Các bác lưu ý đoạn cây xăng nguyễn tuân cắm biển cấm oto 1 chiều nhé

Quân Đuôi

Xe điện
Em vẫn thường đi đường này , dạo này ít đi thanks cụ chủ , GT Hà lội vừa đi vừa nhìn biển , vừa tránh 2b vừa lo XXX vồ , mệt vãi !!!

Gia_Khanh

Xe điện
Chỗ này gần Gara cụ Tuấn Anh - CarCare 105 Nguyễn Tuân mà, e hay ra đây làm xe nên biết rồi, thứ 7 tuần trc e ra đây lúc về cũng phi qua biển cấm vì thấy bác thợ bảo nó mới cắm đc 1-2 hôm mà theo quy định thì cắm biển trong vòng 7 ngày chỉ đc nhắc nhở ko đc phạt (tất nhiên là pải cãi cứng) chỗ này như cái nút cổ chai, cấm 1 chiều cho đỡ tắc mà biển cắm cũng tương đối rõ ràng, ko khuất mấy nên dễ quan sát, dân mình hay đi theo kiểu làng xã nên bị dính là pải

ledzunghlhb

Xe buýt
Sáng nay nhà cháu chạy qua đây (chạy sau cái xe buýt to đùng) ko để ý vì mới chạy qua hôm sáng thứ 7, gặp 1 chú xxx trẻ măng đứng ngay cạnh và trước biển báo cấm, tay cầm cạp nong chỉ vào xe cháu, cháu không tin vào mắt và ra hiệu là xe nhà cháu à, vậy là chú ấy chỉ lên cái biển báo cấm và ra hiệu rẽ ra Nguyễn Huy Tưởng sang Khuất Duy Tiến.
Cháu kể thêm tí: Chạy lên đến Nút giao Hòa Lạc (Chỗ có biển giới hạn tốc độ 40km/h) cháu nhìn thấy 1 xe (hình như Kia Soul) cụ OF nhà mềnh đang đỗ ở chỗ xe vi phạm của xxx hỏi thăm (không hiểu "ný nuận dư lào" mà giải quyết nhanh thế :-o) và đang mở cửa xe để lên xe và đi ngay sau cháu.

Vixka

Xe hơi
Có mấy nhà ở đoạn này mà không giải tỏa được nhỉ. Chắc đền bù chưa thỏa đáng chăng?
Không thuộc lịch sử con đường này rồi. Cái đoạn mở rộng kia là làm sau đấy cụ ợ. Còn ngày xưa Nguyễn Tuân là đường cụt, chỉ đi vào từ đầu Nguyễn Trãi thôi cụ ợ.

xebuyt

Xe tăng
Bỏ biển đi chỉ có em sướng thôi vì em đạp xe nên đường thông hè thoáng lắm.