Các bác vào giúp em vụ SH2009 của HDVN với

duy đông

Xe buýt
Các bác chém gió ghê quá...cho e chém với :Hôm qua em vừa đi ăn bún đậu mắm tôm với o TGD Honda xog.Xe sh sản xuất ở VN sẽ xuất sang Ý các bác ạ.Không sx SH ở Ý nữa =)):21::21:

bmwp0wer

Xe tăng
shvn ra bằng sh italia đắt lên thôi , hehe . nhưng cứ ông viêtnam này ra cái gì là e thấy hãi rôi . trước bà chị e o quê muốn mua lx nhập nhưng thôi để đợi lx vn mua cho rẻ nhưng cuối cùng thi bà ý té luôn , nhìn dại quá nên thôi té lẫn nữa . giờ lx nhập 6800$ ~ 7000$ . Dến dầu nhờt phải dùng dầu nhập khẩu thôi cứ cái ông việt la đi như kít .
của độc nó phải đắt., nên lx "xịn" phải lên giá thế là đúng rồi.

có đứa e cũng mới mua lx Việt, màu đen, mang đi cưa mào, nhìn ko khác lx xịn gì cả. Vẫn quý tộc với giá = 1/2 các bác nhé :77:

hangsapphire

Xe hơi

có đứa e cũng mới mua lx Việt, màu đen, mang đi cưa mào, nhìn ko khác lx xịn gì cả. Vẫn quý tộc với giá = 1/2 các bác nhé :77:
Thảo nào dạo này em ra đường nhìn toàn LX nhập, chưa biển, nhìn 10 con phải đến 7 con là LX nhập. Sao dân mình giàu thía .... :^):^):^):^)

quocviet

Xe container
Có thì có thật nhưng làm sao rẻ thế được bác! Bác cứ chờ tới cuối tuần sau nhé! :6::6:
Từ giờ đến cuối tuần sau cũng chả đáng là bao thời gian, cả làng cùng đợi xem sao.

Dưng cơ mà tin chuẩn chưa thế mợ ơi?

repsol

Xe container
Em đảm bảo với các bác là thông tin Honda VN sắp cho ra thị trường SH lắp ráp tại VN là thật. Hôm qua em vừa nói chuyện với 1 đồng chí đang cung cấp mặt đồng hồ cho SH của Honda tại KCN Nội Bài.
Bây giờ mới cung cấp mặt đồng hồ thì bao giờ mới ra ạ:21:

IZZ

Xe tăng
Bây giờ mới cung cấp mặt đồng hồ thì bao giờ mới ra ạ:21:
Ối giời, Honda VN chủ yếu lắp ráp. HDVN đã và đang: nhập các linh kiện từ nước ngoài + từ các nhà cung cấp trong nước v.v... và lắp ráp xe SH.

Bác nghĩ hộ em xem cái xe nó lắp xong hết rồi, mỗi cái chỗ đồng hồ chưa có rồi lắp cái đó vào mất bao lâu?

Chuyện bé tý đấy em chém gió làm gì cho nhạt ra. Có dư lào lói dư Ý.

độ này lắm cái tin giật gân, nói kiểu lửng cho ae háo :77:

repsol

Xe container
Ối giời, Honda VN chủ yếu lắp ráp. HDVN đã và đang: nhập các linh kiện từ nước ngoài + từ các nhà cung cấp trong nước v.v... và lắp ráp xe SH.

Bác nghĩ hộ em xem cái xe nó lắp xong hết rồi, mỗi cái chỗ đồng hồ chưa có rồi lắp cái đó vào mất bao lâu?

Chuyện bé tý đấy em chém gió làm gì cho nhạt ra. Có dư lào lói dư Ý.
E có bẩu cụ chém đâu.e chém mà(b)

duy đông

Xe buýt

những người đã đi Lx nhập họ nhìn là họ nhận ra ngay ko qua mắt dc đâu.Có bác còn đi sơn lại ốp kèn,dán đề can ốp sau,cưa mào... nhưng ko thể giấu dc cái tem VN với cái mặt hiển thị.Thêm nữa nếu để ý kỹ nó bé hơn tý.
Đa phân chỉ qua mắt dc nhưng người chưa đi xe ga bao h thôi.

@chém gió tý : Giá SHi sắp ra mắt là 90 triệu các bác ạ =))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

DanteXXL

Xe tải
LX nhập 2007 và LX VN cũng như LX nhập 2009 trông thì tưởng giống mà ko giống đâu các cụ ợ. Em đi LX nhập nên em ngó cái LX VN em biết ngay, mà chỉ cần ngó cái đít thôi chứ chả cần động đến cái tem hay cái mào.

Nếu mờ bọn "Tôi yêu VND" SX SH VN chắc là ko khác gì đâu, vì đều là 2k9 cả :-?

tomcage

Xe đạp
O^i zao`, nội với chả nhập, xem xét chất lượng thôi chứ kiểu dáng thì vẫn quá chất
Các bác xem Đẹp Fashion Show 8 ý, các thể loại chân dài tạo dáng chụp với lx đen pivn cung cấp đẹp lung linh (b) mà các cụ đi soi người ta đi nhập hay liên doanh làm cái j` :)) cẩn thận có ngày tai bay vạ gió vì cái kiểu soi mói của mình :77:

khoinguyen

Xe điện
O^i zao`, nội với chả nhập, xem xét chất lượng thôi chứ kiểu dáng thì vẫn quá chất
Các bác xem Đẹp Fashion Show 8 ý, các thể loại chân dài tạo dáng chụp với lx đen pivn cung cấp đẹp lung linh (b) mà các cụ đi soi người ta đi nhập hay liên doanh làm cái j` :)) cẩn thận có ngày tai bay vạ gió vì cái kiểu soi mói của mình :77:
Cụ nói phải lắm.

duy đông

Xe buýt
chân dài đẹp hay xe đẹp :)):)).
soi là chuyện bt.Ít ra cũng phải xem nó giống khác xe nhập chỗ nào,tiếng máy nó ra sao,ai đang lái nó? có xinh không:)):)):)):)) Cụ Đi LX vN gặp 3,4 thằng đi xe xem nó có soi cụ ko.Kiểu như soi 1 em xinh xắn tươi mát ấy :)):)):))==> em ko nói cụ xinh xắn tươi mát nhé :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

tomcage

Xe đạp
chân dài đẹp hay xe đẹp :)):)).
soi là chuyện bt.Ít ra cũng phải xem nó giống khác xe nhập chỗ nào,tiếng máy nó ra sao,ai đang lái nó? có xinh không:)):)):)):)) Cụ Đi LX vN gặp 3,4 thằng đi xe xem nó có soi cụ ko.Kiểu như soi 1 em xinh xắn tươi mát ấy :)):)):))==> em ko nói cụ xinh xắn tươi mát nhé :))
http://www.biethet.com/tin/trang-tran-do-dang-cua-vespa_tin202802.html
http://raovathd.net/news.php?page=dep/ha-anh-style-voi-vespa/a65971.html
Đó, kính các cụ, thấy dư lào ạ

classic2k6

Xe tải
cái tội đi ngoài đường mà soi mói xe nhập hay xe liên doanh rồi xì xầm , bĩu môi :ohmy: ;à hay ăn gạch lắm đấy :^)