Các bác đi Veracruz làm tài phát cho e vụ mua phải xe lởm từ showroom!

Trạng thái
Thớt đang đóng

xtitan

Xe buýt
Em mới theo dõi, không liên quan, ko đi Hyundai, ko bênh bên nào nhưng thái độ của các bạn làm nghề bán xe bên Anycar thế này thì Anycar sẽ nằm trong blacklist của em :)
Các bạn càng nói kiểu ấy sẽ càng xấu mặt showroom của các bạn thôi, nếu các bạn chỉ là nhân viên, ko có quyền quyết định thì không nên quá to tiếng, vỗ ngực tự lấy danh nghĩa của công ty ra làm gì, phù phiếm :) bạn nào bên trên còn phát biểu "Anycar không nhập lại với 700tr" nữa thì lại càng hài :)

Đôi lời, mong sự việc kết thúc nhanh gọn cho đỡ tốn đất diễn đàn

Sent from my iPad using Forum Runner

anycar.vn

Xe tăng
không phải đã công nhân là tay lái nặng và lỗi trả lái à
thế thì cụ giải thích em hiêủ tí
Cụ mang cái máy ra đo độ nặng tay lái với lỗi trả lái hộ em cái.Giờ chơi bằng lý chứ hết tình rồi.Bên em sẵn sàng chấp nhận cho xe vào Toy,Mer,Hon để kiểm tra xe có lỗi hay ko cơ mà.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Ah lúc chiều em còn bình tĩnh ngồi làm thơ để 1 số người châm chọc.Nhưng vừa vào đọc mấy trang em thấy nóng hết cả mắt,mà em kém nhịn lắm,cụ thông cảm,thấy ko hay thì đừng đọc bài của em,đọc bài có giá trị vàng ngọc ý.
cụ nóng thì khổ rồi. em nghĩ cụ nên làm thơ lại cho nó tĩnh tâm đi ạ. chứ nóng lắm lúc nói không nghĩ đâu. Thân!

RR1

Xe buýt
Hiện có 54 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (38 lái chính và 16 lái phụ)
RR1 vietran moto_sái_cổ chebonmua RAVA giahungele M.KFC hungbomkct ducminhbk haquocd kito dungnt161 Mr.star cuongdt86 c'est_la_vie Slumps anycar.vn billbill tla trungvna avante2011 cuongcao Vo_thien caionghin$ 4WD - CANON 5D tuanhm hattrick SPL junyong billnantes ndt1986 Bakanbonko nobita_di_venza LATDA 2107 Bát_Quái.
Hehe, thớt này nóng như lò lửa.

haquocd

Xe tải
Em nói thật với cụ là bọn em còn định cuối tuần này xin nghỉ làm để lên chỗ cụ ý chơi và em ái ngại đến mất ăn mất ngủ về việc này.Nhưng em thấy cụ chủ thớt càng ngày càng làm em thất vọng.Đành rằng đặt mình vào địa vị ông ý cũng thấy tội,thế nhưng bên em đâu có sai.Nếu thật sự nhanh thích nhanh chán thì quay lại nói luôn ko thích chiếc xe đó nữa,showroom nhập lại giùm thì sẽ khác.Còn tìm cách bới lỗi bắt cty lấy lại xe,ảnh hưởng đến uy tín cty cũng như uy tín của anh em khi bán xe.Em không phải đứa bậy bạ ngông cuồng nhưng nóng mắt là em nói thẳng,ko phải tiểu nhân té nước theo mưa.
Mỗi mình cụ biết nói thẳng hả. Đọc cả chục trang thấy cụ la ghét nhất đây. Đồ con buôn ạ.

cuongcao

Xe đạp
cố sống cố chết nhờ. bây giờ có không sai cũng mệt rồi. xây bao năm giờ tự tay bóp ái rồi. về lý có thể là không sai nhưng về cung cách thì em thua thật. cãi nhau tay đôi thế này chắc sắp phá đến móng nhà mình mất thôi
Đây là 1 nhân viên thôi mà bác, mình cũng k nên đánh đồng là tất cả mọi ng trong 1 showroom đều như thế! thấy bác chủ thớt hôm nay cũng chia sẻ với anh em là lãnh đạo của bên showroom cụ chủ mua xe cũng rất thiện chí hợp tác trên tinh thần hợp lý rồi mà.

Còn cụ kia là sale mà phát biểu như thế em đồ rằng cũng k nên, thay mặt cho cả 1 showroom để khặng định 1 điều mình k có quyền quyết định cũng là k nên, em góp ý như vậy!

RR1

Xe buýt
Em mới theo dõi, không liên quan, ko đi Hyundai, ko bênh bên nào nhưng thái độ của các bạn làm nghề bán xe bên Anycar thế này thì Anycar sẽ nằm trong blacklist của em :)
Các bạn càng nói kiểu ấy sẽ càng xấu mặt showroom của các bạn thôi, nếu các bạn chỉ là nhân viên, ko có quyền quyết định thì không nên quá to tiếng, vỗ ngực tự lấy danh nghĩa của công ty ra làm gì, phù phiếm :) bạn nào bên trên còn phát biểu "Anycar không nhập lại với 700tr" nữa thì lại càng hài :)

Bạn này với bạn ấy là 1 thôi ạ

nobita_di_venza

Xe buýt
Xin lỗi, em là người ở giữa, đọc thớt này mãi và bây h phải có ý kiến vì không muốn nó quá nóng thế này.

Theo em là các cụ nên đọc từ đâu thớt để hiểu là cụ chủ thớt đang muốn nhở các cụ test xe để xem lỗi nó như thế nào và cũng là đang chờ cách giải quyết của sếp tổng bên Anycar. Kết quả cuối cùng như thế nào sếp em và cụ chủ thớt chưa đưa ra ở trên đây nên việc các cụ nói bên này đúng, bên này sai ngay bây h là chưa nên. Và cũng chưa nên nhận xét bất kỳ điều gì để vấn đề nóng lên quá mức cần thiết.

Chiều nay em đi test xe cùng cụ chủ thớt và một số cụ trên OF nữa, em cũng đã khẳng định với cụ chủ thớt là khi tiếp xúc với sếp em cụ sẽ thấy được tinh thần cộng tác từ phía sếp, cả hai sẽ có được cái nhìn chung để giải quyết mọi việc 1 cách tốt nhất.
Em hứa là ngày mai sẽ có 1 kết quả thỏa đáng cho cả hai. Vì thế khi vấn đề chưa rõ ràng, em mong chùng ta dừng lại ở đây. Ngày mai kết quả thế nào em hoặc bác chủ thớt sẽ post lên đây, khi đó chúng ta lại bàn bạc tiếp! Bây h vì thớt quá nóng nên mọi người không giữa được bình tĩnh và dẫn đến những hiểu lầm không đáng có.
Bác chủ thớt nếu đồng ý với ý kiến này của em thì Comment ngay nhé!

anycar.vn

Xe tăng
Đây là 1 nhân viên thôi mà bác, mình cũng k nên đánh đồng là tất cả mọi ng trong 1 showroom đều như thế! thấy bác chủ thớt hôm nay cũng chia sẻ với anh em là lãnh đạo của bên showroom cụ chủ mua xe cũng rất thiện chí hợp tác trên tinh thần hợp lý rồi mà.

Còn cụ kia là sale mà phát biểu như thế em đồ rằng cũng k nên, thay mặt cho cả 1 showroom để khặng định 1 điều mình k có quyền quyết định cũng là k nên, em góp ý như vậy!
Thưa với cụ là sếp em ko rỗi hơi để lên đây phát biểu với khẳng định.Em lượn lờ thấy nóng mắt nhiều câu nói kiểu chẳng biết gì cũng ra vẻ ta đây thấu hiểu,theo đóm ăn tàn nên mới không chịu nổi thôi.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com

cám ơn cụ đã góp ý cho em. nhưng nói thật là em cực kì bức xúc với kiểu hành văn của bố này. rất cứng đầu và cay cú. nếu không nói thì không sao. càng nói càng ngờ u. nếu đúng thật là anh chàng này là sale thì em nghĩ anycar nên cho nghỉ để tránh mang tiếng. còn là boss thì em thua

xtitan

Xe buýt
nobita_di_venza nói:
Xin lỗi, em là người ở giữa, đọc thớt này mãi và bây h phải có ý kiến vì không muốn nó quá nóng thế này.

