Các bác cho em ý kiến em nên chọn Shark 125 hay Li 125ie?

KenNguyen

Xe đạp
quay lại chủ đề không ăn bụp bây giờ
cụ chủ thớt cao to ( không biết có đen hôi hay không) theo ý kiến riêng của em thì chon Shark rùi độ như cái cụ gì trang bên ý, ngầu phải biết
Em cùng quan điểm cụ này, nhìn mấy chiếc Shark nhám kia mà thích quá :x

Oáp

Xe hơi
Haha, của bền tại người, bạn đi xe mà không biết bảo dưỡng thì Honda hay Piaggio cũng như nhau thôi, còn bạn chạy xe đúng cách, bảo dưỡng cẩn thận đúng định kỳ thì đâu có vấn đề gì! Nói đúng là thiếu suy nghĩ, đừng suy bụng ta ra bụng người, cũng đừng nên phán mấy câu nghe thiếu hiểu biết như thế!

Àh, mà nói cho bạn biết mình mua xe chạy được cũng tầm hơn 3 tháng rồi, bảo trì đúng hạn, chạy xe đúng cách, thay nhớt máy, nhớt lap định kỳ, đúng tiêu chuẩn nhớt, chạy xe roda thời kỳ đầu cực kỳ cẩn thận, luôn hâm nóng động cơ khi bắt đầu chạy buổi sáng, đến nay chẳng thấy có vấn đề gì!
Em kệ xác mấy khoản xe cộ. chỉ cần gặp cụ là em muốn cho cụ biết rằng: cụ ng.. như c.., mồm cụ thúi như c.., em mà đc gặp cụ bên ngoài chắc em phải xin cụ tí xi rô với canxi mang về nhà đặt bàn thờ làm kỉ niệm cho cuộc đời của mình mới đc cụ à =P~

Oáp

Xe hơi
Rất tiếc là lại phải mời cụ Oáp 1 thẻ. Cụ có 12h để tự sửa bài của mình kẻo xịt lốp.
:( cụ ơi em muốn giữ lập trường và quan điểm cũng như lời nói của chính mình cụ à :( em sẽ rút kinh nghiệm.mong cụ đừng xóa câu nói của em và em xin được chịu phạt ạ.

czechonline

Xe điện
Thớt của người ta hỏi về Shark mà các cụ cứ nói chuyện Lib ??? Hai cụ thích chửi nhau thì hẹn offline mà chửi nhau xem thằng nào to mồm hơn :D

KenNguyen

Xe đạp
:( cụ ơi em muốn giữ lập trường và quan điểm cũng như lời nói của chính mình cụ à :( em sẽ rút kinh nghiệm.mong cụ đừng xóa câu nói của em và em xin được chịu phạt ạ.
He he, cụ lại giống em rồi, nóng máy nên bị mất chiếc Audi rồi .
@ cụ Thích : cụ ah, em nghĩ trong OF cũng rất nhiều người chạy ẩu, đây là chưa bắt lỗi thôi ạ, nhiều cụ phát ngôn cũng rất chi là...khó nghe.
Cơ mà vụ này thì nguyên do cũng từ idol...và e nghĩ cụ cũng đã đọc cả rồi...Cụ để mấy cụ đó xả strees 1 tí, tự do ngôn luận 1 tẹo cho hả dạ, có lời nhắc nhở rồi thì chắc là các cụ ý cũng sẽ chú ý hơn :D

thinhvn1902

Xe đạp
Website
www.mitsubishi-giatot.com
Thanks tất cả các cụ....:D
.............
Em là em quyết định chọn bé SHARK cho nó Menly đàn ông 1 tý.....
Thôi, lúc nào cưới e nó về nhà e sẽ up I Ma Ges cho các cụ cùng thưởng thức....
Thanks and Regard!

Chỉnh sửa cuối:

Oáp

Xe hơi
Thanks tất cả các cụ....:D
.............
Em là em quyết định chọn bé SHARK cho nó Menly đàn ông 1 tý.....
Thôi, lúc nào cưới e nó về nhà e sẽ up I Ma Ges cho các cụ cùng thưởng thức....
Thanks and Regard!
:-bd chúc mừng cụ đã có quyết định cho mình :D cụ mà thích hình thức tí nữa thì tham khảo độ xe như ảnh cụ Shark đưa em thấy đẹp lắm cụ ạ :-bd

duyquan0309

Xe đạp
ẹc, đọc kỹ cái cân nặng túi của cụ thì làm e Li cũng ngon

DuongHieuNghia

Xe đạp
Tức Mặc - Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm - Hà Nội
Website
www.facebook.com

dnsonv

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Em cũng mới tạm biệt 1 em Shark để có tình yêu mới với 1 em Li Việt, quả thật sau 1 năm sử dụng thấy mình sai lầm khi dính vào em Shark này!

