[Thảo luận] các bác đi QL 1b Chú ý!

xe_cang_hai

Xe tăng
từ ngày em có xe ô tô đã thấy đồng chí này ngồi đấy rồi, thọ ra phết

namanhnc

Xe tải
e cũng hay đi BN, nhưng đến Tiên Sơn (qua Từ Sơn vài km) thôi, chưa gặp lần nào. Cám ơn cụ đã cảnh báo.
e có ý kiến: cụ nào lái xe siêu đẳng, đi qua, khi thằng đó thò chân ra đường thì chẹt vào móng chân nó cái, cho nó hốt hoảng, giật cà là mình lên sẽ sợ mà 0 dám ra ngồi đó nữa hoặc hoảng quá, hết bệnh điên lun.
như vậy cả làng OF mới được nhờ.
e thì trình độ còi, tiu 1 phát, đang 80km/h đảm bảo thằng đó bay xa 30m hoặc chân nó bẹp như tờ giấy :21::21::21::21::21:

DUONGLAM

Xe điện
Những thằng như thế này thì ai cũng muốn nó chết đi cho sạch, nhưng mình mà ăn thịt nó là sẽ có rất nhiều thằng xxx xông ra ăn thịt mình đấy. Hichic mà thịt mình thì thơm chứ...

Kemzy

Xe máy
mình cúi tuần mới về wê, mà có mỗi cái máy ĐT "hàng Hồ Cẩm Đào" nên...:102: Ah! mà trên làn Từ HN đi BN còng có "mấy bố" chạy " chắc là.." chứ ko fải thể dục vì "đi số lùi" mà lại đi số 4 mới ác chứ! :102: chỉ sợ nó chạy thế rùi chóng mặt-> quay2 rùi thì...fi ra jữa đường thì khổ mấy "thím,mấy mợ" hix2! seo nó ko chạy bên kia để kòn nhìn thấy "mấy mợ,mấy thím" nhỉ???:77: các pác cẩn thận nhé!

hungtt76

Xe hơi
À thằng cha này em cũng gặp rồi.chả là cái hôm em đi nội bài,đang đi nhìn từ xa thấy một ông đang ngồi như kiểu luyện công,em cẩn thận đi nép sang phải,gần tới nới thấy một viên gạch nửa đối diện ông này khoảng 2m,ông này ngồi nhìn viên gạch như thôi miên.

Kemzy

Xe máy
Trưa hum wa mới về quê, may mà lại gặp dc "sư phụ"

Đây là nơi "sư phụ" ngồi luyện côn. Cách Lạng Sơn 126Km.

Đây là những...hix2! "hú vía" !:77:

Đây là "Sư Phụ"! lúc "chộp" hình lại thấy "sư phụ" cười duyên nữa chứ! :ohmy:
Mới đầu cứ tưởng... hỏi ra mới bít là đang nghỉ giải lao nên ko ngồi thiền nữa mà ngồi bó gối đếm xe qua lại và tìm xem co OF nào ko! hihi!:ohmy: (lúc này đang là 14h ngày 19/04 nhiệt độ ngoài trời khoảng 34-35 độ C, gió mát trăng thanh! ý quên gió ko mát, trời nắng to..! :) )

3 gac

Xe tải
các cụ không biết chứ "tay trong" của xxx đấy, nhiều tuyến đường ở ta đều có, vô phúc mà húc vào thì có mà đúng gặp nguyên họ nhà Chí đấy các cụ

zinzin08

Xe hơi
chỗ này qua Từ Sơn khoảng 2km, đã có 1 bác 16 chỗ phanh gấp đổ kềnh ra đường rồi đấy. Chú này trước ngày nào cũng ra luyện công, khoảng 1 năm trở lại đây thỉnh thoảng mới xuất hiện. Trước mặt chỗ chú ấy ngồi chú ta thường để mấy viên gạch vào gần sát vạch kẻ trắng trên đường, xe ô tô đi lâu ngày đẹn qua lõm thành hố, chỗ đấy chắc là huyệt đạo :77:

volga-lada

Tháo bánh
Trên đường 1B từ HN đi tới BN mấy bác chú ý nhé! E ko nhớ rõ lắm đoạn nào nhưng chí nhớ chạy từ hướng HN đi gần tới BN ( cách khoảng 4-5 km)có một "tay" theo em đoán là ko mún sống hoặc thử tay nghề các pác xế hoặc thử vỏ xe ... :) Cứ chìu chìu ( em đi toàn giờ đấy mà) là "hắn" ngồi ở lòng đường (làn bên trái) ngồi" luyện công" ở đấy mấy ác chứ! :ohmy: Thông báo cho các pác đi tuyến này chú ý nhé!
em nghe cánh lái xe trên em kể: đồng chí đó chính là tác giả của mối tình nổi tiếng đấy. mấy năm trước khi mới làm xong làn đường chiều BN-HN đồng chí này và người yêu đi xe máy và tai nạn đúng chỗ ây, nên giờ chiều nào cũng ra đó ngồi nhớ người yêu. có hôm em đi từ HN về đúng lúc trời mưa thấy đồng chí ấy đứng khóc nhìn thương lắm! anh Chính ở báo Nhân dân dã có ý định viết bài Mối "tình bên Quốc Lộ" nhưng thế nào lại thôi đấy!