các bác trợ giúp em về mua xe cho thằng em vợ

ke0kul

Xe buýt
viva fx mà cụ bảo không bền? nó còn bền hơn cả dream thấi spacy ấy chứ
hê hê. bền hay không thì tùy người chạy. fx côn tay nam tính mạnh mẽ thanh niên đi là nhiều, thanh niên đi cũng phá chứ không từ tốn như các cụ trung tuổi nên nó tã lắm. fx mà còn ngon thì bh rất có giá :)) nhưng cả HN này thì cũng đào đc vài con thôi, còn lại toàn nát bét, đóng cos lai hơi các kiểu rồi, bán cũng chỉ tầm 3-7tr.
còn so vs dream thái hoặc spacy thì nhà em chẳng biết. :)

hainam832002

Xe đạp
hị hị. nói thật là bh em chẳng thích con xe nào của honda cả, cả số lẫn ga. tầm 45tr đổ lại thì xe số mua ex, xe ga mua nouvo lx.
đồ honda rẻ là vì đồ lô, đồ tàu, hàng trôi nổi rất nhiều, head cũng nhập ngoài đấy ạ, cụ cứ tìm hiểu thì sẽ rõ thôi. vào hãng thay thì chắc chắn là bị chém đẹp, mà thay ngoài thì chẳng yên tâm.
đồ ya thì đắt hơn, vì nó là đồ hãng, có những cái cụ mua trong hãng còn rẻ hơn ở ngoài (em mua lọc gió nouvo lx 45k, ở ngoài 90k 8-}) em mua xe đc 3 năm rồi, có phải thay gì ngoài lọc gió, má phanh, nhớt máy, nhớt láp đâu, 1 con ốc còn chưa hỏng. mà em cũng chưa biết ốc gì giá gần 1l ạ? :-? có phải ốc trục bánh trước thì chắc là phải đắt rồi :D
mà cụ yên tâm là ya bán đồ đúng giá niêm yết, còn honda thì rất nhiều cụ bị dính phốt rồi ạ. :D
có điều nếu mua nouvo lx thì cụ phải để ý cái vành sau, chẳng hiểu vì sao dạo này em để ý thì thấy rất nhiều con bị đảo 8-} xe em đời 2009 thì vẫn ngon ;))
sym thì cũng ổn đấy. bà chị em có con elizabeth, cũng hơn 3 năm rồi, chưa phải thay gì, máy êm ái. mỗi tội đi xe này thì mang tiếng nhái kiểu dáng, em k thích lắm, mà tốn xăng hơn cả lx 135cc của em =P~.
passing thì chưa thấy ở ngoài bao giờ nên em ko có ý kiến :D
theo em là cụ cứ quất em nouvo lx mới đi. còn sx thì phải hợp với tuổi xì tin mới đi đc.
nouvo LX tốn xăng lắm bác ạ, đồ đắt nữa :-s

bác mua cho cậu con dream V mới là chuẩn rồi, thanh niên !

hainam832002

Xe đạp
bác mua cho cậu con dream V mới là chuẩn rồi, thanh niên !
Em nó cũng tính rồi, dream tuy là ko bao giờ lỗi mốt nhưng mà tay ga mới chết chứ :))
Nay la liếm trên mạng, thấy cái này cũng hay, 1 đoạn quảng cáo :))
[video=youtube;YfHQesC-U70]http://www.youtube.com/watch?v=YfHQesC-U70[/video]
[video=youtube;tRv_9w3QlT4]http://www.youtube.com/watch?v=tRv_9w3QlT4[/video]
Các cụ thấy sao, dòng xe mới cũng cá khá tính đó chứ

Chỉnh sửa cuối:

thepain

Xe đạp
Nhìn xe này công nhận cá tính thật

nhìn lúc chưa xem clip tí tưởng là xe đua đấy bác à:D

hadat1

Đi bộ
Xe này vít ga thấy cái nhìn mấy xe trong clip như là đứng yên luôn ấy:))

Alituti

Xe tải
Lập thớt từ 18/6 giờ là 13/7 rồi mà thằng "em vợ" chưa chọn được xe nào nhể! Thằng này lỳ loại 1 còn anh anh rể ....:)). Cho nó thêm mấy củ rồi dắt ra hàng mua thôi. Cằn nhằn thì táng cho mấy phát. Tiền ít còn đòi hít...lung tung :)). Giảng cho nó một bài đạo đức nữa, phải biết mình biết ta chứ. Nó còn cãi thì vả cái Shi vào mặt nó cho chừa luôn ông chủ thớt ạ!!! =))

KingDrift

Xe đạp
Nếu dáng người em vợ của bạn nhỏ nhắn thì mua xe ga của suzuki ấy

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
Chẳng là thằng em bên nhà vợ nó vừa đi làm nên người nhà định mua cho nó cái xe. Nhưng tiền thì chẳng có nhiều mấy bác ạ, chỉ có trên dưới 30 chục.
chọn xe nào bây giờ với túi tiền đó ?
Honda có con nào ko ạ, SYM liệu có đủ tiền hay Yamaha có xe nào ko
Hơn nữa nó lại muốn tay ga ko chọn xe số lại càng vất.
Nhờ các pro tư vấn ạ:(
30 chục = 300, cụ khuyên em cụ làm con Getz cũ mà đi cho đỡ mua nắng, mua xe máy làm gì? hiiiiiiiiiiii