lhxndd

Xe buýt
Em cũng mới tạm biệt 1 em Shark để có tình yêu mới với 1 em Li Việt, quả thật sau 1 năm sử dụng thấy mình sai lầm khi dính vào em Shark này!
Thế bác cho tí cảm nhận luôn về Li nhé!

hpcontener

Xe tải
Em kệ xác mấy khoản xe cộ. chỉ cần gặp cụ là em muốn cho cụ biết rằng: cụ ng.. như c.., mồm cụ thúi như c.., em mà đc gặp cụ bên ngoài chắc em phải xin cụ tí xi rô với canxi mang về nhà đặt bàn thờ làm kỉ niệm cho cuộc đời của mình mới đc cụ à =P~
Kon đường kách mệnh, kòn lắm chông gai. Cố lên cụ :D

lhxndd

Xe buýt
các bác đọc lại chữ ký của lhxndd " TYL" idol đấy ,đừng có đùa =)) động vào là vang đỏ như mưa ngay .tình yêu mù quáng và kèm theo đôi mắt quắng gà =))
Nếu nói như bạn thì ngoài kia bao nhiêu người Việt Nam xếp hàng dài cổ chờ mua Liberty chắc cũng có mù quáng, mắt quáng gà hết hả?!

Đọc báo để cập nhật tin tức nhé!
http://autopro.com.vn/20110705101013...trieu-dong.chn

"Từ khi chính thức trình làng vào cuối năm 2010 đến nay, mẫu xe tay ga tầm trung Liberty lắp ráp nội địa luôn ở trong tình trạng "cháy hàng". Nếu muốn mua xe, khách hàng thường phải đặt cọc và chờ đợi khá lâu.

Sở dĩ Liberty "nội" được nhiều người tiêu dùng Việt Nam yêu thích là vì kiểu dáng trẻ trung, động cơ tiết kiệm nhiên liệu hơn và giá bán hợp lý. Được tích hợp công nghệ phun xăng điện tử, Liberty i.e. tiêu tốn khoảng 3,5 lít nhiên liệu cho 100 km khi thử nghiệm trong môi trường nội thị.
"

Mời bác ly vang đỏ nhé!

cupheu

Xe tăng
Cứ để mỗi người cảm nhận đi sao lôi báo ra làm gì,bài này đọc để cho biết thôi,riêng vụ nhiên liệu đi trong thành phố mà 3,5 lit/100km là đã thấy báo nói sai rồi,mấy cụ trên này toàn đi 2,5 đến 2,8 lít/100km thôi :))

lhxndd

Xe buýt
Cứ để mỗi người cảm nhận đi sao lôi báo ra làm gì,bài này đọc để cho biết thôi,riêng vụ nhiên liệu đi trong thành phố mà 3,5 lit/100km là đã thấy báo nói sai rồi,mấy cụ trên này toàn đi 2,5 đến 2,8 lít/100km thôi :))
Đó là cách chạy gia tốc liên tục bạn àh, còn bạn chạy đều tay ga thì chỉ tầm 2.4 lít /100 km thôi!

lhxndd

Xe buýt
Đó là cách chạy gia tốc liên tục bạn àh, còn bạn chạy đều tay ga thì chỉ tầm 2.4 lít /100 km thôi!

hailonghk

Xe buýt
Nếu nói như bạn thì ngoài kia bao nhiêu người Việt Nam xếp hàng dài cổ chờ mua Liberty chắc cũng có mù quáng, mắt quáng gà hết hả?!

Đọc báo để cập nhật tin tức nhé!
http://autopro.com.vn/20110705101013...trieu-dong.chn

"Từ khi chính thức trình làng vào cuối năm 2010 đến nay, mẫu xe tay ga tầm trung Liberty lắp ráp nội địa luôn ở trong tình trạng "cháy hàng". Nếu muốn mua xe, khách hàng thường phải đặt cọc và chờ đợi khá lâu.

Sở dĩ Liberty "nội" được nhiều người tiêu dùng Việt Nam yêu thích là vì kiểu dáng trẻ trung, động cơ tiết kiệm nhiên liệu hơn và giá bán hợp lý. Được tích hợp công nghệ phun xăng điện tử, Liberty i.e. tiêu tốn khoảng 3,5 lít nhiên liệu cho 100 km khi thử nghiệm trong môi trường nội thị.
"

Mời bác ly vang đỏ nhé!
Vừa ra tù cái lại nguy hiểm ngay ;)) manh động quá đi :))

Stent

Xe điện
Vừa ra tù cái lại nguy hiểm ngay ;)) manh động quá đi :))
Nhà tù không phải là giải pháp dành cho ông này, mà là bệnh viện gì gì ấy bên Gia Lâm =))=)), gớm ngưỡng mộ ông này quá đi mất @-)