Thảo luận Các bác chuẩn bị mua Carnival 2022 vào đây thảo luận

poka

Xe tải
Em thấy nhiều cụ kêu Carplay phải cắm dây USB mới nhận, có cách nào để nâng cấp carplay không dây không các cụ nhỉ? cắm dây loằng ngoằng quá

ar3a

Xe điện
Không biết ra tết thaco có chương trình giảm giá cho carnival không nhỉ? Em quan tâm bản signature dầu nên từ từ hóng chương trình để chốt.

poka

Xe tải
Không biết ra tết thaco có chương trình giảm giá cho carnival không nhỉ? Em quan tâm bản signature dầu nên từ từ hóng chương trình để chốt.
Đang cháy hàng, hãng trả đơn mệt nghỉ nên em nghĩ chưa có khuyến mãi gì đâu ạ, Cụ chờ tới tháng ngâu may ra :D

dragonthl

Xe hơi
Em thấy nhiều cụ kêu Carplay phải cắm dây USB mới nhận, có cách nào để nâng cấp carplay không dây không các cụ nhỉ? cắm dây loằng ngoằng quá
Mua carlinkit hoặc cái nào chuyển thành carplay ko dây dùng tàm đi cụ.

nguyenducdung

Xe buýt
các cụ có ai lắp thêm 2 màn cho 2 ghế giữa chưa? có cụ nào có thông tin tư vấn em với ạ

falco

Xe tải
Không biết bao giờ có xe các cụ nhỉ

Em lăn tăn lấy bản Sig 7 chỗ hay bản pre 7 chỗ (+ độ ngoài loa + pha)

Con mấy công nghệ kiểm soát hành trình + duy trì + lệch làn pre ko có, ko biết có nên ko?

Chênh giữa 2 bản là 100 củ ko biết option như thế có đáng ko

ar3a

Xe điện
Không biết bao giờ có xe các cụ nhỉ

Em lăn tăn lấy bản Sig 7 chỗ hay bản pre 7 chỗ (+ độ ngoài loa + pha)

Con mấy công nghệ kiểm soát hành trình + duy trì + lệch làn pre ko có, ko biết có nên ko?

Chênh giữa 2 bản là 100 củ ko biết option như thế có đáng ko
Nếu cụ chỉ đi trong phố thì em dự bản pre là đủ. Đi đường trường thì mấy công nghệ an toàn kia sẽ phát huy tốt.

Cá nhân em nghĩ chênh 100 là xứng đáng, vì mấy cái an toàn này nên được lắp từ đầu.

falco

Xe tải
Nếu cụ chỉ đi trong phố thì em dự bản pre là đủ. Đi đường trường thì mấy công nghệ an toàn kia sẽ phát huy tốt.

Cá nhân em nghĩ chênh 100 là xứng đáng, vì mấy cái an toàn này nên được lắp từ đầu.
Cảm ơn cụ. Em chốt luôn bản dầu 7 chỗ. 8 chỗ em thấy ghế ko thích với lích kích lắm

dunghnvn

Đi bộ
Ko cần cắm dây cụ nhé. Kết nối qua wifi. Cứ khi nào đề xe Carplay tự động kết nối với điện thoại

ar3a

Xe điện
Chúc mừng các cụ đã đặt cọc xe carnival (trong đó có em) ;)))

Website
www.peugeothungyen.vn
Em muốn mua luôn bản S 7 chỗ máy dầu mà vẫn chưa có xe đây. Đặt với đủng mệt người!
giờ tình trạng chung là khan xe bác à, nên phần lớn mua xe bây giờ đều phải đặt và chờ. chỉ có 1 số ít phiên bản và màu xe giao ngay thôi

ar3a

Xe điện
Có cụ nào lấy xe rồi cho em xin cài dòng nhận xét về chất lượng của phím cách nhiệt khuyến mại theo xe? Thấy trên YouTube có clip chê chất lượng, phải lột ra dán lại không rõ là do shop dìm hàng hay thế nào. Vì trong hợp đồng ghi phim Lumar mà chẳng lẽ chất lượng lởm vậy? Em quan tâm nhất vụ kính lái, nếu chất lượng kém ảnh hưởng đến tầm nhìn khi lái xe, nhất là khi trời tối thì cũng hơi run. Nếu lởm thật thì e dặn sales khỏi dán cho đỡ mất công lột ra dán lại sau này.

Cảm ơn các cụ

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Có cụ nào lấy xe rồi cho em xin cài dòng nhận xét về chất lượng của phím cách nhiệt khuyến mại theo xe? Thấy trên YouTube có clip chê chất lượng, phải lột ra dán lại không rõ là do shop dìm hàng hay thế nào. Vì trong hợp đồng ghi phim Lumar mà chẳng lẽ chất lượng lởm vậy? Em quan tâm nhất vụ kính lái, nếu chất lượng kém ảnh hưởng đến tầm nhìn khi lái xe, nhất là khi trời tối thì cũng hơi run. Nếu lởm thật thì e dặn sales khỏi dán cho đỡ mất công lột ra dán lại sau này.

Cảm ơn các cụ
Em thấy bình thường, chỉ thấy kính hậu nó dán ẩu bỏ mẹ, cứ kiểu gợn gợn như hạt cát ấy