Các bác đang đi captiva vào tư vấn hộ em với ah

hjeukoj

Xe hơi
Em cũng có suy nghĩ giống bác này ạ. Chứ CAP tầm tiền này chắc bác lai hay phải vào gara chết:)
Dạ em cũng xác định rồi xe nào mà chả có lỗi. Chứ giờ cứ ngồi mà săm soi thì chả có con nào đáng mua cả bác ah. Châm ngôn của em là " Hỏng thì sửa, Chửa thì đẻ, Có ghẻ thì ASA " Thích là nhích thui ah. [-O< b-(

captivalt

Đi bộ
Mình dang đi Cap 2007 tu van nhe
1.lỗi thước lái thường từ đời 2007 chở về trước,Ko có cách khắc phục chỉ thay mới mất 13,triệu đấy(kinh nghiệm lên xe nổ máy ko được đạp ga đánh lái chết hết lái nặng hơn lái xe tăng còn khi vào ga lại nhẹ bình tường là O.K lỗi đấy ko loại trừ các đời khác nhé)còn lái nhẹ là ưu điẻm của cap đấy khi vận hành sướng vô cùng lên tốc độ 60km/h hệ thống trợ lực điện sẽ giữ cho vô lăng chắc hơn đấy.
2.Dàn lạnh hàng ghế sau đúng là hợi chậm nên nổ máy trước 10p là O.K theo mình ko nên chế vì có mấy khi đi 7 đâu.
3.Có 520 củ mua được đời 2007,2008,2009(lưu ý từ tháng 4/ 2009 chở lên bị cắt cân bằng điện tử.)

Lovestory206

[Tịch thu bằng lái]
Cap em kết cái ngoài của nó nhìn khỏe và cơ bắp lắm và chỉ không thích đúng cái dàn lạnh.Nhắc đến dàn lạnh em lại thấy nhiều cụ chê dong Lac CDX điều hòa yếu và vất vả cho nhưng ngày hè khi phải bật điều hòa gió to==> ồn xe!

Captiva555

Xe tăng
Em đang đi CAP LTZ 2007. Qua sử dụng thấy xe chạy ngon lành. Máy khỏe và chạy càng ngon hơn khi đủ tải. Hỏng hóc thì chẳng xe nào tránh được. Xe em chỉ hỏng lặt vặt, thay dầu, lọc... Em cũng đang có ý định nhảy lên em Sienna cho rộng rãi hơn nữa... Bác nào có nhu cầu lấy CAP thì inbox cho em nhé. :D ODO của em là 5 vạn, màu bạc!!!
Bác cho cái giá vào box em với, em thì lại thích tự động

captivalt

Đi bộ
Cũng có thể nhiều ng chưa chạy e này nhưng mọi ng nên chuyền kn cho nhau cũng tốt chứ sao mình kết hôn với e này cũng 4 năm rồi,phải nói e này lắm tài cũng nhiều tật.

lamtts

Xe đạp
Bên em đang có con Cap LT cũ đời 2007, máy xăng đang muốn thanh lý đó cụ, cụ quan tâm thì pm em nhé.
Giá thì chỉ tầm hơn 400 thôi cụ ạ.
Còn nếu cụ quan tâm xe mới thì cũng có chú Orlando giá tầm gần 700, chú này thì có thêm bộ chia gió phía sau khắc phục đựoc điểm thiếu của Captiva cụ ạ.
Cụ mà có thời gian qua chỗ e ngó cả hai con xem thế nào.
Kụ cho cháu hỏi tí, cháu cũng đang có ông anh máu xe Orlando. Kụ cho chau hỏi thêm thông tin vê em Orlando cho cháu đc ko a?