Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Kính báo cáo các Cụ
Con Nu em vừa cưới về có 1 cái mà em đang ko hiểu là về cái vụ òa ga. Theo quan điểm em trước đây Nu mà không òa ga là Nu hư, nhưng cái con Nu này tuy có òa nhưng chỉ 1.100 là max, đang đi số 4 trả về 0 là kim ga tuột lại ngay ko giống con trước em đi.
Tất tần tật máy đưa vào hãng kiểm tra và em cũng bới móc xem xét thì còn zin toàn bộ, không bị chế cháo thứ gì.
Ấy vậy mà ga ko hề bị òa 1 tẹo nào. Do đó em hơi bị lo, không biết có gặp phải cao thủ chế xì lế mà mình ko biết họ chế cái gì nữa.

con Nu này đi mới được có 63600km thôi, em đang tuốt lại sơn cho bóng và chùi rửa các jack dây điện, rồi làm thêm cập đèn audi, dự kiến 1 tuần nữa sẽ ra lò, lúc ấy em up hình lên sau.
k oà mà k ảnh hưởng gì thì đi càng giống mọi xe khác(hãng khác) thì mừng chứ lo gì cụ?e củng chả ưa gì kiểu òa ấy mặc dù xe e k òa! :D

lamtaccaobang

Xe máy
Kính báo cáo các Cụ
Con Nu em vừa cưới về có 1 cái mà em đang ko hiểu là về cái vụ òa ga. Theo quan điểm em trước đây Nu mà không òa ga là Nu hư, nhưng cái con Nu này tuy có òa nhưng chỉ 1.100 là max, đang đi số 4 trả về 0 là kim ga tuột lại ngay ko giống con trước em đi.
Tất tần tật máy đưa vào hãng kiểm tra và em cũng bới móc xem xét thì còn zin toàn bộ, không bị chế cháo thứ gì.
Ấy vậy mà ga ko hề bị òa 1 tẹo nào. Do đó em hơi bị lo, không biết có gặp phải cao thủ chế xì lế mà mình ko biết họ chế cái gì nữa.

con Nu này đi mới được có 63600km thôi, em đang tuốt lại sơn cho bóng và chùi rửa các jack dây điện, rồi làm thêm cập đèn audi, dự kiến 1 tuần nữa sẽ ra lò, lúc ấy em up hình lên sau.
Cụ mua phải xe lỗi rồi. Xe NU nhà mình phải òa ga mới nên.

anhtuan

Xe hơi
Cụ mua phải xe lỗi rồi. Xe NU nhà mình phải òa ga mới nên.
Thỉnh thoảng khi nào V2 cháu cần bảo dưỡng thì mới òa ga hoặc thay dầu máy.
Còn lại không òa tọe nào hôm nào nhà cháu up cái vòng tua cho các cụ thưởng lãm b-)

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Cụ Orbit mua xe của e có phải đỡ lo lắng không. Oà Ga đúng Cụ. E fun tí.

longchjnsu

Xe buýt
Các cụ chốt vụ đi Đền Hùng thứ 7 tuần này ạ?

vuducthinh1981

Xe tải
cụ Thịnh nhận dạy với rổ rá dư lào nhỉ?em còn gth người nhà đi học
Chỗ anh em thì em thu học phí và hoàn thiện hồ sơ, thêm 4 buổi thực hành tổng là 3.5 củ. Sau đó đi sát hạch nộp lệ phí 380k. Thuê xe chip tập sa hình khoảng 500k nữa. Tổng ra bằng khoảng 4.5 củ. Chỗ nào rẻ hơn em bỏ nghề ạ (nói nhỏ đây là người nhà của các cụ, còn ko phải người nhà các cụ để em kiến xiền mua sữa cho cháu nữa).

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Ý kiến các Cụ thế nào ạ? E nghĩ đi Lễ nói rồi nên sắp xếp để đi. T7 k đi được thì CN chúng ta đi. Các Cụ cho ý kiến nhé.

vuducthinh1981

Xe tải
Ý kiến các Cụ thế nào ạ? E nghĩ đi Lễ nói rồi nên sắp xếp để đi. T7 k đi được thì CN chúng ta đi. Các Cụ cho ý kiến nhé.
Tập trung được đông cũng khó vì được người này mất người kia. Thôi thì các cụ cứ chốt rồi được bao nhiêu đi bấy nhiêu. Cá nhân em thì trống lịch em chiến ngay!

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Chỗ anh em thì em thu học phí và hoàn thiện hồ sơ, thêm 4 buổi thực hành tổng là 3.5 củ. Sau đó đi sát hạch nộp lệ phí 380k. Thuê xe chip tập sa hình khoảng 500k nữa. Tổng ra bằng khoảng 4.5 củ. Chỗ nào rẻ hơn em bỏ nghề ạ (nói nhỏ đây là người nhà của các cụ, còn ko phải người nhà các cụ để em kiến xiền mua sữa cho cháu nữa).
nếu chưa biết lái thì ra học thực hành có phải nộp thêm tiền k cụ?thời gian học thục hành bao lâu?vì ở xa như trong e mà ra ở lâu thì k đc.còn lý thuyết về nhà tự học lấy đến ngày ra thi thôi ý!

Lamcoca

Xe buýt
nếu chưa biết lái thì ra học thực hành có phải nộp thêm tiền k cụ?thời gian học thục hành bao lâu?vì ở xa như trong e mà ra ở lâu thì k đc.còn lý thuyết về nhà tự học lấy đến ngày ra thi thôi ý!
Em mạo muội cũng lấy bằng cụ
Thịnh thôi a. Cụ chỉ ơ nhà,đến ngày đi thi thôi a

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
Em mạo muội cũng lấy bằng cụ
Thịnh thôi a. Cụ chỉ ơ nhà,đến ngày đi thi thôi a
vấn đề là nó chưa biết lái nên muốn ra học thực hành vs xe chip ngoài đó thôi cụ ợ.còn thời gian học lthuyết k có nên ở nhà học vậy?

longchjnsu

Xe buýt
vấn đề là nó chưa biết lái nên muốn ra học thực hành vs xe chip ngoài đó thôi cụ ợ.còn thời gian học lthuyết k có nên ở nhà học vậy?
Lý thuyết thì down phần mềm về cài đặt rồi tự ôn trắc nghiệm cụ ạ

longchjnsu

Xe buýt
Thưa cụ. Tuần này em vừa có cái lịch làm cuối tuần để chuẩn bị đi công tác :(

Kim Chỉ Nam

Xe điện
Theo ý các Ụ đi. E thế nào cũng được! Có lẽ thứ 7 cafe vậy. Cụ taihoatu, lanph,vuthinh, gadi2banh,taychoi,kia,, cụ luotsong cho ý kiến.