Các bác đi SFE -SLX cho em hỏi chút???

honda_SH

Xe tải
bác xem đã nổ máy chưa:):):)

SanNhim

Xe hơi
@ SanNhim
Sự lựa chọn của bác là chính xác đó đi SLX thì không phải suy nghĩ gì. ( Nhưng em sợ sau này bác bán lại không được giá như Toyota....:)):)):)) )
Em thì em lại nghĩ khác. Nếu em cảm thấy hài lòng khi ngồi sau vô lăng thì có mất giá em cũng không nghĩ ngợi gì. Với lại với tầm tiền đấy mà mua Forturner V thì quá là lãng phí và không ổn một chút nào. Xe For đấy em đã chạy thử rồi không hay bằng vợ 2 của em bây giờ cộng thêm với việc tiêu hao nhiên liệu lớn mà mật độ của em ngồi sau xe lớn nên dù có mất giá nhưng bù lại chi phí trong quá trình vận hành của em cũng tiết kiệm đước ối US đấy, hihi có đúng không bác. Theo em nghĩ bỏ nhiều tiền để mua thương hiệu nhưng giá trị sử dụng (em nói ở đây là các tính năng an toàn cũng như các tính năng giải trí khác..) không bằng các hãng khác về thương hiệu nhưng giá trị sử dụng cao hơn hẳn thì đó không phải là sự lựa chọn đúng đắn.:41::41:

metalhue

Xe đạp
hehe, về vụ rửa đèn, đôi khi bác bật đèn nhưng khi bình nước rửa kính hao quá 2/3 thì nó cũng ko phun được trong khi nước rửa kính vẫn phun và đèn chưa báo ( theo ngu kiến của em là do áp lực phun của vòi rửa đèn lớn hơn rất nhiều so với vòi nước rửa kinh) bác cứ châm thêm bình nước và bật đèn pha là ok ngay thôi! Còn SF là sự lựa chọn thông minh,:) các bác ko cần lăng tăng gì nhiều đâu, đủ "chiền" thì múc, ko phải hối hận đâu!

DATDA

Đi bộ
Bác nào lăn tăn về SANTA FE SLX 2.0 , 2WD , FULL OPTION DELUXE EDITION , chúng em ở Tp HCM , mua 1 lúc 5 chiếc , đàm phán từ lúc 46k , đến khi lấy xe là 49k đấy , với bao nỗi hồi hộp và lo lắng , các Bác vào xem chúng em đi mua xe nhé :
http://www.otosaigon.com/forum/m1550599-p12.aspx

longknu

Xe buýt
Em nói vui với bác thôi, chứ em là thành viên SFC từ đầu năm 2008 em cũng chạy SF SLX -2008 rất hài lòng với em nó về giá tiền và tính năng sử dụng. Về sau có đổi xe chăc cũng SF nhưng đời 20..