các bác định giá hộ em Accord 2000 V6-L này

Mr.Chem

Xe điện
Thèm rơi cả răng....các cụ ở bển cứ gọi là mê tơi...em ở nước Việt với giá 7.000$-10.000$ chẳng dám mơ đến Accord 96 nữa nói chi đến 2000...em thì chỉ kết kiều dáng dòng Acc từ 2001 trở xuống thôi, từ 2002 thì đèn trước em không kết lắm. Các cụ ở bển có điều kiện thì cứ chơi tới bến đi nhé....em chúc cụ chủ thớt và các cụ đang đi....ngoài chơi được nhiều xe đẹp và giá cả bất ngờ. Em tìm người bán Accord 98-00 ở nước Việt nổ con mắt không ra.

robin2.0

Xe tăng
e bit con Accord này hay đứng ở ngã tư Chùa Bộc, Thái Hà mà. tay XXX này đứng tuỏi rồi. Con Accord này nhìn ngoài yêu luôn
Em là một fan của Accord đời 2000 trở xuống đây. Đời 2000 này em đã có cơ hội nhìn qua và ngồi thử rồi...chẳng là hôm trước em đi ra đường sáng sớm, thấy có chiếc Accord của một bác công an xxx vừa mới đậu xuống xe để làm việc (diễn tập cho Asean), thấy đẹp em quay lại ngay, xin bác cho mình ngó qua cái xe. Em đang chạy Accord 96 nhìn thấy chiếc này mê ly....màu xanh, nước sơn còn bóng, biển SG, ghế bọc da ngon lành, nội thất có khác Accord tí chút...nói chung là kiểu dáng đẹp mắt, chỉ thua bác chủ thớt cái cửa trời. Nói chuyện với xxx một lúc mới biết bác ấy lấy lại chiếc này của người cháu, người cháu thì mua mới nhập về, đi một thời gian thì bán lại cho bác xxx này, 2 bác cháu trao nhau 280tr. Giá đấy là giá người nhà rồi chứ giá thị trường em nghĩ phải hơn, mà hơn nhiều là đằng khác, dòng này khó kiếm lắm, kiểu dáng gần giống Camry 99 nhưng bản thân em thấy đẹp hơn. Em dự em của bác chủ thớt ở Việt Nam cũng nằm giá từ 350 đến....vô giá (dòng này hơi bị ít người bán). Nếu có cơ hội em lên đời em cũng tìm một em như thế này. Chúc bác chủ thớt lấy được xe và chúc anh em lái xe an toàn.

vivu123

Xe đạp
Thèm rơi cả răng....các cụ ở bển cứ gọi là mê tơi...em ở nước Việt với giá 7.000$-10.000$ chẳng dám mơ đến Accord 96 nữa nói chi đến 2000...em thì chỉ kết kiều dáng dòng Acc từ 2001 trở xuống thôi, từ 2002 thì đèn trước em không kết lắm. Các cụ ở bển có điều kiện thì cứ chơi tới bến đi nhé....em chúc cụ chủ thớt và các cụ đang đi....ngoài chơi được nhiều xe đẹp và giá cả bất ngờ. Em tìm người bán Accord 98-00 ở nước Việt nổ con mắt không ra.
Thanks cụ. Thế mới thấy mình may mắn\:D/. Mà em nghĩ cũng phải, với mức giá xe như ở bên này, <10.000$ 1 chiếc xe đời 2000 ngon lành, tiện nghi thì em nghĩ 100% các gia đình ở thành phố sẽ sở hữu xe hơi, có thể là nhiều hơn 1. Với cơ sở hạ tầng đường xá như hiện nay thì đó cả là 1 vấn nạn (các cụ xem giờ ở HN với SG giao thông đã kinh khủng thế nào:-q)

tieusufu

Xe tải
hụ hụ hụ, chắc kụ ở marickville rồi, he he he, trước em ở Glebe nhưng giờ em về rồi. Về nhà lại nhớ xe, nhớ người, nhớ cảnh...

