[Thảo luận] Các bác đi QL1 mới chú ý

casanovapham

Xe hơi
Em sợ là học của xxx nước ngoài đấy bác ạ. Hôm nọ tình cờ xem lại 1 đoạn trích trong phim "Cảnh sát và những người hành tinh khác" của bác Lu-i-đờ-phuy-nét em thấy có cảnh bác xxx giả dạng y hệt trường hợp này, hễ xe nào vượt đè vạch vàng là a-nhô cho lâu la tóm luôn. Được cái dân pháp nghiêm chỉnh quá, cả đoàn nối đuôi nhau ì ì sau bác xxx, mãi mới có 1 xe vọt lên lại chính là vợ cả của bác Cờ-ru-xô (do lu-i-đờ-phuy-nét thủ vai :21:)

Học ở phim nước ngoài thì có thôi cụ, phim và thực là 2 khái niệm khác nhau ạ.

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com
"AE OF" ơi nhớ lấy câu này: Cướp đêm là giặc (xxx), Cướp ngày (cũng) là quan (xxx)(y)

Kuang2

Xe buýt
ôi, túm lại là không được nóng, em cũng thuộc loại tháng 8 cuốc đường đấy rồi em biết, cứ bình tĩnh chạy sau, xi nhan, còi, đèn. Nếu chạy đúng tốc độ 20km/h thật thì em hạ kính xuống, châm điếu thuốc, bấm còi theo nhạc, thằng nào đi trước em được hết điếu thuốc thì phải nói là gan to hơn gan con lợn sề.....

đi đường QL1, xi nhan + còi + đèn mà không cho vượt thì chỉ có mấy chú xe tải biển đỏ, em thì em công nhận là đa phần các chú này đứt m* nó hết dây thần kinh thị giác - thính giác rồi. Mà vượt xe biển đỏ các chú biển xanh các chú ý cũng thương .

cái kê bình lavie cũng hay, trên xe em lúc nào cũng sẵn bình .... :P đựng nước uống cũng có mà đựng nước thải từ nước uống cũng có.

Chỉnh sửa cuối:

kunkun99

Xe đạp
=)) nhắng vãi, thế cụ thể là xe gì hả bác lần sau biết còn tránh

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Nếu đúng là thằng này là "chim mồi" thật.
Iem thì iem sẽ chạy song song bên phải, dưới nó 1 tí tẹo.
Hạ kính.
Lấy cái chai Lavie ném 1 phát xuống đường ngay trước mũi nó cho nó bít. Mà cái của này trong xế em lúc nào cũng sẵn.

1landuynhat

Xe đạp
em mà như bác chủ thớt em vượt lên rồi dừng mẹ nó lại trước đầu xe nó.

DuongNV

Xe buýt
Ôi thôi. Không còn từ nào để diễn tả hình ảnh của 3X nữa!

30M-7352

[Tịch thu bằng lái]
Nếu đúng là thằng này là "chim mồi" thật.
Iem thì iem sẽ chạy song song bên phải, dưới nó 1 tí tẹo.
Hạ kính.
Lấy cái chai Lavie ném 1 phát xuống đường ngay trước mũi nó cho nó bít. Mà cái của này trong xế em lúc nào cũng sẵn.
Em cũng thích cách này, đi song song với nó, nhưng em không ném chai lavie, bên ghế phụ của em lúc nào cũng có một cái biển to bẳng khổ giấy A4 ghi chứ chim mồi của cảnh sát và hình mũi tên hướng từ bên phải sang trái, em cũng thiết kế sẵn một cái chụp để lắp vào gương. Khi gặp chim mồi em hạ kính xuống, lắp cái biển đó vào gương và đi song song với con chim mồi. 02 con xe mà đi song song với nhau thì đố ai vượt được hihi. Thế là làm một đoàn diễu hành chơi bác ạhh.

vietran

Xe ba gác
Sao cụ không vòng lại quay phim, máy đt nào bây giờ chả quay dc
Dân mình nhu nhược thế nên xxx mới làm bậy dc, chỉ có thể trách mình thôi