Các bác giúp em với ạ!!!

_Black_Jack_

Xe buýt
Chào các bác ạ!
Em là lái mới,lại vừa cưới vợ 2 lần đầu nên còn ngu ngơ,mong các bác trả lời giúp em với ạ! :D
1.Xe em có cái tấm che cốp sau (cuộn lại được),em tưởng nó chắc chắn nên phi cả cái ba lô to uỵch lên.Kết quả là nó bị tuột khỏi trục cuốn,em xem thì thấy được gắn với nhau bằng keo ạ.Các bác cho em hỏi là muốn sửa thì phải mang ra đâu sửa bây giờ ạ? :D
2.Em mua xe nhập thì có cần fun gầm chống gỉ ko ạ?Em hỏi mấy ông chú thì đều bảo em là ko cần ạ. :D
3.Mua xe về rồi em mới xem cái tem (chả bít gọi thế đúng ko :P)ở cạnh cửa,thấy nó được sản xuất từ tháng 1/10,mà bi giờ được hơn 1 năm roài :(.ko bít xe em có vấn đề gì ko nhỉ?có khi nào là xe lướt bên kia mang về tân trang lại ko ạ? :P.
Em mới lần đầu mua xe nên hỏi linh tinh,mong các bác thông cảm và giúp em "giải ngố" với ạ!Xin chân thành cảm ơn các bác ạ!(b)

Chỉnh sửa cuối:

Mraaa

Xe tăng
Xe cụ là xe gì thế?

anchibui

Xe điện
Xe bác đó là Mec GL450.
Theo em đi phun gầm cho nó đảm bảo.

Phờ Râu

Xe điện
xe mới mà ko ăn khao thảo nào bị :))

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
1. Đặt mua cái mới đi cụ, tiếc gì cái răng sâu :D mà trong khi chờ đợi cụ tự vá víu lại đi vì chả đâu làm cả
2. Bao giờ đi >20k thì hãy tính, chắc gì cụ đã chung thủy với em nó :P
3. Quên đi, dù biết là mông má lại thì cụ làm gì ? cứ coi như xe đắp chiếu từ lúc sx đến giờ

_Black_Jack_

Xe buýt
1. Đặt mua cái mới đi cụ, tiếc gì cái răng sâu :D mà trong khi chờ đợi cụ tự vá víu lại đi vì chả đâu làm cả
2. Bao giờ đi >20k thì hãy tính, chắc gì cụ đã chung thủy với em nó :P
3. Quên đi, dù biết là mông má lại thì cụ làm gì ? cứ coi như xe đắp chiếu từ lúc sx đến giờ
Vâng!chân thành cảm ơn bác đã trả lời em ạ! :D