Các bác hội sonata Y20 cho em hỏi tý!

chuvitpanpan

Xe tải
Em là em thích sonata Y20 lắm, nhưng mà em cũng
ít tiền lắm. Cho em hỏi tầm ~800 củ bây h có múc
được em sonata white second hand không . Tầm đi
được khoảng 1 vạn ý

viet1235

Xe buýt
Em nghĩ chắc chưa ai đi được đến 1van đâu.Mà bác có muốn mua chưa chắc đã có người bán xe lướt

chutieu

Xe tăng
800 củ bác cố cưới vợ còn zin đi cho sướng. Với lại bây giờ cũng làm gì có ai bán secon hand bác.

billnantes

Xe container
800 củ là bác có tầm ~42K rồi ,cố thêm tí làm em mới mà chơi bác ơi,hoặc bác phải đợi thêm 1 thời gian nữa vậy

hoangvoila

Xe tăng
Em mà như cụ em cũng rướn thêm, không vay ai đựoc thì vay ngân hàng mà múc xe mới cho sướng tội gì cụ

haiphus

Xe buýt
Em nghĩ chắc chưa ai đi được đến 1van đâu.Mà bác có muốn mua chưa chắc đã có người bán xe lướt
Em đi gần 1 vạn rồi đây; nhưng mà vẫn chưa muốn bán, vì vào xe vẫn chưa hết mùi mới :D
Ps. Em đi hết 841 lít xăng cho 1 vạn km, nghĩa là chỉ có hơn 8 lít thôi. Bác chủ thớt cố tí làm luôn con mới loại 2.4 GDI ấy.

chuvitpanpan

Xe tải
Em đi gần 1 vạn rồi đây; nhưng mà vẫn chưa muốn bán, vì vào xe vẫn chưa hết mùi mới :D
Ps. Em đi hết 841 lít xăng cho 1 vạn km, nghĩa là chỉ có hơn 8 lít thôi. Bác chủ thớt cố tí làm luôn con mới loại 2.4 GDI ấy.
Bác cho em cái giá phát .
Em thấy trên mạng giao con mới cũng 47k obama + thuế lằng nhằng = tèn tèn gần 1 tỷ rồi còn gì
không biết em có cố nổi không

chuvitpanpan

Xe tải
800 củ là bác có tầm ~42K rồi ,cố thêm tí làm em mới mà chơi bác ơi,hoặc bác phải đợi thêm 1 thời gian nữa vậy
chắc em phải đợi rồi! obama ít nhưng cứ thích ăn chơi
khổ thế chứ lị

haiphus

Xe buýt
Bác cho em cái giá phát .
Em thấy trên mạng giao con mới cũng 47k obama + thuế lằng nhằng = tèn tèn gần 1 tỷ rồi còn gì
không biết em có cố nổi không
Nếu bác ở HN thì thuế mất hơn 100 tr vì con này bị áp giá. Em rất thích con 2.4 của Thành công, máy rất khỏe, tiết kiệm xăng hơn loại 2.0 và có giao diện bằng tiếng Anh; đề nghị bác ráng thêm tí chiến luôn con này đi :D

mochoat

Đi bộ
Đã bác nào đi thử bản 2.4 của thành công chưa vậy em cũng định lấy em này nhưng tâm tiền này hoặc hơn 1 chút có nhiều lựa chọn quá hix , accor,camry 2.0 hoặc ld ,genis c... mấy bác cho em hỏi em sonata này đi có bốc hơn con mazda 1.6 2010 không ạ vì bạn em có xe đáy em đi thử thấy ga khá bốc cả độ cácch âm và chỗ ngồi đằng sau có thoải mái hơn không a

chuvitpanpan

Xe tải
Đã bác nào đi thử bản 2.4 của thành công chưa vậy em cũng định lấy em này nhưng tâm tiền này hoặc hơn 1 chút có nhiều lựa chọn quá hix , accor,camry 2.0 hoặc ld ,genis c... mấy bác cho em hỏi em sonata này đi có bốc hơn con mazda 1.6 2010 không ạ vì bạn em có xe đáy em đi thử thấy ga khá bốc cả độ cácch âm và chỗ ngồi đằng sau có thoải mái hơn không a
em thì thấy sonata Y20 hơn hẳn madza 3 1.6 một phân cấp.
nên chắc là khó so sánh đây.
căn bản là em cứ thích cái ngoại thất của nó, em là em thích gái đẹp mà .

hành_khất_đêm

Xe điện
Dư này là dư nào ạ?
Hyundai thu hồi 139.500 xe Sonata tại Mỹ
Thứ Hai, 27.9.2010 | 11:31 (GMT + 7)
(LĐO) - Công ty Hyundai Motor vừa thu hồi 139.500 xe sedan dòng Sonata tại thị trường Mỹ vì một lỗi sản xuất có thể khiến quy trình điều khiển bị mất lái.

Mẫu xe Hyundai Sonata 2.0T.Trục bánh lái của một vài xe trong số này được lắp ráp không đủ chặt hoặc không đúng, sẽ khiến trục lái rời ra trong khi tài xế điều khiển hoặc bị mất lái.

Số xe bị thu hồi thuộc model 2011, được sản xuất vào từ ngày 11.9.2009 đến 10.9.2010. Thông tin đăng tải trên website của Cơ quan an toàn giao thông quốc gia Mỹ (NHTSA) ngày 26.9.

