Các bác giúp em trong việc chọn lốp với?

phan minh tân

Xe máy
E thấy nguyên nhân chính là do Đường xá VN chưa tốt Bác à....đoạn nào vừa thảm nhựa xong còn màu đen của nhựa mới,xe đời 8x,Bác chạy vào vẫn thấy êm ru Bác à.Vài tháng sau nhựa khô không đều chạy vào là rào rào liề

Ferrar

Xe máy
E thấy nguyên nhân chính là do Đường xá VN chưa tốt Bác à....đoạn nào vừa thảm nhựa xong còn màu đen của nhựa mới,xe đời 8x,Bác chạy vào vẫn thấy êm ru Bác à.Vài tháng sau nhựa khô không đều chạy vào là rào rào liề
Bác nói chuẩn, đường êm không nghe tiếng ồn của lốp, nhưng đường xấu ghồ ghề nhiều ổ gà ổ vịt nghe tiếng ồn của lốp còn to hơn nữa. Xui phát còn bị hư lốp, chả biết nguyên nhân, cũng may thằng cháy gọi hộ cứu hộ của an tâm trọn hành trình thì còn may ra

Ham Wolver

Xe máy
Nghe bác này kể thôi khỏi sắm xế luôn Thế bác đang thay lốp nào, lốp giảm tiếng ồn có nhiều loại. Mà chính xác do lốp không hay do khoang cửa, do đường xá.

Tug NG

Xe máy
Kì trước đi 2con mic trước, chạy đường dài, tưa lốp, nản với thằng này, ra đổi, thằng em tháo cho 2con assurace tripple max sài, đi thấy sướng hẳn, nhất khoản đi đường đá, cày bừa tốt, chứ kiểu lốp vải thì rồi, chán và bực lắm

halazavi

Xe máy
Không biết bác sao chứ em thấy dùng thì mỗi lốp 1 ưu điệm, êm bền thì tuổi thọ kém, và ngược lại thôi, chứ khó mà cân bằng hết được vì phần nhiều là do nhu cầu mỗi cụ khác nhau