[Thảo luận] Các bác đi Việt Trì - Phú Thọ:

3 gac

Xe tải
Việt Trì Phú Thọ có 2 trạm luật xxx khiếp nó chơi em 1 quả đang cõng 58 tấn trên lưng, giữa dốc tuýt em lại. Nghĩ sao mà ó ết thế, xuống làm em 1 lít đi bực mất tiền thì ít, mất công đề pa nhiều...:102:

batgioi80

[Tịch thu bằng lái]
***,bọn XXX Phú Thọ này lởm lắm,em còn bị bắn tốc độ cả 2B nữa,ngày trước bọn nó còn có luật đi xe máy phải đi giầy hoạc dép quai hậu cơ,đi dép lê nó cũng phạt,luật này chỉ có ở Phú Thọ các bác ah

CD125TBL

Xe tải
Qua Hương Canh,đoạn khu CN Khai Quang trước khi vào TP Vĩnh Yên các cụ nhớ đi đúng tốc độ nhé, còn 1 m đến biển hạn chế nếu quá vẫn phải đạp phanh lại nhá nhá.

khoavq

Xe điện
Các cụ tới ngã tư đèn xanh đỏ thứ nhất thì rẽ phải đi theo đường nội đô (còn gọi là con đường tình yêu...)

Đi qua 2 cái đèn xanh đỏ thì rẽ trái ra lại đường Hùng Vương...

Thì tránh được trạm 19 kể trên.

Chứ chạy đường Hùng Vương thì chẳng biết CSGT đứng ở đâu đâu...

Tuy nhiên, vẫn nên chạy đúng tốc độ các cụ nhể.

aquanpt

Xe đạp
Em nhớ ngày xưa em học C3 ở Việt Trì, nhà ở Lâm Thao, em nhớ mãi bố mẹ em đưa em xuống trường = xe máy; còn fải lục tục nhớ dép quai hậu mới đi được, chỉ vì chỗ xxx19 :))

gl1600

Xe điện
Em thì chả chạy đường 2 kể cả đã làm xong, 3 lần lên thị xã Phú Thọ toàn chạy đường Sơn Tây - Cổ Tiết _ cầu Phong Châu rồi rẽ trái tít phát lên thị xã Phú Thọ, chả mấy khi gặp XXX

kinum08

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Các bác cũng phải đề phòng đoạn thị trấn Lâm Thao nữa, hôm nào mà bọn trạm 19 chán ở Quân khu 2 thì nó lên Lâm Thao đấy. Đường đẹp nhưng đừng mát ga các bác ạ:77:

CD125TBL

Xe tải
Em sợ biển Ngũ Phúc quá. Cờ hụp bằng mồm nhé
Sáng nay em từ Yên Bái trở về HN từ rất sớm, qua Đoan Hùng khoảng chục cây, trời mới tang tảng sáng, đến đoạn đường xóc xóc đang làm, vì muốn nắn thẳng đường nên họ đang làm dở cái cống qua một con mương hay suối nhỏ gì đó, thấy một bác Mercedes đen 4 chỗ (không biết C hay E) nằm lọt thỏm dưới con mương ngang đường đó, chiều dài xe chỉ còn khoảng 2/3 thôi, mặt mũi calang, đèn đóm nát không còn gì cả (do lao thẳng vào bờ mương đối diện, chùn lại), kính vỡ tan một bên phía lái, biển 30? 5885 hoặc 8558. em run quá nên không nhớ nổi, thấy tụi em dừng lại một chút hỏi thăm, một bác trai khoảng 45 tuổi cho biết: không có tôi thì có thể họ (2 hay 3 người trong xe) chết rồi, lúc 1h30 sáng, có thể họ đi nhanh, dùng đèn pha, đến đoạn đó lại vừa hẹp vừa xóc, phi thẳng xuống, xe chết máy nên họ ngạt, đã sửu đi rồi, tôi phải đập kính ra một lúc thì họ mới tỉnh, có một người đã gọi điện thoại được cho người thân, tôi đưa đi cấp cứu rồi, em thấy bác ấy phúc đức quá, cả những người trên xe cũng phúc quá. Vì trời lúc đó mới mờ mờ nên chắc chưa ai đến. Cầu mong không ai bị nặng.

Chỉnh sửa cuối: