Các bác Egger đi Lào ( 11/4-17/4 )

Đang học

Xe hơi
Tết té nước mà chơi ở bờ sông Mekong - Luang Prabang em nghe các anh chị người Lào nói là vui lắm các bác ah , rất đông người chơi ở đoạn đường đi xuống bờ sông .
Ăn Vịt quay uống với BIA LÀO thì ngon quá rồi, Tiết canh vịt ở Lào ngon, nhưng hơi loãng nên em vẫn thích tiết canh ở VN hơn . Chẹp chẹp, lại phải đi ăn Vịt nướng thôi, thèm quá.

cesar

Xe tăng
Tết té nước mà chơi ở bờ sông Mekong - Luang Prabang em nghe các anh chị người Lào nói là vui lắm các bác ah , rất đông người chơi ở đoạn đường đi xuống bờ sông .
Ăn Vịt quay uống với BIA LÀO thì ngon quá rồi, Tiết canh vịt ở Lào ngon, nhưng hơi loãng nên em vẫn thích tiết canh ở VN hơn . Chẹp chẹp, lại phải đi ăn Vịt nướng thôi, thèm quá.
Ở Luông Pha Băng chỉ có 3 quán ăn món Việt của người Việt là: Hoa Linh - Sài Gòn, Quê Hương, Hoa Ban. Còn nhà hàng Lào thì nhiều quán chỗ ngồi rất đẹp, bên cạnh bờ sông Nậm Khan, sông Mê kông. Thực phẩm bên Lào rất sạch nên ăn uống ngon và vô tư. Ở Luông Pha Băng có quán nhậu bia Lào vịt quay, tiết canh vịt góc bờ sông Mê kông và sông Nậm Khan rất ngon, bán vào khoảng 4-7 giờ tối.
Nếu các bác cần thông tin gì về Luông Pha Băng thì liên lạc với em, em "pạ chăm dù Luông".
Thanks 2 bác nhiều , Bác Đanghoc em có số rồi , bác Bourne đang ở Lào nếu có thể cũng cho em số đt luôn, em sẽ liên lạc nhờ trợ giúp

Bourne

Xe tải
Thanks 2 bác nhiều , Bác Đanghoc em có số rồi , bác Bourne đang ở Lào nếu có thể cũng cho em số đt luôn, em sẽ liên lạc nhờ trợ giúp
Số điện thoại của em là: 95086999, bác cần trợ giúp gì cứ alo nhé!

Đang học

Xe hơi
Tiếc quá, chiều mai em lại đi NongKhai - Thailand và ăn Tết té nước ở bên Thái luôn mấy ngày , không được gặp các bác . Đoàn mình đi hoành tráng ghê. Hẹn gặp các bác dịp khác tại Vientiane .