Các bác đã bị như thế này chưa?

CapXV

Xe tải
Mẹ kiếp, ơn Đảng ơn chính phủ nhà e cố gắng lắm mới tậu được con xẹ Đi đăng kí từ hôm 24/1. Theo hẹn thì 31/1 là có thể đi lấy đăng kí, E xông xênh cho hẳn 1/2 mới đến lấy. cũng xếp hàng như ai nhưng chờ mãi ko thấy gọi tên. E đề nghị kiểm tra lại thì hóa ra là nó đã xé giấy hẹn của e và vứt vào sọt rác rồi, còn đăng kí của e thì ko thấy đâu.

Cãi nhau một hồi rồi nó bắt e làm đơn xin cấp lại, các bác thấy có tức ko?
Nếu bác nào mà sáng nay đi lấy đăng kí ở Thanh Xuân tình cờ được trả nhầm, trả thừa đăng kí thì vui lòng cho e xin lại nhé
E xin cảm ơn và hậu tạ

Chỉnh sửa cuối:

Hps

Xe hơi
Website
www.sivitech.com
Mẹ nó chứ, ơn Đảng ơn chính phủ nhà e cố gắng lắm mới tậu được con xẹ Đi đăng kí từ hôm 24/1. Theo hẹn thì 31/1 là có thể đi lấy đăng kí, E xông xênh cho hẳn 1/2 mới đến lấy. cũng xếp hàng như ai nhưng chờ mãi ko thấy gọi tên. E đề nghị kiểm tra lại thì hóa ra là nó đã xé giấy hẹn của e và vứt vào sọt rác rồi, còn đăng kí của e thì ko thấy đâu.

Nếu bác nào mà sáng nay đi lấy đăng kí ở Thanh Xuân tình cờ được trả nhầm, trả thừa đăng kí thì vui lòng cho e xin lại nhé
E xin cảm ơn và hậu tạ
Thôi thì bác được đeo biển rồi bác cứ đi. Nếu cẩn thận bác bảo đầy tớ viết cho cái xác nhận chưa trả đăng ký thì cứ yên tâm mà chơi tết. (b)

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Thôi bác cứ đi, chả sao cả. Nhưng em ngại quá, câu đầu tiên của bác trên 4R là "..ẹ nó chứ..." :ohmy:

Longvh

Xe điện
Thôi bác cứ đi, chả sao cả. Nhưng em ngại quá, câu đầu tiên của bác trên 4R là "..ẹ nó chứ..." :ohmy:
Em mà bị thế em còn nói kinh hơn, bác cứ bắt bẻ anh em :)
Mà xe gì biển thế nào thế bác chủ xe?

xe_cang_hai

Xe tăng
Bức xúc với bọn chó vàng này nhiều lắm các bác ạ , em đi đăng ký xe nó bắt giấy giới thiệu (em là giám đốc em viết giấy giới thiệu cho em à :)) ) có giấy giới thiệu rồi nó bảo giám đốc không được đi đăng ký phải viết giấy giới thiệu cho nhân viên đi ĐK :21: , bực mình em vào gặp lãnh đạo chúng nó với bộ mặt :mad: , thế là thằng kia phải làm thủ tục đăng ký xe cho em các bác ạ, các bác có thấy bọn này ngu không

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Tại Bác "sai hẹn" nên CA mới vứt ĐK của Bác vào sọt rác. Chia buồn cùng Bác.

CapXV

Xe tải
Kekek. cảm ơn các bác đã vào chia xẻ cùng e. E lại có một chuyện này nữa. Số là con Cap nhà e đặt lấy trước Tết. Công suất lắp ráp và phụ tùng linh kiện của VIDAMCO thì có hạn nên khi e đặt thì cứ hứa bừa. Đúng hẹn có xe giao nhưng mà e phát hiện ra là thiết bị đi kèm ko tiêu chuẩn. Lốp dự phòng đáng ra là vành đúc 17 inch thì các bố lắp đại cái lốp 16 đen xì xì vào. E hỏi hãng thì nó trả lời tỉnh queo là ko có đủ linh kiện nên... nó thế. Bọn nó làm ăn thế thì uy tín quái gì. Đáng ra phải có đợt thu hồi xe và thay thế cho người mua chứ nhỉ. Đấy là chưa kể nhưng chi tiết khác mà mình ko phát hiện ra nhé. E kể lên đây để các bác....

CapXV

Xe tải
bác ơi, xe e là LT ghế da, đúng tiêu chuẩn cũng là vành đúc, vành đen chỉ dành cho LS và LT ghế nỉ thôi

NoVi

Xe tải
Xe em LTZ vành dự phòng vẫn đúc.

TukTuk07

Xe máy
:mad: Xe em LT ghế da cảu em nhận đợt giữa tháng 1 cũng có mỗi vành sắt đen sì, khi hỏi đại lý tay giám đốc còn móc điện thoại cho em nói chuyện với thằng cha tự xưng là trưởng bộ phận kỹ thuật của VIDAMCO, tay này trả lời là đúng là kể từ giờ sẽ chỉ giao vành sắt thôi.. thế có ức ko chư.:'(

Hai Thanh

Xe đạp
:mad: Xe em LT ghế da cảu em nhận đợt giữa tháng 1 cũng có mỗi vành sắt đen sì, khi hỏi đại lý tay giám đốc còn móc điện thoại cho em nói chuyện với thằng cha tự xưng là trưởng bộ phận kỹ thuật của VIDAMCO, tay này trả lời là đúng là kể từ giờ sẽ chỉ giao vành sắt thôi.. thế có ức ko chư.:'(
100 % chính xác! :mad:

CapXV

Xe tải
thế e muốn nâng cấp lên vành đúc thì thêm bao xiền hả bác?

Maybach Tàu

Xe container
Hôm em đi lấy đăng ký (chỗ đầu cầu Long biên,chẳng biết đội mấy) đến nơi gặp một cô em XXX rất xinh đẹp và trẻ trung(y) . Sau khi bánh trưng CMND và giấy hẹn ra, cô ấy cứ cầm cái CMND của em soi rồi lại soi cái mẹt của em, thấy vậy em mới bảo "trông không giống lắm" (vì CMND của em làm lúc em non choẹt mà) thì cô ấy nhìn âu yếm em bằng toàn lòng trắng và bảo với em "vào đây không đứng đắn cũng phải đứng đắn" :mad: 8o|
Miẹ trông xinh thía mà điếc các bác ạ:))

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
:21: :21: :21: :21: :21: :21: :77: :77: :77: :77: :102: :102: :102: :102: :102:

Bức xúc với bọn chó vàng này nhiều lắm các bác ạ , em đi đăng ký xe nó bắt giấy giới thiệu (em là giám đốc em viết giấy giới thiệu cho em à :)) ) có giấy giới thiệu rồi nó bảo giám đốc không được đi đăng ký phải viết giấy giới thiệu cho nhân viên đi ĐK :21: , bực mình em vào gặp lãnh đạo chúng nó với bộ mặt :mad: , thế là thằng kia phải làm thủ tục đăng ký xe cho em các bác ạ, các bác có thấy bọn này ngu không

CaptivaLK

Xe hơi
Kekek. cảm ơn các bác đã vào chia xẻ cùng e. E lại có một chuyện này nữa. Số là con Cap nhà e đặt lấy trước Tết. Công suất lắp ráp và phụ tùng linh kiện của VIDAMCO thì có hạn nên khi e đặt thì cứ hứa bừa. Đúng hẹn có xe giao nhưng mà e phát hiện ra là thiết bị đi kèm ko tiêu chuẩn. Lốp dự phòng đáng ra là vành đúc 17 inch thì các bố lắp đại cái lốp 16 đen xì xì vào. E hỏi hãng thì nó trả lời tỉnh queo là ko có đủ linh kiện nên... nó thế. Bọn nó làm ăn thế thì uy tín quái gì. Đáng ra phải có đợt thu hồi xe và thay thế cho người mua chứ nhỉ. Đấy là chưa kể nhưng chi tiết khác mà mình ko phát hiện ra nhé. E kể lên đây để các bác....
Thưa Bác là cái lốp dự phòng của Bác bị em mua lại rồi , các thêm 100USD cho mấy chú là cái lốp xe Bác chui sang xe em thôi.Xe em đời đầu lốp dự phòng là vành sắt chứ không phải mâm đúc

DreamComeTrue!

Xe máy
Mẹ nó chứ, ơn Đảng ơn chính phủ nhà e cố gắng lắm mới tậu được con xẹ Đi đăng kí từ hôm 24/1. Theo hẹn thì 31/1 là có thể đi lấy đăng kí, E xông xênh cho hẳn 1/2 mới đến lấy. cũng xếp hàng như ai nhưng chờ mãi ko thấy gọi tên. E đề nghị kiểm tra lại thì hóa ra là nó đã xé giấy hẹn của e và vứt vào sọt rác rồi, còn đăng kí của e thì ko thấy đâu.

E xin cảm ơn và hậu tạ
Làm ăn chuối quá đi mất:77:

CapXV

Xe tải
Thưa Bác là cái lốp dự phòng của Bác bị em mua lại rồi , các thêm 100USD cho mấy chú là cái lốp xe Bác chui sang xe em thôi.Xe em đời đầu lốp dự phòng là vành sắt chứ không phải mâm đúc
Đúng đấy bác ợ, sau khi e phát hiện ra gọi điện cho chú sêu bán xe cho e thì chú ấy ngọt nhạt bảo là a chờ một thời gian e kiếm cho với giá tại thời điểm.... kiếm đc.:mad:

Billduy

Xe tăng
cái vành đúc phụ cũng có cùng loại với 4 cái vành chính đâu - các bác mất tiền làm giề
mà đằng nào cái bánh dự phòng nó ở dưới gầm thì quan trọng gì! mà bánh dự phòng là để dự phòng chứ có phải để chạy đâu (nó mỏng hơn nên chỉ được chạy <80km/h và phải thay ngay khi có thể - NSX nó cố tình làm thế đấy)