Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

longchjnsu

Xe buýt
ayda. Tối qua đi bóng bánh về nhận "tin dữ" của cụ Long mà lòng xốn xang quá :D Sáng nay thì thấy xốn xang thật. Trắng gì mà sáng thế :D
Giờ làm thêm cái đuôi gió phía sau nữa là ngon khủng khíp :D Lazang cũng mới hay sao í Long nhỉ?
Độ lại có ngon ko? Trắng thế đã đủ chưa? Lazang cũ đấy --> chỉ sơn lại thôi :D

longchjnsu

Xe buýt
Ý kiến của em là cụ đã "cất" cái anten đi rồi nhá :D Xe e thì chẳng có để mà cất, nội thất thì vẹn nguyên thủa ban đầu :D

Em "không lộc cũng chả phát" này vẫn còn ngon đấy :)

xeruabo2

Xe điện
Thưa các cụ,
Để đáp lại sự mong ngóng của các cụ sau khi Nu nhà em tắm trắng xong. Em xin pót hình hầu các cụ
1. Mỹ Đình

Các cụ cho em xin ý kiến nhận xét
Da trắng , mông đẹp , chả biết nội thất dư lào ? =))

xeruabo2

Xe điện
Con Nu của em nó cứ nguội máy đề dai khó nổ cứ phải 2 nháy đệm tý ga thì mới nổ, nhưng nóng máy đề soẹt phát nổ ngay, kiẻm tra mãi mà thợ vẫn cứ phán lung tung, chưa tìm ra bệnh các bac ợ.​
Máy nguội khó nổ => accu kém ; Máy nóng khó nổ => củ đề kém .
Xe em từng bị cả 02 TH này và giờ thì nguội lạnh hay nóng chỉ đề cái nổ ngay .

lanph2

Xe buýt
Ý kiến của em là cụ đã "cất" cái anten đi rồi nhá :D Xe e thì chẳng có để mà cất, nội thất thì vẹn nguyên thủa ban đầu :D

Xe em Anten cũng chìm hay sao ý, chẳng biết nó nổi ở đâu. Nhưng FM vẫn ầm ầm, chỉ nhiễu khi đi qua chỗ Huỳnh Thúc Kháng, em hay lượn qua đây. Nhiễu do sóng Hà Nội ảnh hưởng :D

20m66595

Xe tăng
Em cung mới cưới xong 1 em đời 203, đưa vợ cả đi khám bênh ở HN mấy ngày k vào 4rom ma trôi nhanh quá. Bác ở đau vây?? E ở Thái Nguyên, có bác nào đồng hương k nhỉ???
Tiên đây các cụ có kinh nghiệm cho em hỏi tí. Sao em đi nhiều dòng khác nhau rui ma vợ NU nhà em nó đê ga găng ti kiểu j@@ vòng tua toàn gần 1k ah. đi bt số 5 k đạp ga cúng 40km/h, em đã chnhr nới hết vít giữu ga găng ti ma vẫn thía (hay dòng này nó vậy). Các cụ có kinh nghiệm cho em xin thêm ý kiến nhé, nhà ở TN nên ra hiệu sửa xem gặp toàn bác phán liều thui ah@@@ thanks các cụ cho ý kiến
Iem tn nè cụ :)

20m66595

Xe tăng
Xe em là Lanos sáng nay em toàn chạy 120km/h trên Đại Lộ Thăng Long (em test thử xe mong các cụ thông cảm ;;)) nhưng xe vẫn đầm, xong về để học viên thi sát hạch đường trường luôn (em gv bên đt lái xe pccc), ngon lành cành đào nên cụ cứ yên tâm ạ, còn cụ nào đi nubira chắc còn ngon hơn.
Cụ ở T34 àh? Em ở K4 nè :P

titazunzun

Xe tải
Độ lại có ngon ko? Trắng thế đã đủ chưa? Lazang cũ đấy --> chỉ sơn lại thôi :D
Trắng sáng rõ ràng. Lazang cũng ngon lành hơn trước rồi. Hôm nào phải rủ các cụ đi Mỹ Đình ngắm vuốt thôi :D
Xe nhà e phải dịch là "ko xấu ko tán" nó mới độc cụ ạ :D

Xe em Anten cũng chìm hay sao ý, chẳng biết nó nổi ở đâu. Nhưng FM vẫn ầm ầm, chỉ nhiễu khi đi qua chỗ Huỳnh Thúc Kháng, em hay lượn qua đây. Nhiễu do sóng Hà Nội ảnh hưởng :D
xe 2003 mới có anten cụ ạ. Cụ Longchjnsu cho em nó đi chơi rồi cho cái logo mặt cười lên trên kìa :D

lanph2

Xe buýt
xe 2003 mới có anten cụ ạ. Cụ Longchjnsu cho em nó đi chơi rồi cho cái logo mặt cười lên trên kìa :D
Nó nằm ở vị trí nào hả cụ, chỉ em biết zớii. Mà Off mình toàn Gái xinh, Tháng 6 này off tiếp các cụ ơi, cuối tháng rồi làm bữa Vitamin Gâu Gâu hay đấy

Chỉnh sửa cuối:

forester.sld

Xe hơi
Cảm ơn cụ em ở tỉnh nên ít thông tin, báo cáo cụ là dư lày: chiều nay em cho vợ hai em đi khám ở gara uy tín nhứt tỉnh em roài hóa ra hôm trước em đi bơm ga bị lòe ( giờ em vưỡn bực mình). Hôm nay thợ xem cho em phán rằng: thứ nhất là hết gas, thứ hai là quạt điều hòa bị khô dầu ở trục cánh quạt, sau khi điều trị hai bệnh đóa xe em điều hòa lanh sun chim luôn ( lần đầu tiên em thấy vợ hai mát nhứt) và ngồi trong xe không còn thấy tiếng vợ hai kêu o o nữa.

Khổ cái thân em, em cũng bị như cụ. Điều hòa đang bình thường thì cao hứng tiện thể bảo thợ kiểm tra, rồi họ bảo nạp thêm gas, em OK luôn. Thế là xong!
Hôm sau đi tỉnh nóng không chịu được nên phải sửa, kết quả thủng dàn lạnh (em ngồi cùng thợ suốt cả buổi nên đúng là thủng thật), không hàn được nên thay dàn lạnh mới, sau đó lại mát lạnh. Hai hôm sau thì lại đâu vào đấy. Nóng dã man!

Giờ em nản quá rồi, mấy hôm nay bực mình nên xách hai bánh đi làm! Huhuhu.
Cụ nào có chỗ sửa uy tín ở HN mách nước em với ạ.
Mà nhân tiện hỏi cụ thanhsl địa chỉ cụ thể chỗ cụ làm với ạ. Em là em nản lắm rồi!

titazunzun

Xe tải
Nó nằm ở vị trí nào hả cụ, chỉ em biết zớii. Mà Off mình toàn Gái xinh, Tháng 6 này off tiếp các cụ ơi, cuối tháng rồi làm bữa Vitamin Gâu Gâu hay đấy
Xe cụ anten ngầm thì e chỉ sao được :D E còn chưa nhìn thấy nó í chứ :D Xe 2003 thì nằm ở bên hông bên trái, phía đằng sau , gần cửa sau

viethungvp

Xe máy
Dòng này nghe nói đi đầm lắm phải không các cụ

concun

Xe đạp
Máy nguội khó nổ => accu kém ; Máy nóng khó nổ => củ đề kém .
Xe em từng bị cả 02 TH này và giờ thì nguội lạnh hay nóng chỉ đề cái nổ ngay .
Nhưng xin cụ chỉ giáo xem làm thế nào để em Nu nó nguội nóng đều soẹt cái nổ ngay nó mới được chứ cụ, xe em thường để sau 1 tiếng là lên cứ phải ngoáy 2 cái nó mới chịu rùng rùng máy rồi mới nổ cho tìm không ra bệnh gì cả chứ, em làm hết các laọi rồi, cụ cho em vài đường để em chữa trị.

Taihoatu

Xe lăn
Nhưng xin cụ chỉ giáo xem làm thế nào để em Nu nó nguội nóng đều soẹt cái nổ ngay nó mới được chứ cụ, xe em thường để sau 1 tiếng là lên cứ phải ngoáy 2 cái nó mới chịu rùng rùng máy rồi mới nổ cho tìm không ra bệnh gì cả chứ, em làm hết các laọi rồi, cụ cho em vài đường để em chữa trị.
Liệu ắc quy có kém ko cụ?

Luot song

Xe tải
Khổ cái thân em, em cũng bị như cụ. Điều hòa đang bình thường thì cao hứng tiện thể bảo thợ kiểm tra, rồi họ bảo nạp thêm gas, em OK luôn. Thế là xong!
Hôm sau đi tỉnh nóng không chịu được nên phải sửa, kết quả thủng dàn lạnh (em ngồi cùng thợ suốt cả buổi nên đúng là thủng thật), không hàn được nên thay dàn lạnh mới, sau đó lại mát lạnh. Hai hôm sau thì lại đâu vào đấy. Nóng dã man!

Mà nhân tiện hỏi cụ thanhsl địa chỉ cụ thể chỗ cụ làm với ạ. Em là em nản lắm rồi!
Em cũng đang tiêu điều hòa mà chưa đi sửa được đây. Nóng quá đi mất!

concun

Xe đạp
Liệu ắc quy có kém ko cụ?
Bình ac quy em vừa mới thay mới tinh được 3 ngày nay rồi, có chú thợ bảo do hộp đen phải gửi đi để cấy lại điều chỉnh lửa sớm hết 2.5củ em không tin, trước đây thì nguội rất rễ nổ, còn nóng thì lại khó nổ, sau khi em mang đi vệ sinh Bơm xăng, thay lọc xăng, vệ sinh kim phun, cảm biến, thay dây cam, vệ sinh máy đề thì nó lại ngược lại, em đang tính mai đi thay tiếp 4 con bugi chínhhãng vào nữa xem sao thế có mệt không cụ.

thanhsl

Xe tải

Em ở Sơn la cụ ạ. Hay cụ làm một chuyến lên SL chơi, tiện thể thử xe luôn