Các bác teen và tiền mãn teen và đăng kí dự đi dự SN nào

mui trận

Xe hơi
huhu em cắn rơm cắn cỏ em lạy anh ạ.nếu cần thiết em lạy cả F1 nhà anh luôn.em đang tập trung làm báo cáo,thấy cai spam này em ko thể nào mà bình tĩnh đc.nếu bác có làm seri anh để lăng xê iem lên thì nhớ phải thuê nhiếp ảnh gia nổi tiếng nhá.chỉ có những ng đó mới đủ khả năng chụp ảnh nghê thuật để che đi cái lacote của em.hehe.còn mấy cái anh nghiệp dư hum trc thì để anh em mình làm kỉ niệm thui nhá..cái đẹp thì phô ra,xâu xa thì phải đậy lại chứ bác.iem lacote như thế mọi người cuơi chit.xấu mặt hunters minh:-s

Evolution

Xe điện
mải spam với các anh chị iem khác ma iem quen mất hok chào các bác nhà mình..zaj iem chào các pac ạ..chúc các bác có 1 buổi đêm ngon giấc hehe. vắng bong iem và mính la các bác khác xịt hết à.ko ai them spam
Mợ đi ngủ sớm thía:P:P

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
hì , em già lắm rồi :) cũng bận bịu nữa :)
e đứng ngóng và hớn từ xa thôi
rảnh e sẽ đi cùng
ok

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
huhu em cắn rơm cắn cỏ em lạy anh ạ.nếu cần thiết em lạy cả F1 nhà anh luôn.em đang tập trung làm báo cáo,thấy cai spam này em ko thể nào mà bình tĩnh đc.nếu bác có làm seri anh để lăng xê iem lên thì nhớ phải thuê nhiếp ảnh gia nổi tiếng nhá.chỉ có những ng đó mới đủ khả năng chụp ảnh nghê thuật để che đi cái lacote của em.hehe.còn mấy cái anh nghiệp dư hum trc thì để anh em mình làm kỉ niệm thui nhá..cái đẹp thì phô ra,xâu xa thì phải đậy lại chứ bác.iem lacote như thế mọi người cuơi chit.xấu mặt hunters minh:-s

Ô là lá ý kiến hay ghê ,để anh alô cho cậu minh3s ,hô hào các thành viên OF-hunter đóng gop tiền thuê Hiếp ảnh gia về chụp thanh viên nữ duy nhất của OF-hunter và lăng xê lên mới đựoc :))

veyron

Xe buýt
Ô là lá ý kiến hay ghê ,để anh alô cho cậu minh3s ,hô hào các thành viên OF-hunter đóng gop tiền thuê Hiếp ảnh gia về chụp thanh viên nữ duy nhất của OF-hunter và lăng xê lên mới đựoc :))
khỏi thuê anh ơi,có em chụp cũng tàm tạm đây:P,chẳng qua là Minh3s chưa post mấy ảnh hot hôm trc lên,chứ nếu ko thớt này còn "nóng" nữa:)).ngta hay nói "tiếng lành đồn xa,tiếng "ko lành" đồn càng xa mà:))

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
khỏi thuê anh ơi,có em chụp cũng tàm tạm đây:P,chẳng qua là Minh3s chưa post mấy ảnh hot hôm trc lên,chứ nếu ko thớt này còn "nóng" nữa:)).ngta hay nói "tiếng lành đồn xa,tiếng "ko lành" đồn càng xa mà:))
Trời ạ! Vậy còn chờ gì nữa mau mau Up ảnh đi các cậu,phải lang xê hội nhà minh chứ :21::21:

minh3s

Xe buýt
Website
www.otofun.com
cô nói thế nào ấy chứ, OF-Hunters toàn là tay săn ảnh, đi thuê hiếp ảnh gia về khác nào tự vả vào mặt mình :)). Đấy, cô thấy không, sau buổi ọp lai, bác VL post mấy cái ảnh cháu chụp cô lên mà số trang tăng ầm ầm. Cô yên tâm, lacoste cháu nhốt hết rồi :21: :P

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Ầy, ở đây xôm quá nhỉ, các bác cho em tham gia với nhé, em chẳng thuộc hội nào cả, cứ đâu vui là chơi thôi ! Ah có bác nào tham dự vụ bia T7 tới không nhỉ, đi với em cho vui, em trung lập thứ 4 trong group hehe !
CN tới các bác tụ ở đâu ới em biết với nhé !
Nick OF : HAmLong3.0V
Tên thật : Quang Chiến
Địa chỉ: Ở phố Hàm Long ah
ĐT: 0912154848

LộcVừng_2709

Xe tải
ngày hôm qua không vào mà nha mình 888 ác dữ. Khi nào lão giai nhà mình về cũng kéo vào hội này cho biết chứ nhỉ.

MP4-22

Xe điện
Hic...em ở trong này không biết có ra HN kịp ngày sn OF không nữa.Còn đi off chủ nhật tuần này thì chịu rồi !

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
bác chí nói xấu gì em thế.
các bac thấy em có nói gì xấu không nhỉ ? :)):)):)):)):))

cái máy tinh của em đang mang đi bảo hành nên buổi tồi không sì pam được với các bác rùi :'(:'(:'(

LộcVừng_2709

Xe tải
buồn ngủ quá cả nhà oai. Díp mắt lại rồi

huyen86vn

Xe đạp
m qua tuoi teen từ khoảng 3thaapj kỷ rùi nen chac k đi dc,hehe

letientuan

Xe hơi
Ầy, ở đây xôm quá nhỉ, các bác cho em tham gia với nhé, em chẳng thuộc hội nào cả, cứ đâu vui là chơi thôi ! Ah có bác nào tham dự vụ bia T7 tới không nhỉ, đi với em cho vui, em trung lập thứ 4 trong group hehe !
CN tới các bác tụ ở đâu ới em biết với nhé !
Nick OF : HAmLong3.0V
Tên thật : Quang Chiến
Địa chỉ: Ở phố Hàm Long ah
ĐT: 0912154848
e ở bên Che đây cụ,hôm đấy đi uống bia chùa của MU thôi(b)

mui trận

Xe hơi
ko sao đâu bác cứ đi đi bác ạ. nhóm chúng em luôn có khẩu hiệu :" Vui lòng khi bác đến,vừa lòng khi bác đi".hehe vui la chính, tuổi tác chỉ là phụ thui mờ.iem com qua teen đến hàng thiên niên kỉ rùi mà vẫn đc gia nhập huống chi còn trẻ người non dạ như bác hehe