Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

lanph2

Xe buýt
Em cảm ơn các cụ!
Chạy đường trường với đường phố chênh nhau nhiều thế nhỉ!
Mà các cụ toàn đi Nu thì chắc Nu đi ổn hơn Na phải ko ạ?
Xe nào nó chẳng nệch thía cụ. Em thấy ổng trưởng thôn xóm trên nói thế :)
Ông ý cũng dậy nà "nu na nu nống - cùng sống 1 nhà - la cà khắp xóm - cũng nà như nhau"

Luot song

Xe tải
Xe nào nó chẳng nệch thía cụ. Em thấy ổng trưởng thôn xóm trên nói thế :)
Ông ý cũng dậy nà "nu na nu nống - cùng sống 1 nhà - la cà khắp xóm - cũng nà như nhau"
Lân vui tính nhỉ, có định bán xe nuwqx không đấy?

lanph2

Xe buýt
Lân vui tính nhỉ, có định bán xe nuwqx không đấy?
Dạ em vẫn đang cố gắng giữ em nó bên mình ạ, càng đi càng yêu ạ! nếu duyên định ngắn ngủi em sẽ nhờ các cụ trong nhà mình trước. Hi hi

Longnnk

Đi bộ
Có cụ nào đã thay bơm xăng mà còn giữ cái bơm xăng cũ,để lại e cái mạch quét báo xănng vơi ạ,giá cả và chi phí e thanh toán đầy đủ và hậu tạ ạ,e hỏi khăp mà k có chỗ nào bán,thay cả cụm bơm vì cái mạch bé xíu ây thì chua quá ạ,hixhix...
Không có cụ nào giup đc e ạ

Website
www.xetaibacviet.vn
Hóng các cụ cái nào

gadi2banh

Xe điện
Đây có phải xe cụ luot song ko nhể? E thấy xe này đỗ ở nhà nghỉ. Hehe

Orbit

Xe đạp
Có cụ nào đã thay bơm xăng mà còn giữ cái bơm xăng cũ,để lại e cái mạch quét báo xănng vơi ạ,giá cả và chi phí e thanh toán đầy đủ và hậu tạ ạ,e hỏi khăp mà k có chỗ nào bán,thay cả cụm bơm vì cái mạch bé xíu ây thì chua quá ạ,hixhix...
Liên lạc với Quang Lonh Khánh xem sao

Longnnk

Đi bộ
Bạn e có con lanos, hễ cứ chạy khoảng 150km là bị giật giật,tât máy cho nghĩ tí thì lại hết,trời lạnh thì k sao,den gara thì thợ potay do bệnh nó k rõ ràng,lúc den gara thì chả sao cả,có cụ nào bit để xử lý k ạ,có khi nào bị bơm xăng hay buri k ạ

ngocthach0101

Đi bộ
e co con lanos bi trieu chug ji e cung ko biet, binh thuong, troi lanh hay troi mat, thi e no chay êm lắm, nhug cu chạy trời nắng, hay chay buổi trưa năng e nó chạy được 150 - 200km là e nó bắt đầu bị giật, tắt máy. E fải mở cóp xe lên cho nó nghỉ khoảng 30p cho mát xe em nó moi chạy lại được. Hễ nóng máy là bị lại. A e nào biết bệnh giúp e với nhé. Cảm ơn a e nhé..

longchjnsu

Xe buýt

cuccucukd

Xe tăng
e co con lanos bi trieu chug ji e cung ko biet, binh thuong, troi lanh hay troi mat, thi e no chay êm lắm, nhug cu chạy trời nắng, hay chay buổi trưa năng e nó chạy được 150 - 200km là e nó bắt đầu bị giật, tắt máy. E fải mở cóp xe lên cho nó nghỉ khoảng 30p cho mát xe em nó moi chạy lại được. Hễ nóng máy là bị lại. A e nào biết bệnh giúp e với nhé. Cảm ơn a e nhé..
cụ đem theo xô nước đá lạnh đi. khi nào máy nóng cụ dừng lại lật capo lên. đổ thẳng vào mayd. đỡ phải đợi 30'

JameNhon

Đi bộ
Cụ tháo cái hộp nhựa ở chỗ cần số ra, dưới chỗ cắm tẩu thuốc ấy. cụ sẽ nhìn thấy 1 cái hộp đen to hơn bao thuốc lá, có ăng ten nằm ngang. đó chính là bộ thu của chìa khóa đấy ạ. Như thế rồi cụ tự mò dây ra thôi
Đa tạ cụ, để em mò xem
Có kết quả sẽ báo cáo các cụ ạ!
Nhân tiện cho em hỏi nút nhấn (Vẽ hình chiếc xe) bên phải của nút A/C (điều hòa) làm gì vậy?
Em thấy nhấn vào thì nút sáng màu đỏ, nhấn lại thì hết.
Ko hiểu chức năng làm gì?
Mong các cụ chỉ giúp.

Chỉnh sửa cuối:

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Đa tạ cụ, để em mò xem
Có kết quả sẽ báo cáo các cụ ạ!
Nhân tiện cho em hỏi nút nhấn (Vẽ hình chiếc xe) bên phải của nút A/C (điều hòa) làm gì vậy?
Em thấy nhấn vào thì nút sáng màu đỏ, nhấn lại thì hết.
Ko hiểu chức năng làm gì?
Mong các cụ chỉ giúp.
đó là nút lấy gió điều hòa trong xe hoặc ngoài xe cụ ah.khi cụ ấn nút đèn sáng cụ sẻ nghe gió thổi mạnh hơn lúc đó gió trong xe đang tuần hoàn vòng đi vòng lại.còn tắt nó sẻ lấy gió ngoài vào xe xong ra rồi lại vào.