CÁC Bác giúp em gấp gấp tí...em đang định thành hôn với 1 em Musso 2002 máy dầu.

kemcamera

Đi bộ
CÁC Bác giúp em gấp gấp tí...em đang định thàh hôn với 1 em Musso 2002 máy dầu.2 cầu.

Em muốn lấy một em Musso 2002, máy dầu. Em chưa quen anh em nào rành về Musso ở SG, hay gara nào chuyên test mấy em này. xe chạy 31 vạn rồi nên chả biết thế nào .Bác chủ xe đang ok 190 tr bao sang tên. Cụ nào nhiệt tình xem xe giúp em, hay rành chỗ nào giúp em cái nhé. xe biển HN nhưng ở SG, em máu quá vay tiền rồi nhưng chưa mua xe bao giờ , lại xe cũ nữa nên cũng hơi rung rinh...mỗi cái máu thôi các cụ giúp em luôn nhé.
em chờ các cụ lắm :0908432929

Chỉnh sửa cuối:

concobebe

Đi bộ
Xe dang o Hanoi hay SG?
dang nao cung phai dua xe ra hanoi de chuyen dang ky.

duongpho

Đi bộ
Nếu xe tốt và ít chủ sử dụng thì mua được cụ ạ chứ 31 vạn=310.000 km cũng là chạy nhiều rồi, em mới lấy trong SG xe 2300 cũng đã la 230 tr nhưng là máy xăng chạy khoảng 12 vạn 120.000 km vào trong đó mua sướng nhất là nội thất là không có gì phải suy nghĩ. Cứ việc thưởng thức rồi chạy. Chúc cụ mau tìm được xe để Offroad với anh em musso Bắc kỳ

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Musso của cụ loại nào, 1 cầu hay 2 cầu, hàng nhập hay hàng Mekong, cụ cho thêm thông tin đi rồi em gà bài cho, em ở Sg đây

kemcamera

Đi bộ
Em cảm ơn các bác, hôm nay mới lên thớt trả lời các bac được. Buồn ngủ lắm rồi đi làm cả ngày , tối lại phải trở vợ thằng bạn đi chơi. Nhưng máu Mút vẫn cao, phải OF tí.
Em múc con đấy rồi các bac ah... nhờ ông anh xem qua tí, bảo được ( ông cũng chả ngó gầm sàn gì cả ), chỉ nói là con này nặng vỏ lắm, cứ yên tâm. em múc luôn . Định rút hồ xơ để chuyển vào sg đăng ký lại, xong thằng bạn bảo cứ để mà đi, biển số 30 càng hướng về thủ đô...em còn chưa có thời gian nhân xe nữa...đi suốt ngày...những làm chủ một em to con dày dặn như em Mút này...mừng quá. Thank các bác nhiều nhé...Các bác giúp em gara nào trong SG để em chăm sóc con xe này với. em mù tịt.
Thank các bác nhiều

tiger

Xe tăng
Vô SG thì cứ túm cụ Nexus là ngon choét, băn khoăn làm zề

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Musso của cụ loại nào, 1 cầu hay 2 cầu, hàng nhập hay hàng Mekong, cụ cho thêm thông tin đi rồi em gà bài cho, em ở Sg đây
TRong Sà Gòng em uy tín bác NEXUS này nhất - điểm gặp bác ý là một quán cà fe nào đó gần Nhà thờ Đức Bà

Mobifone

Xe tải
Em cảm ơn các bác, hôm nay mới lên thớt trả lời các bac được. Buồn ngủ lắm rồi đi làm cả ngày , tối lại phải trở vợ thằng bạn đi chơi. Nhưng máu Mút vẫn cao, phải OF tí.
Em múc con đấy rồi các bac ah... nhờ ông anh xem qua tí, bảo được ( ông cũng chả ngó gầm sàn gì cả ), chỉ nói là con này nặng vỏ lắm, cứ yên tâm. em múc luôn . Định rút hồ xơ để chuyển vào sg đăng ký lại, xong thằng bạn bảo cứ để mà đi, biển số 30 càng hướng về thủ đô...em còn chưa có thời gian nhân xe nữa...đi suốt ngày...những làm chủ một em to con dày dặn như em Mút này...mừng quá. Thank các bác nhiều nhé...Các bác giúp em gara nào trong SG để em chăm sóc con xe này với. em mù tịt.
Thank các bác nhiều
công nhận musso này cái gì cũng nặng sau này hết đát mang lên tn kiểu gì chả ăn đứt mấy ông toy........

