các bác cho em ý kiến về em foturne G được ko?

lexus_bk

Xe điện
Em thấy Fortuner G được đấy. Cũng khỏe, giá hợp lý, đẹp, tiết kiệm nhiêun liệu hơn con máy xăng.
Em có đấy: 0973558363
bác sâu lại chém ác, :))
ai đời TOY mang máy con TOY cá mập 16 chỗ lắp cho con xe SUV :)), yếu là phải, vì xe khách thì đâu cần khỏe làm gì, vậy nên con này chở hợp đồng là chuẩn đới :))
Nói về máy dầu, TOY công nghệ máy dầu đang ở thời kỳ đồ đá :)). ai đâu máy dầu chạy như công nông, 2.5L mà có 105hP, trong khi sorento 2.2L 200hp =)).
đến là hài hước :))

lexus_bk

Xe điện
Bác này nói vậy không đúng.Máy dầu của Toyota là thế hệ mới trang bị công nghệ mới. Nếu so sánh như bác, bác cứ chạy 2 con 3 năm sau xem con nào máy nhanh xuống hơn
công nghệ gì mới hả bác? máy 2kd-ftv common-rail có đúng vậy không? theo bác công nghệ là như thế nào? là để nói cho vui hay là để thể hiện thực tế? theo bắc hẳn máy 2kd-ftv này hơn hẳn mấy em santaFe, 2-3 năm thì ăn thua gì???
máy santa-Fe hạy từ ngày nó ra 2006 thấy ai cũng khen "êm, tiết kiệm nhiên liệu" đấy là chưa kể mấy em santa-Fe gold đời cổ máy vẫn rất ngon cho đến bây giờ! :))
còn bác phán thì phải phán là hãy chờ 15-20 năm xem con nào nhanh xuống hơn. thì còn có thể khó có bằng chứng, nhưng khi đó em lôi xe tải ra :))...
mà bác để ý xem, mấy con HILUX cũ máy dầu ý. em thề kêu to kinh người, ngối trong không khác gì công nông đầu ngang... akak

Bác này nói vậy không đúng.Máy dầu của Toyota là thế hệ mới trang bị công nghệ mới. Nếu so sánh như bác, bác cứ chạy 2 con 3 năm sau xem con nào máy nhanh xuống hơn
Toy có thể có CN mới nhưng For thì quá cổ

Thứ nhất anh hay đi đường trường thì Fortuner G là chuẩn rồi, máy dầu thì rất khỏe rồi anh ạ, mà xe Toyota đi mãi vẫn hòa như cái bác gì nói đó, Tiêu chuẩn cao về mọi mặt, hẫu mãi chuyên nghiệp số 1.Bác vào Toyota có khác vào khách sạn 5 ông sao đâu hĩ hĩ
Bác mua luôn còn gì ^^
Báo cáo bác kinh nghiệm xương máu: For cty em chạy đường HCM 100km/h, phanh gấp tự lăn mấy vòng đấy. For là xe dc thiết kế làm xe tải, chở nặng, chạy chậm, không có trang bị an toàn.
Nếu For dc chấp nhận bán ở âu, Mỹ các bcs hãy tin

Pitt

Xe điện
công nghệ gì mới hả bác? máy 2kd-ftv common-rail có đúng vậy không? theo bác công nghệ là như thế nào? là để nói cho vui hay là để thể hiện thực tế? theo bắc hẳn máy 2kd-ftv này hơn hẳn mấy em santaFe, 2-3 năm thì ăn thua gì???
máy santa-Fe hạy từ ngày nó ra 2006 thấy ai cũng khen "êm, tiết kiệm nhiên liệu" đấy là chưa kể mấy em santa-Fe gold đời cổ máy vẫn rất ngon cho đến bây giờ! :))
còn bác phán thì phải phán là hãy chờ 15-20 năm xem con nào nhanh xuống hơn. thì còn có thể khó có bằng chứng, nhưng khi đó em lôi xe tải ra :))...
mà bác để ý xem, mấy con HILUX cũ máy dầu ý. em thề kêu to kinh người, ngối trong không khác gì công nông đầu ngang... akak
Bác thông cảm em nó mới vào nghề đới :))

