giá.
Dưới quê em cũng có dư hộp bãi do chủ gara nhập về thay cho xe nhà ổng mà không thay vì lỗi cảm biến, nếu gần thì thay được chứ xa quá nhập hẳn hà nội sài gòn về mà thay :)
Nó thay xong vẫn không đi được nữa thì bảo chúng nó dẹp tiệm :))
Da em để xem chúng nó lam gj nửa đả em củng ngán luôn rồi

Hiep culj

Xe đạp
Vẫn chưa được ,em đang mua nguyên hộp số ở hà nội ạ