kemcamera

Đi bộ
Kính các cụ đã chỉ dẫn,
Tình hình con xe của em bị hỏng cái bạc đạn tay lái gì đấy, nghe nói thay hết hơn triệu. Đã chạy lại dây điện máy lạnh cho ngon lành, công nhận là nó lạnh thật (nhưng hôm nay lại chập chờn-máy lạnh lúc chạy lúc không-chác lỏng đoạn dây nào đấy).Em mới chạy đuọc khoảng 50 km, chưa thấy gì , chỉ thấy nó cũng giống hệt xe hơi, nhưng hơi cũ nên kêu một tí, cái kính đèn pha hơi mờ, một bóng đèn thì bị lỏng chân, thấy nó rung rung . EM xẽ tìm cách liên lạc ngay với cụ Nexus để tìm cái gara nào chuyên Musso ở SG để chăm sóc con xe tổng thể. AH em rất muốn lắp thêm cái giá hàng trên nóc, loại lớn và chắc chắn, có thể để người đứng lên được (em cần để đi quay phim, hay trèo lên lắm ), cụ nào rành vụ này tư vấn nhé....nhắc lại em ở Sai GÒn.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Kính các cụ đã chỉ dẫn,
Tình hình con xe của em bị hỏng cái bạc đạn tay lái gì đấy, nghe nói thay hết hơn triệu. Đã chạy lại dây điện máy lạnh cho ngon lành, công nhận là nó lạnh thật (nhưng hôm nay lại chập chờn-máy lạnh lúc chạy lúc không-chác lỏng đoạn dây nào đấy).Em mới chạy đuọc khoảng 50 km, chưa thấy gì , chỉ thấy nó cũng giống hệt xe hơi, nhưng hơi cũ nên kêu một tí, cái kính đèn pha hơi mờ, một bóng đèn thì bị lỏng chân, thấy nó rung rung . EM xẽ tìm cách liên lạc ngay với cụ Nexus để tìm cái gara nào chuyên Musso ở SG để chăm sóc con xe tổng thể. AH em rất muốn lắp thêm cái giá hàng trên nóc, loại lớn và chắc chắn, có thể để người đứng lên được (em cần để đi quay phim, hay trèo lên lắm ), cụ nào rành vụ này tư vấn nhé....nhắc lại em ở Sai GÒn.
Em rất thích câu nhận xét này của bác, cực chuẩn ;;)

cttt

Xe hơi
Em cảm ơn các bác, hôm nay mới lên thớt trả lời các bac được. Buồn ngủ lắm rồi đi làm cả ngày , tối lại phải trở vợ thằng bạn đi chơi.
Bác mua xe rồi thì lại càng có đk chở vợ thằng bạn đi chơi tiếp

gaobe

Xe máy
Các bác tư vấn phát
có quả musso Sanyong máy xăng 2.3 hai cầu model 2000 hình thức ko được đẹp sơn vỏ đã làm lại nhìn hới sập xệ đang chào bán 140tr theo các Bác có mua ko???tư vấn Em phát

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Các bác tư vấn phát
có quả musso Sanyong máy xăng 2.3 hai cầu model 2000 hình thức ko được đẹp sơn vỏ đã làm lại nhìn hới sập xệ đang chào bán 140tr theo các Bác có mua ko???tư vấn Em phát
Giá nghe hấp dẫn đấy, con matiz đời 2000 thì cũng phải 100 triệu rồi