Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

cuccucukd

Xe tăng
Em có nhu cầu cái bạt phủ cụ ạ. xe em vứt ngoài đường. Bạt hay bị rách lém.
Còn Nu có lọc gió điều hòa đấy cụ ạ. Cụ back lại thớt em đã chỉ một lần rồi. Cụ lật nắp capo lên, nhìn về góc bên trái phía trong có cái hộp màu đen có 2 cái dây cắm vào là nó đấy. cụ dùng cà lê 9 mở nó ra rồi rút lọc ra vệ sinh hoặc thay nếu bẩn quá.
Lanos không có lọc gió điều hòa cụ nhỉ?

xeruabo2

Xe điện
Em có nhu cầu cái bạt phủ cụ ạ. xe em vứt ngoài đường. Bạt hay bị rách lém.
Còn Nu có lọc gió điều hòa đấy cụ ạ. Cụ back lại thớt em đã chỉ một lần rồi. Cụ lật nắp capo lên, nhìn về góc bên trái phía trong có cái hộp màu đen có 2 cái dây cắm vào là nó đấy. cụ dùng cà lê 9 mở nó ra rồi rút lọc ra vệ sinh hoặc thay nếu bẩn quá.
@Cả nhà cho em hỏi xe Nu có lọc gió Đ.H không ạ ?[/QUO Có cu à . No nam ben phụ ngay duoi gạt nuocs hinh chu nhat nhỏ thôi . Dài khoang 25cm rộng khoảng 7cm Có cụ à . No bên phụ ây
Thanks , vậy mà em oánh xe qua gara gặp cu thợ bảo vs lọc gió đh nó lại bảo ko có .
@Về bạt phủ xe lâu quá em ko để ý giờ lôi ra xem nó có vết rách ở mông sau bằng bàn tay , gần chỗ đèn hậu í . Tuy nhiên có thể vưỡn dùng tạm . Cụ Taihoatu pm số đt để em gửi cụ qua văn phòng xe khách Hoàng Long bx Giáp Bát lấy nhé ?

Luot song

Xe tải
Em ở Sơn La cụ lướt ợ. Cụ cho em cái địa chỉ em gởi cho cụ nhé.
Phiền cụ nhỉ, nếu kích dích quá thì thôi cụ ợ. Hoặc để lúc nào tiện về off với a e ở HN thì mang sau cũng đc. Hiện e vẫn đang dùng cái hàng Tàu, dùng tạm cũng vẫn đc!

thanhsl

Xe tải
Phiền cụ nhỉ, nếu kích dích quá thì thôi cụ ợ. Hoặc để lúc nào tiện về off với a e ở HN thì mang sau cũng đc. Hiện e vẫn đang dùng cái hàng Tàu, dùng tạm cũng vẫn đc!
Không có giề cụ ạ. Lâu rồi không có dịp về thăm thủ đô, em cũng muốn về lắm, cụ cho em địa chỉ em gửi cho cụ

vuducthinh1981

Xe tải
Em nghe nói có chương trình Tràng An mà chưa thấy cụ Long thông báo nhể!

dangsls

Đi bộ
cụ Kim thứ 7 bảo alo cháu chả thấy đâu cả!

dangsls

Đi bộ
e chào các cụ e vừa rước của nợ 2.0 về các cụ à may đc cái e nó cũng hiền lành vừa mua về e đi liền 1 mạch 600km mà nó không dỗi ạ số di chân của e là 0904545145 ạ . mong các cụ cho e e bám đuôi với ạ

Chỉnh sửa cuối:

dangsls

Đi bộ
Mở kho đồ cũ DANULA:

Em có ý tưởng mở một kho đồ cũ của Hội Danula. Tức là tất cả những đồ cũ của anh em thải ra, nhưng vẫn dùng được, thì tống hết vào đó để anh em nào có nhu cầu thì cự tự tiện đến lấy về dùng.

Cụ thể thế này: Trong quá trình sửa chữa, độ đẽo, tân trang, chăm sóc V2... có thể rất nhiều đồ cũ được thải ra (mà vẫn còn dùng được), vứt đi rất phí. Do đó, anh em nên tập hợp lại vì có thể có nhiều anh em khác vẫn có thể tận dụng được.
Đề nghị 1 cụ xung phong là đầu mối tập hợp đồ cũ. Nếu không cụ nào xung phong thì em xin nhận việc này. Nhà em ở ngay Phạm Văn Đồng, chắc cũng tiện đi lại cho các cụ có nhu cầu vứt đồ vào và đến lấy đồ đi :)

Đề nghị các cụ cho ý kiến, nếu các cụ ủng hộ thì ta có thể triển khai luôn =D>
e ưng cụ quá đi ạ cho e 2 tay và 3 chân!

Taihoatu

Xe lăn
Thanks , vậy mà em oánh xe qua gara gặp cu thợ bảo vs lọc gió đh nó lại bảo ko có .
@Về bạt phủ xe lâu quá em ko để ý giờ lôi ra xem nó có vết rách ở mông sau bằng bàn tay , gần chỗ đèn hậu í . Tuy nhiên có thể vưỡn dùng tạm . Cụ Taihoatu pm số đt để em gửi cụ qua văn phòng xe khách Hoàng Long bx Giáp Bát lấy nhé ?
Tks cụ nhiều, thôi để vài bữa nữa ae làm chuyến quất lâm rồi lấy một thể cụ nhỉ tiện thể giao lưu luôn, các cụ thấy thế nào? Còn vụ Tràng An nữa cụ Thịnh nhể

Taihoatu

Xe lăn
e chào các cụ e vừa rước của nợ 2.0 về các cụ à may đc cái e nó cũng hiền lành vừa mua về e đi liền 1 mạch 600km mà nó không dỗi ạ số di chân của e là 0904545145 ạ . mong các cụ cho e e bám đuôi với ạ
Chào mừng cụ đã tham gia hội, thỉnh thoảng qua mỹ đình cà phê chém gió với anh e nhé

Luot song

Xe tải
Không có giề cụ ạ. Lâu rồi không có dịp về thăm thủ đô, em cũng muốn về lắm, cụ cho em địa chỉ em gửi cho cụ
Vưng, nếu tiện thì cụ gửi dzùm em vào đc: Nguyễn Chí Tín - Báo Đầu tư, số 47 Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.
Cám ơn cụ nhiều :">
Em đã add cụ vào list rồi, chúc mừng cụ đã gia nhập gia đình DANULA ~o)

dangsls

Đi bộ
à hôm nào các cụ đi ktra xe cho e đi với xe mới lấy chả biết nó bị sao ko hiện tại cái dèn check lúc nào cũng sáng e hỏi pác Kim thì pác bảo do hệ thống điện e tìm hiểu thấy bảo do kim phun theo các cụ nó bị sao ạ!

Taihoatu

Xe lăn
à hôm nào các cụ đi ktra xe cho e đi với xe mới lấy chả biết nó bị sao ko hiện tại cái dèn check lúc nào cũng sáng e hỏi pác Kim thì pác bảo do hệ thống điện e tìm hiểu thấy bảo do kim phun theo các cụ nó bị sao ạ!
Cái này xuống hãng họ dùng máy scan check mới biết lỗi chính xác đc cụ ạ,

Đào Thành

Xe đạp
Website
www.otofun.net
Nhà cháu báo cáo .... nhà cháu vừa thay tổng côn gồm: bi tê , bàn ep, lá côn, dầu hôp số , cúp ben, láng bánh , đà tổng thiêt hại 4,2 củ. Công nhận mất tí tiền đi sướng hẳn , mà hình như xe no bon hơn các cụ ợ , may o vòng tua 1500 tôc độ đạt 70km/h , xe các cu tua 1500 đường bằng đạt tốc bao nhiêu ạ ? ( máy nhà cháu 1.6) à quên hôm nao về hn nhà cháu nhâp kho dây cam và ít bóng dèn facos

Chỉnh sửa cuối:

taychoiso1

Xe tải
Xe em đạt khoảng 60km/h thôi ạ.

BotBot

Đi bộ
Nu của e lúc mới nổ máy có tiếng kêu cạch cạch rất rõ. các bác cho e lời khuyên