Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

concun

Xe đạp
Dể lắm cụ ạ, Cụ làm như sau: tháo cạc te curoa cam ra, tháo luôn dây curoa cam, trên 2 bánh cam nó có cái vạch em nhớ ko lằm thì vạch đỏ ở bên bánh cam trái vạch xanh bên bánh cam phải. Cụ chỉ việc dùng tuýp quay cho 2 cái vạch này nằm ngang nhau và trùng với cái mũi tên nắm giữa 2 bánh cam. Sau cùng lắp dây đai (dây curoa) lắp cạc te lại. Thế là xong
Lần trước em đi thai bi tăng với cái bi đỡ cam, cái thằng thợ củ chuối làm lệch cam, may mà lệch có 2-3 răng thôi mà đi nó khó chịu vô cùng luôn. Sau khi em chỉnh lại thì ngon lành cành đào.
Cảm ơn cụ chỉ giáo hôm nào rãnh em mang ra bắt thằng thợ thay cam cho em tháo ra kiểm tra lại xem có đúng thế không bác ợ.
http://s1346.photobucket.com/user/tranxuanhao/media/dit_zpsf587e251.jpg.html#sthash.rOt9weRN.hpvt

Orbit

Xe đạp
Gửi Các Cụ
em đã hoàn thành bộ đèn cho bé Nu già nhà em, em xin post vài cái hình lên các Cụ bình phẩm nhé.
Toàn cảnh 2 cái đèn:

Hình cái đèn bên phụ:

Hình cái đèn bên tài:

Đèn cos bên phải và đờ mi trong chóa pha bên trái:

Đờ Mi toàn tập (2 cái đèn gầm em chơi luôn 2 trái bi của xe máy) nó sáng kinh luôn các Cụ ạ:

Đây là cái body của em nó:

Cái mông em nó đây:

Cái bộ giải trí của em nó:

Các Cụ xem tạm, hôm nào em up tiếp

Chỉnh sửa cuối:

thanhsl

Xe tải
Chào các cụ hội nu cho em hỏi chỗ nào bán cái bao cần số, và cái tay mở cửa trong xe cửa sau bên trái. cái bao cần số của em nó xấu quá còn cái tay mở cửa của em nó gãy mất. Các cụ chỉ chỗ mua nếu có số điện thoại hoặc địa chỉ thì càng tốt. Em cảm ơn

Orbit

Xe đạp
Chào các cụ hội nu cho em hỏi chỗ nào bán cái bao cần số, và cái tay mở cửa trong xe cửa sau bên trái. cái bao cần số của em nó xấu quá còn cái tay mở cửa của em nó gãy mất. Các cụ chỉ chỗ mua nếu có số điện thoại hoặc địa chỉ thì càng tốt. Em cảm ơn
Cái bao da Cụ cứ tháo ra rồi đem đến các hàng bọc da cho nó làm rồi về gắn lại thôi, lần trước em cũng làm vậy giá trong này em làm có 200K. Còn cái tay mở cửa em e là khó đó cụ. Ngoài HN em chỉ biết chổ ông Matsco thôi.

concun

Xe đạp
Dể lắm cụ ạ, Cụ làm như sau: tháo cạc te curoa cam ra, tháo luôn dây curoa cam, trên 2 bánh cam nó có cái vạch em nhớ ko lằm thì vạch đỏ ở bên bánh cam trái vạch xanh bên bánh cam phải. Cụ chỉ việc dùng tuýp quay cho 2 cái vạch này nằm ngang nhau và trùng với cái mũi tên nắm giữa 2 bánh cam. Sau cùng lắp dây đai (dây curoa) lắp cạc te lại. Thế là xong
Lần trước em đi thai bi tăng với cái bi đỡ cam, cái thằng thợ củ chuối làm lệch cam, may mà lệch có 2-3 răng thôi mà đi nó khó chịu vô cùng luôn. Sau khi em chỉnh lại thì ngon lành cành đào.
Hình dáng em nó đây em mò mãi moi đua đuoc em nó lên hầu các cụ.

Orbit

Xe đạp
Gửi các Cụ
Mấy bài trước, em thấy có Cụ đã vệ sinh cái họng hút, vậy các Cụ cho em xin cái hình của nó để em tự làm thử xem sao? Vì em chưa chắc nó nằm chổ nào.
Cám ơn các Cụ

concun

Xe đạp
Gửi các Cụ
Mấy bài trước, em thấy có Cụ đã vệ sinh cái họng hút, vậy các Cụ cho em xin cái hình của nó để em tự làm thử xem sao? Vì em chưa chắc nó nằm chổ nào.
Cám ơn các Cụ
Hôm nay em cung tự mình vệ sinh họng hút và cảm biến em nó đấy kể ra tự mình chăm sóc em nó trong những ngày nghỉ cũng thấy vui đấy các cụ ạ, nhưng em quên không chup ảnh cho cụ xem để mai cụ nhé!

thanhsl

Xe tải
Cái bao da Cụ cứ tháo ra rồi đem đến các hàng bọc da cho nó làm rồi về gắn lại thôi, lần trước em cũng làm vậy giá trong này em làm có 200K. Còn cái tay mở cửa em e là khó đó cụ. Ngoài HN em chỉ biết chổ ông Matsco thôi.
Cảm ơn cụ

longchjnsu

Xe buýt
@ Orbit
Xe của cụ đẹp quá bộ mắt nhìn gợi cảm hơn. Cụ cho em hỏi bộ giải trí của cụ thiệt hại bao nhiêu đấy ạ?

Orbit

Xe đạp
Hôm nay em cung tự mình vệ sinh họng hút và cảm biến em nó đấy kể ra tự mình chăm sóc em nó trong những ngày nghỉ cũng thấy vui đấy các cụ ạ, nhưng em quên không chup ảnh cho cụ xem để mai cụ nhé!
Cụ cố gắng chụp hộ em tấm hình nguyên cái họng ấy và nếu được cho em chú thích các vị trí cầm tháo ốc Cụ nhé. Cho em hỏi thêm là em thấy chổ bướm ga có mấy cái đệm (joan) em sợ mình tháo ra nó hu thì phải mang đi đóng lại thì khổ. Số phone của em là 0908161301, Cụ nháy máy em phát để em lưu lại, phòng khi làm có gì hỏi tham khảo thêm Cụ nhé

Orbit

Xe đạp
@ Orbit
Xe của cụ đẹp quá bộ mắt nhìn gợi cảm hơn. Cụ cho em hỏi bộ giải trí của cụ thiệt hại bao nhiêu đấy ạ?
Cái bộ đó em mua loại Kovan hết 3 củ, về em tự lắp và cắt chế cái mặ ốp đưa nó lên trên để F1 coi Doremon.