neverfg

Xe điện
xe của cụ cũ thế ko biết có được nhập vào VN ko nhi? e nhớ ko nhầm thì theo quy định của hải quan xe cũ chỉ được nhập về với tuổi đời dưới 5 năm thôi.

vivu123

Xe đạp
xe của cụ cũ thế ko biết có được nhập vào VN ko nhi? e nhớ ko nhầm thì theo quy định của hải quan xe cũ chỉ được nhập về với tuổi đời dưới 5 năm thôi.
Ko nhập được đâu cụ ah. Em về là bán xe, giải tán thôi.
nghĩ vẫn thấy sướng, bỏ ra có <170tr mà cũng ngồi xe luxury như ai:-bd

vivu123

Xe đạp
hụ hụ hụ, chắc kụ ở marickville rồi, he he he, trước em ở Glebe nhưng giờ em về rồi. Về nhà lại nhớ xe, nhớ người, nhớ cảnh...
em ở Kensington cụ ạ, chỗ trường UNSW ấy, cũng gần Marickville

heavyrain2408

Xe buýt
Website
www.cse.wustl.edu
Em thì em lại thích nhất dáng xe Accord đời 1994-1997 đấy, chỉ ghét cái đèn đít của nó xấu quá thôi chứ phần đầu xe thì nhìn quá classic:

Mà các cụ cứ so với Camry chứ xem thấy cùng đời xe Accord thiết kế có vẻ hiện đại hơn. Nội thất cũng có vẻ tân tiến hơn nhiều.

Xe ấy các cụ mua bên Mẽo rẻ thế nhỉ 3:-O. Trông xe bác vẫn ngon lành thế.
Xe này bên Úc giá từ 9K-11K. Em chọn mua cái 10K, ko đắt quá ko rẻ quá. Mua cái rẻ quá về sợ lại ko yên tâm:o)
Xe ở Mỹ là rẻ nhất quả đất mà cụ. Đắt bọn nó không dám mua đâu. Hôm em đi chơi với mấy thằng Đức nó còn kêu ầm cả lên là xe Porsche sảnh xuất ở Đức mà xuất sang Mỹ giá chỉ bằng 2/3 xe bán chính tại Đức.
Mà xe cụ giống xe em quá, giống từ cái la răng trở đi, khác mỗi xe cụ tay lái nghịch với cả signal màu trắng :D Muh cái đèn signal của cụ nó làm màu trắng hết nhìn thích hơn nhỉ. Xe em làm màu vàng vàng nhìn quê quá. Đi chiếc này em thấy cũng được phết.

Xe em đời 98 mà đã điều hòa tự động, điều chỉnh audio trên vô lăng như ai rồi.
Thiếu mỗi răng xanh để kết nối với điện thoại.

Tất cả điều khiển điện hết, hok có j` phải bằng tay cả. :-bd

Chỉnh sửa cuối:

Mr.Chem

Xe điện
Xe em đời 98 mà đã điều hòa tự động, điều chỉnh audio trên vô lăng như ai rồi. Thiếu mỗi răng xanh để kết nối với điện thoại. Tất cả điều khiển điện hết, hok có j` phải bằng tay cả. Em nhìn mấy cái ảnh cụ pọt lên chẳng thấy cái điều chỉnh audio đâu cả....mơ ước của em là lên đời được một em 98-00 để em về độ cái màn hình DVD vào, hộc của Accord độ vừa đẹp lại vừa in...hihihi

hoa11

Xe đạp
Hj...! Cac ban toan ke chuyen dau dau...

hoa11

Xe đạp
Các Bác toàn kể chuyện đâu đâu ý....

