Các bác dùng Lacetti 2010 cứu em!

Anthq

Xe tăng
Con này đi 15km/h nó đã tự khóa rồi (khóa cả cốp) nên không sợ đâu.Các cụ dừng đèn đỏ về N thì nó vẫn khóa đấy chứ. Dừng hẳn em về P thì nó tự động mở khóa cả xe,hôm nay em mò một lúc cài lại thì bây h về P nó chỉ mở cái cửa lái thôi :). Em nghĩ cái cốp nó vẫn khóa đấy ạ, ai lại thiết kế kiểu thế:6:
Vậy hả? Bác cài lại trong phần config hả? Để mai nghiên cứu phát :^):^):^)
Vote bác nhưng máy nó mắng, mai nhá :):):)

vuchung1

Xe buýt
Thế là cụ có tính kiên trì lắm rồi đấy. Hôm em đi xem xe (hôm đó xác định là đi tham khảo thôi) nên cũng ko mang theo xiền. Cuối cùng gặp 1 em lac CDX số sàn màu đen đúng là xe mà em hằng mong ước (em tìm mãi mới thấy đấy), rồi em vào xem và hôm sau vác tiền đi lấy! Thế là hôm sau ôi thôi... chém ... thằng nào nó nhanh tay nhanh chân nó hớt tay trên của em. Điên tiết em tìm các sâu khác nhưng chẳng sâu nào có, hỏi đặt thì họ cũng ko chắc chắn lắm. Em tặc lưỡi cưới luôn em SE khỏi phải chờ! Nhưng cụ đặt có lẽ giá sẽ mềm hơn. Tính em vốn máu cho nên nhịn là ko chịu được cụ ạ. Máu là chiến luôn! :21::21::21:
hehe the ko biet cu mua hut o showroom nao the. tui cung nhu cu dau tien dinh lay CDX AT nhung rui phat hien thay co 2 em CDX MT, vua ra xem da thay xuat 1 em giao cho khach, the la phai chay voi ve nha vo vet dc nam xien dem nem thang vao mat sau de giu xe, hom sau vac ca bao tai xien den dat giua showroom va vac ngay e CDX MT gia 25,9k ve. hihi chac dung cho cua cu rui vi em CDX MT nay tim khap cac hang cung ngo hem (Gia Lam, Tran Duy Hung, Pham Hung, Le van luong...) deu ko co. AT thi nhieu nhung MT CDX hiem lam cu ah

ducan

Xe tăng
hehe the ko biet cu mua hut o showroom nao the. tui cung nhu cu dau tien dinh lay CDX AT nhung rui phat hien thay co 2 em CDX MT, vua ra xem da thay xuat 1 em giao cho khach, the la phai chay voi ve nha vo vet dc nam xien dem nem thang vao mat sau de giu xe, hom sau vac ca bao tai xien den dat giua showroom va vac ngay e CDX MT gia 25,9k ve. hihi chac dung cho cua cu rui vi em CDX MT nay tim khap cac hang cung ngo hem (Gia Lam, Tran Duy Hung, Pham Hung, Le van luong...) deu ko co. AT thi nhieu nhung MT CDX hiem lam cu ah
đề nghị bác vuchung1 nên tôn trọng mọi người bằng việc viết có dấu , nếu kô thể thì tốt nhất bác đừng comment , đọc đau mắt lắm

tuanxd80

Xe tải
Em xem ở Gia Lâm! Đúng là có 2 em! 1 em màu lông chuột, 1 em màu đen, em kết em màu đen cụ ạ thế mà ... :'(:'(:'(
Không biết xe cụ lấy có phải ở Gia Lâm ko, nếu đúng thì cụ ... :'(:'(:'(

tetsu

Xe tăng
Cụ Tetsu chỉnh thế về P thế nào mà chỉ mở cửa lại thôi vậy? Bg em về P, xong toàn phải nhanh tay bấm khóa cửa lại, nhà em nhiêu trẻ con nên phải cận thẩn.
Vậy hả? Bác cài lại trong phần config hả? Để mai nghiên cứu phát :^):^):^)
Vote bác nhưng máy nó mắng, mai nhá :):):)
Vầng, nó nằm trong phần config ý ạ, có mấy kiểu là power look với remote look gì đấy. Em không rành tiếng Anh nên không nhớ chính xác để gõ lại. Đại để mở ra là hiểu ngay ạ:)

HERO@

Xe buýt
nút mở cốp sau có trên chìa khóa , nếu bác kô dùng chìa thì ở chính giữa cốp có 1 nút màu đen phía dưới gầm cái nẹp mạ crôm ấy bác ấn nhẹ và nâng lên là mở được cốp
Khổ cái khi chở người lạ trên xe hoặc đang đi trên xe dừng để mở lấy đồ ra mất công chạy ra mở cốp vì họ không biết mở chỗ nào :(

docomo

Xe hơi
Khổ cái khi chở người lạ trên xe hoặc đang đi trên xe dừng để mở lấy đồ ra mất công chạy ra mở cốp vì họ không biết mở chỗ nào :(
Nếu đồ to thì phải ra xe mở còn đồ nhỏ thì hàng ghế sau, bác hạ cái để tay xuống, tiếp nữa kéo cái nắp nhựa ra là thông ra cốp sau luôn. Có thể lấy các thứ như Ô khi trời mưa, mũ BH xe máy, rau củ quả v..v rất tiện

tetsu

Xe tăng
Em tưởng bấm cái nút mở cốp ở chìa thì cái cốp nó từ từ mở ra cạch một cái chứ nhể:^). Em bấm nó thế mà. Hay phải ra ngoài bấm thì nó mởi mở, em chưa thử bấm từ trong xe

phaolon

Xe hơi
Vầng, nó nằm trong phần config ý ạ, có mấy kiểu là power look với remote look gì đấy. Em không rành tiếng Anh nên không nhớ chính xác để gõ lại. Đại để mở ra là hiểu ngay ạ:)
bác nào biết tiếng anh dịch cho AE luôn để cài đặt

vuchung1

Xe buýt
Em xem ở Gia Lâm! Đúng là có 2 em! 1 em màu lông chuột, 1 em màu đen, em kết em màu đen cụ ạ thế mà ... :'(:'(:'(
Không biết xe cụ lấy có phải ở Gia Lâm ko, nếu đúng thì cụ ... :'(:'(:'(
may quá thế ko phải rùi cụ ợ, tui cưới em nó ở Vietauto Cầu Giấy cụ ah. Đụng hàng cụ cụ ngứa mắt cho hòn đá thì chít

HERO@

Xe buýt
Em tưởng bấm cái nút mở cốp ở chìa thì cái cốp nó từ từ mở ra cạch một cái chứ nhể:^). Em bấm nó thế mà. Hay phải ra ngoài bấm thì nó mởi mở, em chưa thử bấm từ trong xe
Chìa đang cắm ở xe thì bấm lại không có tác dụng, các cụ đi bản CDX thì không phải cắm chìa thì tiện hơn em đi SX thì phải rút chìa ra bấm mới mở không thì phải ra sau xe mở :^)

tuanminh7682

Xe máy
anh nào có hướng dẫn bằng tiếng anh thì cho em với, hướng dẫn của em toàn tiếng hàn chẳng hiểu gì cả

BUMBUM

Xe hơi
Gửi 2 bác rồi đấy nhé. Chúc các bác sử dụng tốt. Bác nào giỏi dịch ra tiếng Việt luôn đi (b)

BUMBUM

Xe hơi
Chắc bác nhận được rồi đấy. Check mail nhé.