Các bác cưỡi Toy có tự hào: Toy vẫn lại nhất!?

RAVA

Xe ba gác
Bán tải cũ thôi chứ sờ vào mới k mua được đâu. Xe bán tải mới có khi mua được rav4 của kụ đới, :))
-Nhân tiện bác nói xe mới thì em dự là phải tầm 3 con bán tải tầm trung mới sờ được đến con Rav4 Limited mới ấy nhể?:))

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Nhân tiện bác nói xe mới thì em dự là phải tầm 3 con bán tải tầm trung mới sờ được đến con Rav4 Limited mới ấy nhể?:))
Cái đó thì vô cùng lém, xe RAV4 đời mới thì đúng phải hơn 2 con, còn con đời 2008, 2009 thì 1 con mới có thể ăn đứt rồi. Còn con ở avatar iem thì chắc RAV4 mới phải cộng thêm gần nửa con nữa mời đủ mua. :))

hoaxa

Xe buýt
Em chả thấy tự hào gì cả . Dễ đi , dễ sửa , thương hiệu tốt , thanh khoản nhanh . Đẳng cấp thì chỉ tính từ Prado trở lên còn tạm tạm .

Mc_antoni

Xe hơi
Em cũng đồng ý với cụ xahoa. Nó là nhu cầu và cảm nhận của mỗi người.

ducletrung

Xe container
Ít tiền thì đi tạm xe Hàn cụ ạ, đi xe mới cho thích. Sau này giàu có nghĩ đến Toy sau cũng đc.
Em nghĩ khác cụ.Nghèo mua xe Hàn xe Mỹ cũ chạy cho nó kinh tế sau này giàu mua xe Anh,Đức..Tầm xe Toy cũng ngang phân với xe Hàn và Mỹ thôi chứ cũng cao siêu lắm đâu :)

05118

Xe hơi
Xe toy khong xung dang voi so tiên bo ra de so huu no.toy luon tang gia vi chinh sach nha nuoc ta cho co quan nha nuoc mua de su dung nhung chua vi nao mua hang khác.vi si dien va thuong hieu nen bi thang toy no cat co.dang doi cho dan viet.

junyong

Xe buýt
Em nghĩ khác cụ.Nghèo mua xe Hàn xe Mỹ cũ chạy cho nó kinh tế sau này giàu mua xe Anh,Đức..Tầm xe Toy cũng ngang phân với xe Hàn và Mỹ thôi chứ cũng cao siêu lắm đâu :)
À! Nó vẫn đắt hơn xe Hàn cùng phân khúc. Còn giàu hơn nữa nữa thì vô cùng! Đi xe Ý cho thích!

koka

Xe tải
Các cụ cứ mua hết xe Toy đi cho anh em mua xe khác được giá. kakakkaka

koka

Xe tải
Mà e nói thật cụ nào có tư duy là đi xe Toy 1 thời gian sau bán đi không lỗ với được giá thì muôn đời sau vẫn mua Toy thôi => Cả đời chả bao giờ được sướng cái thằng người, chưa dùng đã lo bán, thành ra không được hưởng đâu.

CatMinh

Đi bộ
Từ Camry, RAV4, Corolla, Yaris, Pirus... đều bị điểm kém an toàn (mức thấp nhất) khi va chạm trực diện (kiểm chứng bởi Viện bảo hiểm an toàn đường bộ Mỹ - IIHS), vậy thì các bác có thể hình dung khi va chạm trước 1 bên góc thì ntn rồi. Ngược lại Honda (Accord, Civi...), Madaz (cx5, 3, 6...), Ford (fusion/modeo, focus...), Huyndai (stanta fe, elantra...) thì đạt điểm an toàn cao hơn nhiều nhưng doanh số thì lèo tèo.
Khi nào con người ta suy nghĩ xe chỉ là phương tiện đi lại như xe máy, xe đạp, hư thì sửa, chỉ cần bảo dưỡng tốt thì xe nào cũng ok thì bảng xếp hạng mới có sự thay đổi.

chotnho

Xe máy
Cá nhân em cũng vậy. Đủ tiền mua xe nào thì mua thôi.

Civic08

Xe tải
Đám đông rất thông minh
Đám đông cũng rất nguy hiểm.

Isu_zu

Tháo bánh
Từ Camry, RAV4, Corolla, Yaris, Pirus... đều bị điểm kém an toàn (mức thấp nhất) khi va chạm trực diện (kiểm chứng bởi Viện bảo hiểm an toàn đường bộ Mỹ - IIHS), vậy thì các bác có thể hình dung khi va chạm trước 1 bên góc thì ntn rồi. Ngược lại Honda (Accord, Civi...), Madaz (cx5, 3, 6...), Ford (fusion/modeo, focus...), Huyndai (stanta fe, elantra...) thì đạt điểm an toàn cao hơn nhiều nhưng doanh số thì lèo tèo.
Khi nào con người ta suy nghĩ xe chỉ là phương tiện đi lại như xe máy, xe đạp, hư thì sửa, chỉ cần bảo dưỡng tốt thì xe nào cũng ok thì bảng xếp hạng mới có sự thay đổi.
Xe nó không là phương tiện đi lại thì nó là cái gì hả cụ. Xe nào ko đạt chuẩn an toàn mà lại được phép bán ở Mỹ? Cụ tỏ ra nguy hiểm, nhưng thực ra chả hiểu cái ... Ếch gì :)).

Civic08

Xe tải
Xe nó không là phương tiện đi lại thì nó là cái gì hả cụ. Xe nào ko đạt chuẩn an toàn mà lại được phép bán ở Mỹ? Cụ tỏ ra nguy hiểm, nhưng thực ra chả hiểu cái ... Ếch gì :)).
Hehe,cụ cũng đang tỏ ra nguy hiểm đấy,Viện IIHS của Mỹ chấm điểm an toàn khi va chạm của của các loại xe qua đó để khuyến cáo các nhà sản xuất,khách hàng, các hãng bảo hiểm hoặc nặng có thể là cấm bán,xe Tàu không lưu hành được ở Mỹ vì những rào cản khí thải và an toàn như thế này. Toy không được chấm điểm ở thứ hạng cao nhưng vẫn được bán thoải mái cụ nhóe. Cụ đi học thì điểm từ 5-10 thì đều tốt nghiệp nhưng 9-10d thì khác với 5-6d cụ ợ. Cụ thử lần theo link này đọc tham khảo tí nhé
http://songmoi.vn/otoxemay-tin-tuc/hyundai-sonata-2015-nhan-danh-hieu-an-toan-cao-nhat-cua-iihs

Chỉnh sửa cuối: