Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Taihoatu

Xe lăn
Gửi các Cụ
Hôm nay em lôi con Nu già vào hãng, họ test áp lực bơm xăng của em thì nó chỉ có 1kg thôi, trong khi chuẩn theo họ nói là > 2kg. Vậy là cái bơm xăng xe em tèo rồi, trong hãng báo giá tới 3,5 triệu...
Các Cụ có biết chổ nào bán bơm xịn giá nhẹ nhàng chút không ạ? Chỉ giúp em với
Vâng, nếu có đk thì cụ mua luôn cả bộ bơm ấy mà dùng là tốt nhất, cụ hỏi cụ color mast xem giá bao nhiêu tiền (chắc rẻ hơn trong hãng đấy). Hoặc cụ cũng có thể mua mỗi cái thân bơm thôi (loại Bosch xịn nhé) giá chỉ 750-800k thôi rồi thuê ga ra lắp cho. E đang dùng cách thứ 2 này, chạy ổn phết

Taihoatu

Xe lăn
Báo cáo các cụ, chuyến off đầu tiên của anh em nhà mình đã thành công tốt đẹp, trên tinh thần vui vẻ đoàn kết, cảm ơn thân phụ của cụ longchinsu đã không quản ngại đường xá xa xôi đã đi cùng với đoàn và chia sẻ những kinh nghiệm bổ ích, cảm ơn cụ hoangdat-vn mặc dù rất bận nhưng vẫn tranh thủ thời gian để giao lưu với anh em và chia sẻ các kinh nghiệm, một lần nữa chúc toàn thể anh em mạnh khỏe và có những cuộc giao lưu thú vị tiếp theo, tin và ảnh cụ lanph2 và cụ Long post nhé

longchjnsu

Xe buýt
Chúc hội DANULA thêm nhiều buổi off thành công hơn nữa. Mong cụ lanph cập nhật thông tin hình ảnh đến mọi người nhé :)

HOANGDAT_VN

Đi bộ
Sau buoi offline nay mong anh em nam dinh va cac anh em co gang danh thoi gian de gap nhau hieu nhau va chia se cho nhau nhieu kinh nghiem hon. Chuc hoi ta ngay cang phat trien.

xeruabo2

Xe điện
Cảm ơn cụ Hoangdat-vn đã thay mặt ae NĐ đón tiếp đoàn về quê hương NĐ nhé . Chúc nhà NuLa ngày càng lớn mạnh (b)

HOANGDAT_VN

Đi bộ
lanph2 ơi POST ảnh lên đi e để a em còn chiêm ngưỡng hội nhà ta

Taihoatu

Xe lăn
Sáng nay e đ rửa xe, đổ xăng, lại có kết quả ko ngờ nữa, 272km mới chỉ có 400k tiền xăng, chú bơm xăng còn phọt đầy ra ngoài, một cái khác nữa là mỗi xe e trong 4 xe hôm qua có công tắc đèn gầm trên cần gạt xi nhan

Luot song

Xe tải
Báo cáo các cụ, chuyến off đầu tiên của anh em nhà mình đã thành công tốt đẹp, trên tinh thần vui vẻ đoàn kết, cảm ơn thân phụ của cụ longchinsu đã không quản ngại đường xá xa xôi đã đi cùng với đoàn và chia sẻ những kinh nghiệm bổ ích, cảm ơn cụ hoangdat-vn mặc dù rất bận nhưng vẫn tranh thủ thời gian để giao lưu với anh em và chia sẻ các kinh nghiệm, một lần nữa chúc toàn thể anh em mạnh khỏe và có những cuộc giao lưu thú vị tiếp theo, tin và ảnh cụ lanph2 và cụ Long post nhé
Các cụ cho máy cái ảnh lên đi
Chúc hội DANULA thêm nhiều buổi off thành công hơn nữa. Mong cụ lanph cập nhật thông tin hình ảnh đến mọi người nhé :)
Sau buoi offline nay mong anh em nam dinh va cac anh em co gang danh thoi gian de gap nhau hieu nhau va chia se cho nhau nhieu kinh nghiem hon. Chuc hoi ta ngay cang phat trien.
Cảm ơn cụ Hoangdat-vn đã thay mặt ae NĐ đón tiếp đoàn về quê hương NĐ nhé . Chúc nhà NuLa ngày càng lớn mạnh (b)
lanph2 ơi POST ảnh lên đi e để a em còn chiêm ngưỡng hội nhà ta
Xin chúc mừng chuyến Off đầu tiên của anh em thành công tốt đẹp. Tiếc là em vẫn phải đi làm nên không tham gia với các cụ được. Hơn nữa, đợt này dạ dày em đau nặng quá nên cũng không off được vì đi với các cụ mà không giao lưu vài ly thì cũng bức bối nên phải cắn răng ngồi nhà chữa bệnh [-O<

Taihoatu

Xe lăn
Xin chúc mừng chuyến Off đầu tiên của anh em thành công tốt đẹp. Tiếc là em vẫn phải đi làm nên không tham gia với các cụ được. Hơn nữa, đợt này dạ dày em đau nặng quá nên cũng không off được vì đi với các cụ mà không giao lưu vài ly thì cũng bức bối nên phải cắn răng ngồi nhà chữa bệnh [-O<
Hihi, cụ cố gắng tham gia những đợt sau nhé, yên tâm là ko hỏng dạ dày đâu vì anh em cũng uống có nhiều đâu,

lanph2

Xe buýt
Em gửi tới toàn thể anh em Nhà DANULA - Kính chúc anh em & V2 luôn mạnh khỏe - vui vẻ - dẻo dai!!!!! :D
OF DANULA T9.2013 - Hà Nội - Nam Định
Logo Otofun & DANULA (em đang xin cái Logo này, bác nào còn cái nào thừa cho em zớii)

Bác Trưởng nhóm xuất sắc Taihoatu

Đường ra Thiếu Lâm Quất! (em vừa đi vừa chụp tưởng thật cho các CỤ hình dung 1 cách chân thật nhất)

Vợ 2 Qua Cầu!!!!

Vũ điệu với Biển - Tình em và Biển

Cụng ly - Chúc toàn thể anh em trong Nhà DANULA luôn mạnh khỏe

Chụp ảnh kỷ niệm tại Thành Phố Nam Định - mến yêu

Ảnh em đã convert về (1500x1000 pixel) cụ nào cần ảnh kích thước xịn > 5000 pixel em có thể gửi qua email các cụ cần.
Các cụ có thể click vào ảnh để phóng to anh - Em xin phép điểm danh các cụ theo anh cuối cùng từ trái qua phải (em lanph2 - cụ Taihoatu - Cụ HoangDat_VN - Cụ LongChinSu - Thân Phụ Cụ LongChinSu)

Chỉnh sửa cuối:

HOANGDAT_VN

Đi bộ
Nhung buc anh that an tuong va day tinh cam nha Danula

cuccucukd

Xe tăng
Chúc mừng các bác có một chuyến đi ý nghĩa. Nhưng sao các bác ăn uống đạm bạc thế. Ít thịt cá quá. Có mỗi một đĩa mồi và vỏ chai bia cũng hơi ít. Các bác phải sang bàn bên cạnh mượn thêm ít vỏ chai nữa xếp lên bàn ấy chụp ảnh cho nó máu. Em vẫn chưa thấy có cái ảnh cô gái Quất Lâm nào cả

Chỉnh sửa cuối:

taychoiso1

Xe tải
Chúc mừng chuyến đi thành công tốt đẹp, ảnh đẹp quá.

Luot song

Xe tải
Gửi các Cụ
Hôm nay em lôi con Nu già vào hãng, họ test áp lực bơm xăng của em thì nó chỉ có 1kg thôi, trong khi chuẩn theo họ nói là > 2kg. Vậy là cái bơm xăng xe em tèo rồi, trong hãng báo giá tới 3,5 triệu...
Các Cụ có biết chổ nào bán bơm xịn giá nhẹ nhàng chút không ạ? Chỉ giúp em với
Cụ cho em hỏi là mang xe đến check thì cứ đến Nhà máy rồi vào bảo là chech xe à hay như thế nào? Check có lâu không? Nếu chỉ check mà không sửa chữa gì thì có mất xèng không? Em định hỏi để hôm nào vào check phát xem có chỗ nào hỏng thì sửa đi cho nó ngon!

Taihoatu

Xe lăn
Cụ cho em hỏi là mang xe đến check thì cứ đến Nhà máy rồi vào bảo là chech xe à hay như thế nào? Check có lâu không? Nếu chỉ check mà không sửa chữa gì thì có mất xèng không? Em định hỏi để hôm nào vào check phát xem có chỗ nào hỏng thì sửa đi cho nó ngon!
Ở dưới nhà máy thì cụ bảo nó check cái gì thì nó check cái đấy thôi cụ ạ, ko thay cũng đc, nhưng thợ lười kiểm tra lắm, phí check máy là 7$ thì phải bao gồm ngó qua qua, cắm máy scan rồi bấm một hồi

lamtaccaobang

Xe máy
Nhìn xe của 4 cụ ngon quá. Xe của các cụ đều có đèn gầm hết nhỉ. Xe e sao lại ko có nhỉ. Đèn này có sáng ko các cụ và mua nó ở đâu thế.

longchjnsu

Xe buýt
Em gửi tới toàn thể anh em Nhà DANULA - Kính chúc anh em & V2 luôn mạnh khỏe - vui vẻ - dẻo dai!!!!! :D
OF DANULA T9.2013 - Hà Nội - Nam Định
Logo Otofun & DANULA (em đang xin cái Logo này, bác nào còn cái nào thừa cho em zớii)

Bác Trưởng nhóm xuất sắc Taihoatu

Đường ra Thiếu Lâm Quất! (em vừa đi vừa chụp tưởng thật cho các CỤ hình dung 1 cách chân thật nhất)

Vợ 2 Qua Cầu!!!!

Vũ điệu với Biển - Tình em và Biển

Cụng ly - Chúc toàn thể anh em trong Nhà DANULA luôn mạnh khỏe

Chụp ảnh kỷ niệm tại Thành Phố Nam Định - mến yêu

Ảnh em đã convert về (1500x1000 pixel) cụ nào cần ảnh kích thước xịn > 5000 pixel em có thể gửi qua email các cụ cần.
Các cụ có thể click vào ảnh để phóng to anh - Em xin phép điểm danh các cụ theo anh cuối cùng từ trái qua phải (em lanph2 - cụ Taihoatu - Cụ HoangDat_VN - Cụ LongChinSu - Thân Phụ Cụ LongChinSu)
ảnh đẹp quá cụ lanph2 ơi :)

Tuan Dat Nguyen

Xe đạp
chào các cụ ợ! hoàn cảnh nhà e là the này,cho e dc trình bày vs các cụ.e củng có con Nu già cách day 3 cái xuân rui,củng nhieu lần định lập fb hội nhung nguoi đi Nu lắm nhung k đủ niềm tin nên ấp ủ vậy.bi giờ lên đây thấy "dự định" cua mình đây roi nên e xin các cụ cho e kết nạp đảng cái để dc cùng ae chung chiến hào ợ! :))

Taihoatu

Xe lăn
chào các cụ ợ! hoàn cảnh nhà e là the này,cho e dc trình bày vs các cụ.e củng có con Nu già cách day 3 cái xuân rui,củng nhieu lần định lập fb hội nhung nguoi đi Nu lắm nhung k đủ niềm tin nên ấp ủ vậy.bi giờ lên đây thấy "dự định" cua mình đây roi nên e xin các cụ cho e kết nạp đảng cái để dc cùng ae chung chiến hào ợ! :))
Mời cụ, cụ cho số đt, địa chỉ để cụ sóng up ở trang đầu, còn lại các cuộc off tới mời cụ có mặt