[Funland] Các bác nào đam mê võ thuật bơi hết vào đây

Có cụ nào biết chỗ học võ ở sơn tây ko
Chịu bạn ạ, võ thuật giờ đang bị mai một, nó chỉ còn cái hình thức là hoành tráng thôi. K0 còn phát triển mạnh như thời xưa nữa. Bạn hỏi thành phố lớn mình còn biết, chứ ở tỉnh lẻ thì chịu

AnhDungCCTV

Xe máy
Chịu bạn ạ, võ thuật giờ đang bị mai một, nó chỉ còn cái hình thức là hoành tráng thôi. K0 còn phát triển mạnh như thời xưa nữa. Bạn hỏi thành phố lớn mình còn biết, chứ ở tỉnh lẻ thì chịu
Vâng, cảm ơn bác, hix,

ktth

Xe tải
Có cụ nào biết chỗ học võ ở sơn tây ko
Cụ ơi, nếu là thị xã Sơn Tây thì phải nhờ cụ nào ở khu đấy mới biết được. Mà cụ định tập môn gì? Thể loại gì?
Thông thường, ở các tỉnh, đô thị tầm trung, cụ dễ tìm thấy Kar, Taek, Võ cổ truyền ở nhà văn hoá, nhà thi đấu thể thao tại địa phương, hoặc các trường học.
Còn với các môn hiện đại th đặt ở các thành phố lớn sẽ phát triển dễ hơn.

Em từng chạy đua vượt qua hơn 500k thằng khác về đích đầu tiên ! Theo các cụ có học võ đc ko ?

ps : em U50 thôi ạ ! :D

AnhDungCCTV

Xe máy
Cụ ơi, nếu là thị xã Sơn Tây thì phải nhờ cụ nào ở khu đấy mới biết được. Mà cụ định tập môn gì? Thể loại gì?
Thông thường, ở các tỉnh, đô thị tầm trung, cụ dễ tìm thấy Kar, Taek, Võ cổ truyền ở nhà văn hoá, nhà thi đấu thể thao tại địa phương, hoặc các trường học.
Còn với các môn hiện đại th đặt ở các thành phố lớn sẽ phát triển dễ hơn.
Vâng, cảm ơn gợi ý của cụ, e cũng đang tìm, vì sau e sẽ về sơn tây ở nên muốn đi tập lại.

ktth

Xe tải
Trước e học vịnh xuân nhưng về sơn tây chắc ko có
Nếu cụ đã có thâm niên theo đuổi đam mê thì chi bằng tạo nhóm tập luyện tại chính nơi sinh sống, vừa được vui khoẻ, vừa có thêm những người cùng chí hướng. Cũng xem như là giúp mình giúp đời cụ ạ :-bd

AnhDungCCTV

Xe máy
Nếu cụ đã có thâm niên theo đuổi đam mê thì chi bằng tạo nhóm tập luyện tại chính nơi sinh sống, vừa được vui khoẻ, vừa có thêm những người cùng chí hướng. Cũng xem như là giúp mình giúp đời cụ ạ :-bd
Cơ bản là em chưa thông hết đủ bài, nên muốn mình học thêm đc nhiều thứ mới nữa.

ktth

Xe tải
Cơ bản là em chưa thông hết đủ bài, nên muốn mình học thêm đc nhiều thứ mới nữa.
Theo ý cụ, nếu muốn hoch tất cả những bài cụ cho rằng mình cần phải học thêm thì tốt nhất là học xong hết rồi cụ hãy về.
Còn theo ý em, thứ cụ cần mà chưa có được là do chưa có người mang đến. Vậy nên em mạn phép gợi ý thế này, thay vì cân nhắc giữa việc đi và cái cần, sao cụ không sửa soạn trà nước để khách quý được ghé thăm >:D<

AnhDungCCTV

Xe máy
Theo ý cụ, nếu muốn hoch tất cả những bài cụ cho rằng mình cần phải học thêm thì tốt nhất là học xong hết rồi cụ hãy về.
Còn theo ý em, thứ cụ cần mà chưa có được là do chưa có người mang đến. Vậy nên em mạn phép gợi ý thế này, thay vì cân nhắc giữa việc đi và cái cần, sao cụ không sửa soạn trà nước để khách quý được ghé thăm >:D<
=D> chí lý, cơ mà bận tối tăm mặt mày, chả có time mà sửa soạn cơ. -_-

AnhDungCCTV

Xe máy
cuộc sống vẫn phải vật lộn với cơm áo gạo tiền, nhọ lắm cụ ạ

ktth

Xe tải
cuộc sống vẫn phải vật lộn với cơm áo gạo tiền, nhọ lắm cụ ạ
Chúng ta đều phải lăn cả mà cụ. Chỉ cần cụ giữ được cái chất tốt đẹp và đam mê của bản thân thì có duyên ắt sẽ gặp. Chúc cụ lăn có thành quả :-bd

Kazzo

Xe máy
tình hình là e có 2 con gái, cần học ít võ phòng con rể :D có cụ nào có nhã ý thu nhận đồ đệ ko?

Kazzo

Xe máy

AnhDungCCTV

Xe máy
3.5 tuổi cụ ơi, học từ bây giờ đến lúc có con rể cũng tầm 20 năm cụ nhỉ :D 20 năm võ học của e thì cứ gọi là :D:-w
Cho nó học dần đi là vừa, theo ngu kiến của e thì khi còn bé thế này bác cho các cháu học võ cổ truyền, đến lớp 5 thì cho học võ thể thao như judo, teawondo, karatedo, như thế đến lúc chống lầy là cao thủ của ít nhất 2 môn võ rồi, hehe