Chính phủ Mỹ đã mở cuộc điều tra về vấn đề này hồi tháng 8. Tuy nhiên, hãng xe hàng đầu Hàn Quốc này cho biết chưa nhận được báo cáo nào về tai nạn thương tích liên quan đến vấn đề trên.

Được biết, hồi tháng 2, Hyundai cũng đã thu hồi 47 nghìn chiếc sedan Sonata hạng trung, chủ yếu được bán tại thị trường Hàn Quốc, để thay thế chốt cửa trước sau khi có khiếu nại của khách hàng. Đầu tháng 9, Hyundai Kia Motors thu hồi hơn 100 nghìn xe trên toàn cầu do lỗi hệ thống dây điện.

Nam Anh (Theo AP)

haiphus

Xe buýt
Hai con này khác nhau nhiều lắm đấy. Tùy vào khả năng tài chính thôi, chứ đã đi sonata rồi thì chắc không bao giờ đặt câu hỏi như thế nữa đâu.

chuvitpanpan

Xe tải
Hai con này khác nhau nhiều lắm đấy. Tùy vào khả năng tài chính thôi, chứ đã đi sonata rồi thì chắc không bao giờ đặt câu hỏi như thế nữa đâu.
em chưa đi em sonata em không biết.
chứ đợi tiền về đủ là em múc ngay lập tức

haiphus

Xe buýt
em chưa đi em sonata em không biết.
chứ đợi tiền về đủ là em múc ngay lập tức
Bác quyết nhanh thế? Theo em bác cứ thử mấy con cùng class: Cam, cord, teana, mongdau, k5 etc rồi hãy quyết định. Nhớ chia sẻ với anh em quyết định cuối cùng của bác đấy nhé :D

mochoat

Đi bộ
Công nhận tầm tiền này có khá nhiều lựa chọn mà mỗi lựa chọn dều ngang nhau chẳng cái nào hơn hẳn cái nào , ngày xưa chưa có tiền nhìn xe nào cũng đẹp đến lúc có tầm tiền thì lựa chọn xe còn khó còn đau đầu chán , vì ô tô vẫn còn là thứ xa xỉ với phần lớn người việt nên không phải thay đổi liên tục được , em lang thang đọc các bài về xe oto rồi mà đến h vẫn chưa quyết định được nên mua xe gì. tham khảo 10 người thì có khi lên đến 11 ý , camry đi lành có thưong hiệu đồ dễ thay , bán ít lỗ nhưng em mệnh kim nên chỉ đi được màu trắng mà màu trắng thì trông camry không còn là camry nữa, teana cũng ok về mọi thứ nhưng lai không có của nóc ( bẩn 2.5 có nhưng lại vượt quá qui định về tài chính nên loại bỏ ) , đến em hyundai sonata y20 nhìn đi nhìn lại thì ok mọi nhu cầu nhưng chỉ lăn tăn mỗi vấn đề là nhiều người đi rồi bảo nội thất và máy móc của hyundai xuống nhanh lắm chỉ bắt mắt lúc đầu thôi đấy các bro chịu khó đọc và xem co tiền ít nên khổ thế đấy ạ chú nhiều thì ko nói làm j

haiphus

Xe buýt
Công nhận tầm tiền này có khá nhiều lựa chọn mà mỗi lựa chọn dều ngang nhau chẳng cái nào hơn hẳn cái nào , ngày xưa chưa có tiền nhìn xe nào cũng đẹp đến lúc có tầm tiền thì lựa chọn xe còn khó còn đau đầu chán , vì ô tô vẫn còn là thứ xa xỉ với phần lớn người việt nên không phải thay đổi liên tục được , em lang thang đọc các bài về xe oto rồi mà đến h vẫn chưa quyết định được nên mua xe gì. tham khảo 10 người thì có khi lên đến 11 ý , camry đi lành có thưong hiệu đồ dễ thay , bán ít lỗ nhưng em mệnh kim nên chỉ đi được màu trắng mà màu trắng thì trông camry không còn là camry nữa, teana cũng ok về mọi thứ nhưng lai không có của nóc ( bẩn 2.5 có nhưng lại vượt quá qui định về tài chính nên loại bỏ ) , đến em hyundai sonata y20 nhìn đi nhìn lại thì ok mọi nhu cầu nhưng chỉ lăn tăn mỗi vấn đề là nhiều người đi rồi bảo nội thất và máy móc của hyundai xuống nhanh lắm chỉ bắt mắt lúc đầu thôi đấy các bro chịu khó đọc và xem co tiền ít nên khổ thế đấy ạ chú nhiều thì ko nói làm j
Cái này thì bull**** bác nhé :D
Thông tin thêm cho bác, là với tât cả các reviews và test em đã đọc cho tới nay thì Sonata bản của Mỹ hầu như mọi thứ đều nhỉnh hơn so với các đối thủ cùng phân cấp.

chuvitpanpan

Xe tải
căn bản em thích cái màu trắng, với lại cái cửa trời cool của xe sonata.
Chứ không có cửa trời là em ứ mua đâu ^-^

anbinh

Xe đạp
Em là em thích sonata Y20 lắm, nhưng mà em cũng
ít tiền lắm. Cho em hỏi tầm ~800 củ bây h có múc
được em sonata white second hand không . Tầm đi
được khoảng 1 vạn ý
Bác đủ khả năng cưới em avante đấy, y trang So chỉ nhỏ hơn tí