Theo em là các cụ nên đọc từ đâu thớt để hiểu là cụ chủ thớt đang muốn nhở các cụ test xe để xem lỗi nó như thế nào và cũng là đang chờ cách giải quyết của sếp tổng bên Anycar. Kết quả cuối cùng như thế nào sếp em và cụ chủ thớt chưa đưa ra ở trên đây nên việc các cụ nói bên này đúng, bên này sai ngay bây h là chưa nên. Và cũng chưa nên nhận xét bất kỳ điều gì để vấn đề nóng lên quá mức cần thiết.

Chiều nay em đi test xe cùng cụ chủ thớt và một số cụ trên OF nữa, em cũng đã khẳng định với cụ chủ thớt là khi tiếp xúc với sếp em cụ sẽ thấy được tinh thần cộng tác từ phía sếp, cả hai sẽ có được cái nhìn chung để giải quyết mọi việc 1 cách tốt nhất.
Em hứa là ngày mai sẽ có 1 kết quả thỏa đáng cho cả hai. Vì thế khi vấn đề chưa rõ ràng, em mong chùng ta dừng lại ở đây. Ngày mai kết quả thế nào em hoặc bác chủ thớt sẽ post lên đây, khi đó chúng ta lại bàn bạc tiếp! Bây h vì thớt quá nóng nên mọi người không giữa được bình tĩnh và dẫn đến những hiểu lầm không đáng có.
Bác chủ thớt nếu đồng ý với ý kiến này của em thì Comment ngay nhé!
Mình thấy mất bình tĩnh nhất chỉ là bạn Anycar kia thôi, cái nick bộ mặt của công ty (cho đến thời điểm này) mà càng lúc càng thành đôi co,chấp nhặt từng lời nói, sai lệch chủ đề, dẫn tới hình ảnh của showroom bạn ấy xấu đi nhiều

anycar.vn

Xe tăng
cám ơn cụ đã góp ý cho em. nhưng nói thật là em cực kì bức xúc với kiểu hành văn của bố này. rất cứng đầu và cay cú. nếu không nói thì không sao. càng nói càng ngờ u. nếu đúng thật là anh chàng này là sale thì em nghĩ anycar nên cho nghỉ để tránh mang tiếng. còn là boss thì em thua
Cụ in lại những câu em post gửi cho tổng giám đốc Anycar để cho em nghỉ cái.Em ko khéo đến mức tức mà vẫn nhe răng ra cười được,ko đủ tiêu chuẩn làm Sales nhỉ.

trungvna

Xe tải
em nghĩ giống hệt cụ này :))

RAVA

Xe ba gác
-Hơi buồn khi đọc thớt này, thương hiệu xây vài năm ra đi trong vòng chưa đầy 48h ???:P

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ in lại những câu em post gửi cho tổng giám đốc Anycar để cho em nghỉ cái.Em ko khéo đến mức tức mà vẫn nhe răng ra cười được,ko đủ tiêu chuẩn làm Sales nhỉ.
cụ có rảnh cứ đôi co với em để mọi người đánh giá nhé. em rảnh đến mai luôn cụ ạ! xin nói luôn là em chả mất gì. nếu cụ là sale chắc cũng chả mất gì cả. chỉ tội cho anycar thôi..:D

anycar.vn

Xe tăng
Mình thấy mất bình tĩnh nhất chỉ là bạn Anycar kia thôi, cái nick bộ mặt của công ty (cho đến thời điểm này) mà càng lúc càng thành đôi co,chấp nhặt từng lời nói, sai lệch chủ đề, dẫn tới hình ảnh của showroom bạn ấy xấu đi nhiều

Em đôi co làm gì,câu ít bài thôi,Mod thấy nóng mắt cho ít thẻ thì đành chịu,còn hình ảnh của showrom em chỉ nói chuyện với người biết chứ ko nói với kẻ a dua.

Trạng thái
Thớt đang đóng