lexus_bk

Xe điện
hihi, em nói vậy chứ các cụ thông cảm, tính em nó hay nói thật. chứ máy xăng TOY thì không nói làm giề, TOY máy xăng theo em đánh giá là rất ngon... nhất là máy dòng LEXUS :))

vietnamese87tn

Xe tải
Cụ gom gom lấy con V ấy, 2 cầu chủ động, máy khỏe. Chạy 1 năm, ống xả (pô xe) vẫn sạch coóng.
Bác mua FORTUNNER G, đi được 3 tháng, ống xả đen sì. Bác cứ đi đường để ý mà xem.

tainon

Xe điện
Cụ chủ thớt tham khảo thêm con Hilux nhập xem. em k biết nhưng có khi ngon hơn.

tuan0201

Xe tải
Báo cáo bác kinh nghiệm xương máu: For cty em chạy đường HCM 100km/h, phanh gấp tự lăn mấy vòng đấy. For là xe dc thiết kế làm xe tải, chở nặng, chạy chậm, không có trang bị an toàn.
Em thì thấy đang chạy 100km/h mà phanh gấp không tự lăn được đâu ạ, chắc do bác tài phải thêm hành động gì đó + địa hình HCM đoạn này chắc không bằng phẳng lắm nhỉ.

kien_nn

Xe hơi
Còn tùy cụ phanh gấp, đánh lái thế nào nữa cơ (Suv thì dễ lật hơn sedan do trọng tâm cao, Fo thì càng cao), xe công ty em tuần nào cũng chạy được HCM đi Nghệ An, đi cũng nhanh phết mà nhờ giời hẵng ok.

noi_that_dep

Đi bộ
nói thì nói thế, chứ suy đi tính lãi dân ta vân sài Toyota cho lành, chắc như cua gạch hĩ hĩ

taychoitapsu

Xe buýt
Các bác cứ chê Fortune, em coi cái Prado về rùi suy nghĩ hoài. Móc họng thêm mấy trăm triệu tiền Ông Cụ để trả cho cái mã giống Lếch Xù, thì em là em chọn ngay Fortune nhập khẩu liền.
Xét cho cùng, xe của mấy chú củ sâm chắc phải chờ mươi năm nữa, gia nhập toàn phần WTO rùi, khi đó giá xe vài chục ngàn Obama, khi đó ko cần lăn lăn là xe Hàn hay xe Nhật nữa, chứ giá trên 50K Obama là phải lăn tăn liền, hổng dám xài gốc Củ Sâm.
(hích em thì đang lăn tăn chọn Toyota Highlander 2011 - đang tìm giá đúng)

son_rua_sanbay

Xe buýt
các cụ à em hôm nọ dạo qua nguyễn văn cừ đang đi vỉa hè trc cửa showroom nào em ko nhớ.em thấy có cụ đang bán con For G em đứng lại định hớt tay trên nhưng lúc đó em tỉnh,đứng gần hóng hớt đúng đoạn thằng chủ showroom đang chê ỏng chê eo con này,thực sự em nghe xong nản luôn và ko còn ý định gì nữa,cuối cùng thằng chủ show định giá gần 700 củ,em ko tin vào tai mình,em kết luận 1 điều mất giá trầm trog với em này.các cụ thấy có lên mua nữa ko,em quên con này biển P

hafele_007

Xe đạp
Thích thì mua thôi. Em chạy khoảng 1 tháng thấy chán, định gả quách đi kiếm con nissan. Kiếm không ra con nisan nào đành đi, đi lâu thấy cũng được. Khi ngồi càe với thằng bạn chạy V, hơn đứt nó khoản nhiên liệu. Chạy đôi năm mang về tỉnh bán lời chán.

phony125i

Xe máy
xe đẹp, khỏe, ăn xăng ít hơn các dòng tương tự. múc thôi cụ.
cụ có quan tâm đến địa lan chơi tết thì qua ủng hộ em nhé.