Các bác sài Windows Auto Close này chưa, tính năng kỹ thuật, hiệu quả có như ...???

theDoctor

Xe máy
Quá cool! Bác chủ cho xin cái giá với ạ?

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
Quá cool! Bác chủ cho xin cái giá với ạ?
Em xin ý kiến các cụ đã có kinh nghiệm làm, sử dụng cụ thể thiết bị này nó có chức năng khi lên kích gặp lực cản 7kg> nó dừng kính, và vài vấn đề nữa .
Ở đây bàn về kỹ thuật thôi mà bác, không giá .

Công Nông

Xe điện
Nhưng mà em thấy cụ OBDvietnam đưa topic này ra mục đích chính xác là gì nhỉ?
Cụ ý buôn cái đồ này mà nên đang giả nai quảng cáo lách luật tí để đủ bài vào chợ, hôm trước cũng mở một cái thớt vô bổ về cái quạt hút gió nên bị xóa rồi

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
Cụ ý buôn cái đồ này mà nên đang giả nai quảng cáo lách luật tí để đủ bài vào chợ, hôm trước cũng mở một cái thớt vô bổ về cái quạt hút gió nên bị xóa rồi
Em có biết bác không nhể,
Mà điễn đàn là của mọi người có đam mê 4B tham gia học hỏi kỹ thuật sao bác lại như thế????
- Bác nói vấn đề giả với lách là sao??? bác đang có vấn đề rồi đó .
- Em thể hiện từ đầu cùng các cụ đang học hỏi về kỹ thuật, bác xông vô, làm một câu chẳng ra cái ý nghĩa gì không, FUN tí nào, đề nghị bác bỏ thái độ đó đi, không tốt đâu, nếu bài này chẳng may có ảnh hưởng đến lợi ích kinh doanh của cụ, thì cụ nói nhỏ với em một tiếng, chứ cụ đừng gán em vào như thế (cạnh tranh lành mạnh đi cụ ợ)

Chỉnh sửa cuối:

Công Nông

Xe điện
Em có biết bác không nhể,
Mà điễn đàn là của mọi người có đam mê 4B tham gia học hỏi kỹ thuật sao bác lại như thế????
- Bác nói vấn đề giả với lách là sao??? bác đang có vấn đề rồi đó .
- Em thể hiện từ đầu cùng các cụ đang học hỏi về kỹ thuật, bác xông vô, làm một câu chẳng ra cái ý nghĩa gì không, FUN tí nào, đề nghị bác bỏ thái độ đó đi, không tốt đâu, nếu bài này chẳng may có ảnh hưởng đến lợi ích kinh doanh của cụ, thì cụ nói nhỏ với em một tiếng, chứ cụ đừng gán em vào như thế (cạnh tranh lành mạnh đi cụ ợ)
Bác giật mình bị em phách vị à :))

Bác mới chân ướt chân ráo vào đây làm gì đã biết ai với ai, định bán hàng lại còn giả vờ, định bán hàng thì mua luôn một topic trong chợ đi cho nhanh.

Em là người dùng nên thấy mấy kiểu post bài nhảm nhí của bác rất phản cảm, toàn xờ pem. Thế cái trang web này www.obdvietnam.com.vn của ai hả bác :))

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
Nếu vậy bác là đàn anh đi trước
Chắc chắn kỹ thuật, kinh nghiệm nhiều, bác có thể chia sẻ cho E, cùng những cụ khác cần hiểu biết kiến thức về nó là tốt nhất.
Bác lắm được qui định của OF hơn em, đây không phải là nơi SfAm,
Bác đừng lạc đề nữa nhé

ng_cuongvn

Xe tải
các cụ làm kinh doanh mà bàn về thiết bị em nghĩ cũng rất tốt cho forum và bản thân các cụ, sao phải to tiếng với nhau làm giề nhể!

Trungmytu

Xe điện
các cụ làm kinh doanh mà bàn về thiết bị em nghĩ cũng rất tốt cho forum và bản thân các cụ, sao phải to tiếng với nhau làm giề nhể!
Em cũng nghĩ thế, trước tiên cứ chia sẻ về kỹ thuật đã, quảng cáo hay không quảng cáo thì sớm muộn mọi người cũng biết, lúc đấy có nói cũng chả muộn!Nhiều bác nhạy cảm quá đâm ra dễ dị ứng!

Cá nhân em cũng thích bộ này(và nhiều bộ khác nữa) nhưng Civic hay kẹt kính lắm nên vẫn chưa dám lắp, nếu mạch tự ngắt được thì chuẩn quá!

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
theo cái sơ đồ cụ đưa! cái nào nó dùng để cảm biến và phát hiện lực cản ạ? chỉ có một số ít dòng xe nó tự có tính năng này thì em nghĩ là không sao chứ những dòng khác thì..., chứ nếu chắc chắn nó phát hiện lực cản là dừng lại thì ngon rồi :D
về nguyên tắc cái option này chả có giề, bất cứ ông nào biết tí về điện tử cũng chế ra được trong không quá 1 ngày. nhưng em nghĩ chế và lắp cái gì cũng phải tính đến trường hợp xấu nhất nó gặp phải khi vận hành mà vẫn đảm bảo an toàn... ý em là vậy, ko biết ý các cụ thế nào ;))
E đề nghị cụ có điều kiện, có thể giúp làm Chuột bạch vụ này cho....A,e nhờ, để thúc đẩy cụ, nếu được E cùng dưa Góp 1/2 con Chuột với cụ, :D

Chỉnh sửa cuối:

OBDvietnam

Xe tải
Website
www.obdvietnam.com.vn
Em cũng nghĩ thế, trước tiên cứ chia sẻ về kỹ thuật đã, quảng cáo hay không quảng cáo thì sớm muộn mọi người cũng biết, lúc đấy có nói cũng chả muộn!Nhiều bác nhạy cảm quá đâm ra dễ dị ứng!

Cá nhân em cũng thích bộ này(và nhiều bộ khác nữa) nhưng Civic hay kẹt kính lắm nên vẫn chưa dám lắp, nếu mạch tự ngắt được thì chuẩn quá!
Bác tìm xem sản phẩm này nhé (nó mới xuất hiện trên thị trường, cải tiến rất nhiều, có nhiều ưu việt)

Có hai chức năng trong một sản phẩm :

+ Tự động đóng cửa kính khi khoá xe bằng điều khiển từ xa, khi tắt máy khoá xe, kính tự động đóng, xe đang hoạt động tính năng này không kích hoạt .
+ Tự động chốt cửa khi xe chuyển động 30-60s, dừng xe, tự động mở chốt cửa, v.v. ...

Đặc biệt
: nó được sản xuất lắp ráp cho từng hãng xe, cài đặt bằng cắm rắc vào rắc xịn của xe không phải cắt dây , đấu nối . Vì vậy vẫn như nguyên bản của xe .

Chỉnh sửa cuối: