Các bác tư vấn em chỗ bọc ghế da cái

Hưng Nguyên

Xe đạp
Còn về ảnh hưởng của túi khí thì theo em cái cảm biến Điện tử em nghĩ nó lắp ở vị trí dễ có va chạm nhất , (Đầu xe or cánh cửa chứ nhỉ ) chứ cảm biến nó lắp trong ghế xe thì nhỡ ngồi mạnh phát mà thúi khí nổ thì toi à (mà em nghĩ chẳng đủ lực để nổ kể cả xxx trong xe :21: :21: :21: ) ngoài ra có thể thợ lắp vỏ Da quên một số thao tác lắp các rắc cắm (Xấy ghế , đai an toàn,điều chỉnh các chế độ ngồi của ghế.v.v ) thì có thể ảnh hưởng đến túi khí . Đấy là theo ý chủ quan của em thế thôi.:^) :^) :^)
Về lý thuyết chung là như vậy. Thực ra em không phải dân chuyên nghiệp độ xe nhưng cũng là dân kỹ thuật nên các bạn "thợ" phải giải thích có lý thì em mới nghe được

Thật với bác chứ các em ở SGPart cũng giải thích chung chung lắm, chỉ nói nếu có lỗi về airbag thì đèn sẽ báo, em hỏi cụ thể là đèn nào báo cũng chịu

Tóm lại bệnh chung của "thợ" ta là vậy, kiến thức lỗ mỗ, không giải thích được đến tận cùng ngọn nguồn, người nào dễ tính thì thôi chứ người cầu toàn người ta không yên tâm. Bác bảo bây giờ chỉ để đẹp lên 1 tí thay nỉ thành da mà lại làm cho airbag không kích hoạt được thì hãi bỏ mịa

Thôi thì đành sống chung với lũ vậy !

nếu bác tháo ra và lắp lại đầy đủ hoàn toàn không ảnh hưởng gì hết.khi bật khóa điện đồng hồ sẽ hiện nên kiểm tra lại tất cả thiết bị (acquy,cài dây bảo hiểm,phanh abs.mở cửa,túi khí...túi khí hiện nên chữ srs,airbac,tùy theo từng hãng hoạc có thể là một hình quả bóng )sau vài giây các hình trên từ từ mất đi nếu hình nào còn lại là thiết bị đó có lỗi.lưu ý khi tháo túi khí ở các dòng xe của đức như mec hay bim các bác không cắm chìa khóa vào ổ vì nếu nổ máy hoac cắm chìa trong ổ hộp đen sẽ báo thiếu thiết bị,trường hợp này bác mang vào hãng họ tet lại hoac đi khoảng vài chuc km nó sẽ tự nhận lại

Hưng Nguyên

Xe đạp
nếu bác tháo ra và lắp lại đầy đủ hoàn toàn không ảnh hưởng gì hết.khi bật khóa điện đồng hồ sẽ hiện nên kiểm tra lại tất cả thiết bị (acquy,cài dây bảo hiểm,phanh abs.mở cửa,túi khí...túi khí hiện nên chữ srs,airbac,tùy theo từng hãng hoạc có thể là một hình quả bóng )sau vài giây các hình trên từ từ mất đi nếu hình nào còn lại là thiết bị đó có lỗi.lưu ý khi tháo túi khí ở các dòng xe của đức như mec hay bim các bác không cắm chìa khóa vào ổ vì nếu nổ máy hoac cắm chìa trong ổ hộp đen sẽ báo thiếu thiết bị,trường hợp này bác mang vào hãng họ tet lại hoac đi khoảng vài chuc km nó sẽ tự nhận lại
Thế nếu bọc da vô lăng thì có ảnh hưởng gì đến túi khí không ạ

Không biết bọc da vô lăng, cần số, tay phanh bác phải tháo chúng ra hay vẫn để nguyên và khâu tại chỗ?

minhle_hoang

Đi bộ
Sắp tới đi công chuyện ở SG bằng em FE 2007, bác nào biết chỗ, giá bọc da cho em nó bi nhiêu thì chỉ giúp.

GTCC_HN

Xe đạp
Bác nào biết ở đâu Có Da màu Phấn Hồng không các bác? em cần cho xe Con gái em

m0i_t4p_l4i

Đi bộ
Chẳng là sắp tới lấy em Cì vịt MT. Em định thay bộ ghế thành ghế da.

:69: (c) nếu Pác muốn thay bộ ghế da xịn mà Pác muốn biết giá cả từng loại thi xin mời pác vao trang www.muabanoto.vn. Em thấy cũng hay đó. Hehehe:69:

Cinnamon

Xe đạp
Co hang gia da Singapore dep lam, thu loai day thi hat de lam, gan 2 tr thoi

các bác mà ra saigonpart nó chém các bác đắt đấy. thị trương có rất nhiều loai da nếu cacas bác mà ko biết chon chúng phai da china thì chết đây bác a. em có bản báo giá da cho bác nè.
da singgapor loại I CHO CIVIC 7.5t bảo hành 3 năm
da loại II SINGGAPOR 6.5T bảo hành 2 năm
da singiler thái lan 8.9t bảo hành 3 năm
da conolly anh quốc 12.5t bảo hành 4 năm
LH: 326 ĐƯỜNG LÁNG 0948222224

nếu bác làm ở sài gòn bác đến (trung hồ hảo hớn)địa chỉ e không nhớ rõ nhưng ở đó làm rất đẹp,,các bác xem mẫu da cứ đua lên mũi ngửi nếu thấy mùi thơm không hôi,lấy tay kéo dãn mà không bị mất vân là ok

Chồng Thỏ Hồng

[Tịch thu bằng lái]
Các bác tư vấn em chỗ bọc ghế da cái
Ơ thế nếu nhà cháu muốn bọc ghế da đực thì bao tiền hở các cụ, mấy lại làm sao mình nhìn biết được nó bọc ghế cho mình bằng da đực hay da cái ạ

xăng A95

Xe điện
Ơ thế nếu nhà cháu muốn bọc ghế da đực thì bao tiền hở các cụ, mấy lại làm sao mình nhìn biết được nó bọc ghế cho mình bằng da đực hay da cái ạ
Nếu bác là Đực thì bọc Da cái , và nếu Bác là Nữ ngược lại :21: :21:

liuhn8

Đi bộ
6 lương ngọc quyến gặp anh dũng

maztit

Xe đạp
Các bác cho em hỏi, đã bác nào bọc da ở đây chưa, chất lượng thế nào, em thấy giá cả

chào bác nhe
vài ngày trước em co boc gia da ở điện chi đó thợ ở đó bọc cũng được ma giá cả rất hợp lý

Cu0ngGheDa

Xe đạp
E mời cụ chủ ghé qua tệ xá e ạ... E có thể giúp cụ trò 1 nốt nhạc ạ e ở 92 Láng Hạ dây thép e 0987332662

vunothatoto

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào làm qua xưởng may của e ở nam trung yên!0973810440