Cac ban co nhieu kinh nghiem di xe huong dan minh voi ...

vuBach

Xe buýt
Cac ban co nhieu kinh nghiem di xe co the huong dan minh cach khoi dong xe nhu the nao, di xe ra sao, bat den, bat dieu hoa xe... de giu xe tot nhat ko? Voi lai bui o nap capo xe thi minh xu li the nao? ...

mrbi

Xe tải
Câu đầu tiên em gửi bác là lần sau có viết bài thì bỏ vài cái dấu lên chữ....Tiếng Việt mình phong phú lắm , đọc Ta nhiều khi ra Tây đấy ạ....
Về việc hướng dẫn bác thì rất dễ.Bác lên xe cắm chìa khóa vào ổ , rồi đề máy....Đó là cách mà ai ai cũng làm...Đi xe như thế nào thì còn tùy thuộc vào xe bác là số sàn hay tự động , em chỉ khuyên bác đi xe sao cho an toàn cả mình và người khác thôi....
Bật điều hòa xe thì cũng phải tùy thuộc đến nhiều yếu tố ....Điều hòa của bác dùng cơm hay tự động , trời nóng hay lạnh ( vì nóng mới cần bật điều hoà)...
Trên là vài dòng em gửi bác....

Chúc bác thành công!!!!

Schic

Xe máy
em nghĩ bác nên đi học lái xe và kiếm bằng lái đi đã (c)

chuotlang

Xe lừa
nhìn người ta mà làm nhé :21:
mình capo bẩn là mình liếm cho sạch luôn :ohmy:

The Beatles

Xe buýt
Cac ban co nhieu kinh nghiem di xe co the huong dan minh cach khoi dong xe nhu the nao Cắm chìa khóa vào ổ khóa rồi nổ máy, di xe ra sao Hai tay điều khiển vô lăng với cần số; hai chân đạp côn với ga, bat den Lúc nào va chạm mà mình sai thì mình đền người ta, còn người ta sai thì bắt đền người ta, bat dieu hoa xe ... de giu xe tot nhat ko?nếu trời nóng quá thì bật điều hòa không thì thôi Voi lai bui o nap capo xe thi minh xu li the nao? Bụi ở nắp capo ít thì có thể dùng chổi lông gà phẩy nó đi, còn nếu bụi nhiều quá thì đem xe đi rửa ...
Bác cứ hỏi tiếp đi ạ:69:

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
em dự là bác này đang học phổ thông, định nghịch xe của papa, các bác thôi nhé, kẻo rân-tý lại có tin trên trang nhứt!

michealvac

Xe hơi
bác cứ vào xưởng sơn phết vài lần là có kinh nghiệm ngay

SốtVirút

Xe tăng
Cac ban co nhieu kinh nghiem di xe co the huong dan minh cach khoi dong xe nhu the nao, di xe ra sao, bat den, bat dieu hoa xe... de giu xe tot nhat ko? Voi lai bui o nap capo xe thi minh xu li the nao? ...
Cụ phải cho biết xe gì chứ: xe tải, xe con, xe đụng, xe điện điều khiển từ xa....:21::21::21: