Các bác đánh giá giúp em K3 và Vios..

adco

Xe điện
xin lỗi ông nhé.tôi sử dụng note3 nên trả lời có dấu hơi lâu,vì vậy mà kô có dấu.Tôi mới đỏ đèn,nhung xe tôi đã mua từ 10 năm trước,lúc đó tôi mua con subaru wagon 1997.đẳng cấp gấp mấy camry lúc đó.mới bán lại.duoc 180.xe thì hư lên hư xuống.xe nhật cai nổi gì.các xe bình dân kô có xe nao tôi chưa lái.nên nhân xét.xe toy giá quá cao.ở nước ngoai.opition cua toy.còn nhiều hơn camry ở viêt nam .chăng hiểu về viet nam tui sell nó lừa kiểu gì mà ai cũng toy.với honda.xe xấu.opition cắt hết.đừng có nói xe hàn nhiều opition.ma chinh toy o nuoc ngoai cũng nhiều opition.chứ kô thi ai ma mua.theo ttoi là ai thích xe gì mua xe đó.các bac kko có cái đầu con mắt để phân biêt a.đừng nghe ai noi j?hãy lái và cảm nhận.nhat với hàn thì là xe rẻ tiền cả thôi.có gj hơn nhau.nhung xe hàn dẹp hơn.opition nhiều .hiên đai.nên tôi thích.
Bác coi lại đoạn này đê . Vác cam từ 2007 LD ss với US thì thấy ngay. Khg cần vào xe đâu, nhìn ngoài cũng thấy mâm sắt, đèn halogen

No Way

Xe tải
Thực ra nói tới tận hưởng thì em nghĩ mấy dòng xe cỏ phân khúc thấp của Toy và Hàn chưa có vé đó đâu cụ ạ, sang Mec hay Bim thì hãy nghĩ còn ai mua xe chả tính lúc bán đỡ lỗ trừ khi tiền đi xin được:D.

Chỉnh sửa cuối:

Hằng Lê

Xe tăng
-Lại phét rồi, hồi đấy còn đang vỗ thành xe bồm bộp thì lấy c.hó đâu ra xèng mà đòi xe với chả cộ, vẽ!:))
thế là thâm niên vỗ thành xe trên 10 năm rồi cơ đấy, hiện giờ vỗ chắc dẻo tay và lại còn âm thanh như trống hội nữa cụ nhỉ :P

lenguyenvu

Xe máy
này nhe bác.ở bên đó.xuất xưởng.là như thế.khi về đại lý.ông ưng thêm gói opition j.ho sẻ gắn cho ông.bở vì viêt nam dể lừa.khi nào cũng xe nhật.xe nhập.nên nó moi túi thôi.nó nhập xe nguyên bản về bán kô biết rùi mua nên trách gjg ai ông cứ đọc qui định của châu âu và mĩ đi.xe phải co abs tư xưa.túi khí.con bây giờ ở viêtnam,vẩn còn san xuất xe kô co tui khí abs mà vẩn cắm đầu bảo xe nhât rôi mua.thâm chí mua gia s cao vi bị găm hàng .hi.mà chắc cho cụ chọn .cam 2007lien doanh và xe nhập.cu chọn liên doanh a?

Chỉnh sửa cuối:

lenguyenvu

Xe máy
tưởng vào diển đàn để học hỏi,té ra gặp mấy người,kô biết gì ve xe.củng đăng kí.rồi nói khích.xin tạm biệt mọi người

1.6gli

Xe container
Thực ra nói tới tận hưởng thì em nghĩ mấy dòng xe cỏ phân khúc thấp của Toy và Hàn chưa có vé đó đâu cụ ạ, sang Mec hay Bim thì hãy nghĩ còn ai mua xe chả tính lúc bán đỡ lỗ trừ khi tiền đi xin được:D.
Thưa cụ vậy cụ mua xe để làm gì ạ? Xe nó là phương tiện pv nhu cầu của con người k tận hưởng cuộc sống thì kiếm nhiều xiền làm chi? Mua đc cái wave tầu cũng là tận hưởng cụ ạ.:))

ltrphuc

Xe tăng
Bác coi lại đoạn này đê . Vác cam từ 2007 LD ss với US thì thấy ngay. Khg cần vào xe đâu, nhìn ngoài cũng thấy mâm sắt, đèn halogen
em cũng đồng ý với cụ. Cam VN option nhiều hơn Cam mỹ luôn, Cam nhập mỹ em thấy còn khôg có xi nhan guơng

Luu Lehong

Xe container
tưởng vào diển đàn để học hỏi,té ra gặp mấy người,kô biết gì ve xe.củng đăng kí.rồi nói khích.xin tạm biệt mọi người
Từ lúc ông vào chỉ thấy u ơ dậy người khác đấy chứ. Chẳng qua mọi người ko hiểu ông nói gì nên ko chấp đấy thôi!
Đúng là người sao Hỏa :(|)

1.6gli

Xe container
em cũng đồng ý với cụ. Cam VN option nhiều hơn Cam mỹ luôn, Cam nhập mỹ em thấy còn khôg có xi nhan guơng
Cam mỹ nhập về vn là bản standar về vn roài cụ muốn full option hay full gì cũng được nhưng đa số các ốp sần ấy là nhập taiwan nhằm giảm giá thành cụ ạ. :))

RAVA

Xe ba gác
Cam mỹ nhập về vn là bản standar về vn roài cụ muốn full option hay full gì cũng được nhưng đa số các ốp sần ấy là nhập taiwan nhằm giảm giá thành cụ ạ. :))
-Nói nhầm mợ nó sang Cam Đài rồi mà vẫn cứ bi bô, Cam LE Mẽo nó đã bán chạy rồi cần đếch gì lắp thêm!:-?

lenguyenvu

Xe máy
Từ lúc ông vào chỉ thấy u ơ dậy người khác đấy chứ. Chẳng qua mọi người ko hiểu ông nói gì nên ko chấp đấy thôi!
Đúng là người sao Hỏa :(|)
ah.ông không hiểu tiếng người.thì biết ông là gì rùi.khỉ đi xe đạp.

1.6gli

Xe container
-Nói nhầm mợ nó sang Cam Đài rồi mà vẫn cứ bi bô, Cam LE Mẽo nó đã bán chạy rồi cần đếch gì lắp thêm!:-?
Cụ lại cố tình giấu nghề đánh lạc hướng dư luận roài. Thế các cụ nhập từ taiwan những thứ như ghế, gương điện, cảm biến trước sau, lót cốp, lót sàn... Về làm giề? Chả có nhẽ để thay, độ chế cho mấy em cam liên doanh? :))

dngduc

Xe điện
Cam LE em thấy hầu hết đều độ mâm đúc, ghế da... em có quan điểm gần với bác rava là chả biết để làm deck gì :D

RAVA

Xe ba gác
Cụ lại cố tình giấu nghề đánh lạc hướng dư luận roài. Thế các cụ nhập từ taiwan những thứ như ghế, gương điện, cảm biến trước sau, lót cốp, lót sàn... Về làm giề? Chả có nhẽ để thay, độ chế cho mấy em cam liên doanh? :))
-Bác nói chán bỏ mợ, Cam Mẽo gương nó có gập được đêk đâu mà cần gương điện, còn nếu định độ thì người ta mua cái bộ hàng LD chứ gương Đài thì chưa đến lượt, lót cốp là option thì đến bản cao nhất của Cam Mẽo là XLE còn chả có nữa là mấy bản cấp thấp, còn lót sàn là sản phẩm của mấy chú Anamitoong, nói chung lập luận của bác nó còn hổng nhiều lắm, về học lại đi!:-w

adco

Xe điện
này nhe bác.ở bên đó.xuất xưởng.là như thế.khi về đại lý.ông ưng thêm gói opition j.ho sẻ gắn cho ông.bở vì viêt nam dể lừa.khi nào cũng xe nhật.xe nhập.nên nó moi túi thôi.nó nhập xe nguyên bản về bán kô biết rùi mua nên trách gjg ai ông cứ đọc qui định của châu âu và mĩ đi.xe phải co abs tư xưa.túi khí.con bây giờ ở viêtnam,vẩn còn san xuất xe kô co tui khí abs mà vẩn cắm đầu bảo xe nhât rôi mua.thâm chí mua gia s cao vi bị găm hàng .hi.mà chắc cho cụ chọn .cam 2007lien doanh và xe nhập.cu chọn liên doanh a?
Thôi bác về nghĩ cho khỏe ngưới đi. Mới vào mà sao đã có thẻ đỏ rồi . CamLD với NK e buôn hàng này cũng nữa chục năm nay rồi nến bác k rành = e đâu. Thấy bác nói trật nên e nhắc khéo tí vậy thôi

1.6gli

Xe container
-Bác nói chán bỏ mợ, Cam Mẽo gương nó có gập được đêk đâu mà cần gương điện, còn nếu định độ thì người ta mua cái bộ hàng LD chứ gương Đài thì chưa đến lượt, lót cốp là option thì đến bản cao nhất của Cam Mẽo là XLE còn chả có nữa là mấy bản cấp thấp, còn lót sàn là sản phẩm của mấy chú Anamitoong, nói chung lập luận của bác nó còn hổng nhiều lắm, về học lại đi!:-w
Đây là chuyên môn của cụ roài. Dưng mờ cam nhập mỹ lắp nội thất taiwan. Toyota toàn cầu cơ mờ cụ. :))