heavyrain2408

Xe buýt
Website
www.cse.wustl.edu
Xe em đời 98 mà đã điều hòa tự động, điều chỉnh audio trên vô lăng như ai rồi. Thiếu mỗi răng xanh để kết nối với điện thoại. Tất cả điều khiển điện hết, hok có j` phải bằng tay cả. Em nhìn mấy cái ảnh cụ pọt lên chẳng thấy cái điều chỉnh audio đâu cả....mơ ước của em là lên đời được một em 98-00 để em về độ cái màn hình DVD vào, hộc của Accord độ vừa đẹp lại vừa in...hihihi
Ở bên trái vô lăng í cụ ơi. Mấy cái nút mũi tên lên xuống để chỉnh tiếng to nhỏ, nút ở giữa là chuyển bài hát hay chuyển kênh radio \:D/
Em post hình khác cụ nhìn cho rõ nhé :P

Mr.Chem

Xe điện
Chà chà...thế thì còn gì bằng nữa...thèm lại càng thèm:-ssCông nghệ của thằng Honda này cứ như đi trước người ta mấy năm vậy.

cuadong

Xe buýt
Bao giờ 4 bánh ở VN mới rẻ bằng...1/2 ở Mỹ nhỉ. Nhìn giá bên đó mà thèm...

vivu123

Xe đạp
Ở bên trái vô lăng í cụ ơi. Mấy cái nút mũi tên lên xuống để chỉnh tiếng to nhỏ, nút ở giữa là chuyển bài hát hay chuyển kênh radio \:D/
Em post hình khác cụ nhìn cho rõ nhé :P
Nội thất của bác cũng ngon lành quá há.
Mấy cai' ghế da xe em bẩn quá, cáu két cả, không biết lau = cai' j cho xạch nhỉ :-?

heavyrain2408

Xe buýt
Website
www.cse.wustl.edu
Chà chà...thế thì còn gì bằng nữa...thèm lại càng thèm:-ssCông
nghệ của thằng Honda này cứ như đi trước người ta mấy năm vậy.
Dòng EX thì bọn Honda chịu khó tích hợp đủ mọi thứ lắm. Nhưng mà nói chugn Honda nó chạy đua công nghệ hơn Toyota thì phải. Cái Camry XLE đời 2001 cũng chưa có điều khiển audio trên vô lăng hay điều hòa tự động đâu, vẫn phải chỉnh tay lạch cạch ;;)
Mà em thích cái điều khiển audio này lắm, dùng thấy tiện ghê \:D/

Hộp số xe Accord em thấy cũng hiện đại hơn mấy xe cùng thời: hộp số 4 cấp.
Mấy xe khác như Camry cùng thời em thấy toàn 3 cấp thôi àh :P

So sánh nội thất với 1 chiếc Camry 2001 em thấy nội thất con Accord 98 của em hiện đại hơn hẳn \:D/

Bao giờ 4 bánh ở VN mới rẻ bằng...1/2 ở Mỹ nhỉ. Nhìn giá bên đó mà thèm...
Em chỉ hi vọng là nó chỉ đắt gấp đôi hay bằng giá ở Mỹ để em còn phấn đấu ^:)^

Nội thất của bác cũng ngon lành quá há.
Mấy cai' ghế da xe em bẩn quá, cáu két cả, không biết lau = cai' j cho xạch nhỉ :-?
Mua cái Lexol leather cleaner ấy cụ ạ. Em nghe nói là nó dùng tốt. (nhưng mà nói thật em chắc dùng nước để lau thôi, từ hồi mua xe đến giờ em chưa bao giờ dọn dẹp xe j`, cũng chưa bao giờ đi rửa xe lần nào, lười lắm :P)

Chỉnh sửa cuối:

Loong Phoong

Xe điện
cụ làm phát 2 lít cho nó máu , hehe

Mr.Chem

Xe điện
"Giấc mo cung chi là giấc mo" Hồ Ngọc Hà....Cu&shy;o&shy;ng $....và của em về giá xe:((