Các bác cho em ý kiến em nên chọn Shark 125 hay Li 125ie?

MinPrince

Xe buýt
cao vậy ngồi nhập mới đẹp bác ạ.còn vịt thì phải lên full đồ đi mới đẹp, chứ e thấy liv vịt lùn quá bác chủ cao vậy cái thân còn dài hơn cái yên xe đến đất thì ko biểt thế nào nhỉ? :)). nếu ko to thì bác chủ làm con ab11 hay novou 11 cũng được đấy.
Đây là giới hạn của đồng tiền cụ ạ, ai chẳng thích cái cao, đẹp vừa với mình. Nhưng tiền mình có thế nên chỉ chọn thế. Chẳng qua mua xe ga còn so sánh này nọ chứ mua wave thấp tè tè em thấy ai ngồi cũng ngon ..ha ha

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
các cụ đừng có chê li vịt không ai đồ vào cho các cụ chết sặc vang đỏ bây giờ, thấy ai đồ là phải tung hô Li vịt kinh vào, thế mợi nhận đc nhiều vốt sờ ka =))

Stent

Xe điện
Đi đâu cũng gặp cụ :)) nghe cụ nói câu nào là em buồn cười câu đấy :)) lại còn muốn chửi thẳng vào mặt cụ nữa mới thỏa mãn được =)) hôm trc em nge cụ nói câu "đi liberty đẳng cấp hơn SH nhiều" mà tí em phọt cả cơm lẫn c.. cụ à thx cụ :x ko biết cụ sẵn như thế hay vì đê mê liberty mà cụ hóa ra thế này ạ. cụ thật là tín đồ hiếm có của liberty :-bd ( à em nói nhỏ cụ tí cụ cứ thong dong con xe của cụ tầm 1 thời gian cho thoả mãn lòng cụ đi rồi tầm 6 - 9 tháng cụ vắt cẳng mà bán tống bán tháo nhá cụ ;)) )
Bác sang bên này mà chơi này
http://www.otofun.net/threads/242458-co-nen-mua-pcx-viet-khong-cac-cu?p=5920075#post5920075

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com
IT cũng đi được xe to, chẳng qua giờ Liv hay SH đang thịnh hành, nên cụ thích thôi

Em thấy cũng cụ có 65kg, ngồi Lib tốt, em 75kg chạy Lib của đứa em gái thấy chống chân vẫn phải nhấc gót đấy chứ.

lhxndd

Xe buýt
nếu phải lựa chọn giữa Shark và Liberty, thì một phiếu cho Shark, trông men hơn nhiều, lib vịt chỉ dành cho con gái đi thôi (không nói lib nhập nhé)
Hhaaha, nghe câu này buồn cười chuối vãi hàng! Chán chẳng thèm bàn, bạn nên xuống đồng bằng ngó xem Liberty 125 ie nam đi nhiều như lào nhé, rồi hãy phán chứ đừng ở trên núi quá lâu, không bị người khác bảo dở hơi thì đừng có phàn nàn!

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cháu có thấy bác ấy dở hơi đâu :)
Hhaaha, nghe câu này buồn cười chuối vãi hàng! Chán chẳng thèm bàn, bạn nên xuống đồng bằng ngó xem Liberty 125 ie nam đi nhiều như lào nhé, rồi hãy phán chứ đừng ở trên núi quá lâu, không bị người khác bảo dở hơi thì đừng có phàn nàn!

lhxndd

Xe buýt
Đi đâu cũng gặp cụ :)) nghe cụ nói câu nào là em buồn cười câu đấy :)) lại còn muốn chửi thẳng vào mặt cụ nữa mới thỏa mãn được =)) hôm trc em nge cụ nói câu "đi liberty đẳng cấp hơn SH nhiều" mà tí em phọt cả cơm lẫn c.. cụ à thx cụ :x ko biết cụ sẵn như thế hay vì đê mê liberty mà cụ hóa ra thế này ạ. cụ thật là tín đồ hiếm có của liberty :-bd ( à em nói nhỏ cụ tí cụ cứ thong dong con xe của cụ tầm 1 thời gian cho thoả mãn lòng cụ đi rồi tầm 6 - 9 tháng cụ vắt cẳng mà bán tống bán tháo nhá cụ ;)) )
Haha, của bền tại người, bạn đi xe mà không biết bảo dưỡng thì Honda hay Piaggio cũng như nhau thôi, còn bạn chạy xe đúng cách, bảo dưỡng cẩn thận đúng định kỳ thì đâu có vấn đề gì! Nói đúng là thiếu suy nghĩ, đừng suy bụng ta ra bụng người, cũng đừng nên phán mấy câu nghe thiếu hiểu biết như thế!

Àh, mà nói cho bạn biết mình mua xe chạy được cũng tầm hơn 3 tháng rồi, bảo trì đúng hạn, chạy xe đúng cách, thay nhớt máy, nhớt lap định kỳ, đúng tiêu chuẩn nhớt, chạy xe roda thời kỳ đầu cực kỳ cẩn thận, luôn hâm nóng động cơ khi bắt đầu chạy buổi sáng, đến nay chẳng thấy có vấn đề gì!

Chỉnh sửa cuối:

lhxndd

Xe buýt
cao vậy ngồi nhập mới đẹp bác ạ.còn vịt thì phải lên full đồ đi mới đẹp, chứ e thấy liv vịt lùn quá bác chủ cao vậy cái thân còn dài hơn cái yên xe đến đất thì ko biểt thế nào nhỉ? :)). nếu ko to thì bác chủ làm con ab11 hay novou 11 cũng được đấy.
Bạn biết gì mà phán bậy Liberty 125 ie thấp thế? Bạn có biết so với Liberty nhập thì nó chênh bao nhiêu bao nhiêu mm không mà phán bừa vậy? Đúng là thành phần rất nguy hiểm cho society!
Liberty 125 ie về cơ bản không khác biệt gì so với Liberty nhập

Seat height (chiều cao yên): 775 mmm cho cả hai dòng Liberty 125 i.e và Liberty nhập:

Liberty 125 ie Việt Nam

Liberty 125 nhập từ Ý:

lhxndd

Xe buýt
Đây là giới hạn của đồng tiền cụ ạ, ai chẳng thích cái cao, đẹp vừa với mình. Nhưng tiền mình có thế nên chỉ chọn thế. Chẳng qua mua xe ga còn so sánh này nọ chứ mua wave thấp tè tè em thấy ai ngồi cũng ngon ..ha ha
Bạn này không biết gì cả, Liberty 125 ie là do Piaggio quyết định hạ độ cao yên cho nó phù hợp với vóc dáng người Á Đông, và nó còn sẽ được xuất sang các nước như Thái Lan (đã có triển lãm ở Bangkok rồi), Malaysia, Indonesia, Hàn Quốc, Nhật Bản,... chứ chẳng liên quan gì đến tiền ở đây cả, bạn nên biết rằng Liberty 125 ie không phải chịu thuế 90% nhập khẩu nên mới có giá đó, nếu Liberty nhập ko chịu thuế 90% nhập khẩu thì giá của nó cũng ngang ngửa Liberty 125 ie thôi!

Đúng là sao dân Hà Nội lắm kẻ thiếu hiểu biết, phát biểu nông cạn thế nhỉ?

minhvtv3

Xe tăng
Nói chung là VN k chuộng Sắc đâu cụ ah

Kal

Xe hơi
Bạn biết gì mà phán bậy Liberty 125 ie thấp thế? Bạn có biết so với Liberty nhập thì nó chênh bao nhiêu bao nhiêu mm không mà phán bừa vậy? Đúng là thành phần rất nguy hiểm cho society!

Seat height (chiều cao yên): 775 mmm cho cả hai dòng Liberty 125 i.e và Liberty nhập:

Liberty 125 ie Việt Nam

Liberty 125 nhập từ Ý:
ah vâng bác thì lúc nào chả liberty. :)) . e là e nói theo cảm giác của mình, thấy lib việt cảm thấy nó lùn thì nói. chứ còn mấy cái thông số kia nó có từ đời tổ tiên nào rồi còn chưa đọc chắc. e là e nói theo ý kiến chủ quan nhưng rất khách quan chả chê khen xe nào. chứ ko như 1 số người có cái xe mới mua là y như rằng những xe khác xách dép cũng chả bằng =))

Kal

Xe hơi

Liberty 125 ie Việt Nam

Liberty 125 nhập từ Ý:
Bạn này không biết gì cả, Liberty 125 ie là do Piaggio quyết định hạ độ cao yên cho nó phù hợp với vóc dáng người Á Đông, và nó còn sẽ được xuất sang các nước như Thái Lan (đã có triển lãm ở Bangkok rồi), Malaysia, Indonesia, Hàn Quốc, Nhật Bản,... chứ chẳng liên quan gì đến tiền ở đây cả, bạn nên biết rằng Liberty 125 ie không phải chịu thuế 90% nhập khẩu nên mới có giá đó, nếu Liberty nhập ko chịu thuế 90% nhập khẩu thì giá của nó cũng ngang ngửa Liberty 125 ie thôi!

Đúng là sao dân Hà Nội lắm kẻ thiếu hiểu biết, phát biểu nông cạn thế nhỉ?

ờ mà cụ gì gì fan cuồng của lib ơi, cái cmt trên thì cụ bảo là độ cao yên xe nhập với vịt bằng nhau, cmt dưới lại nói là yên xe vịt bị hạ đi cho hợp với người á đông là sao? :-?? .e ngu muội chả dùng lib cụ phán e cái :))

KenNguyen

Xe đạp
ờ mà cụ gì gì fan cuồng của lib ơi, cái cmt trên thì cụ bảo là độ cao yên xe nhập với vịt bằng nhau, cmt dưới lại nói là yên xe vịt bị hạ đi cho hợp với người á đông là sao? :-?? .e ngu muội chả dùng lib cụ phán e cái :))
Tháo bánh rồi cụ ơi =))...idol đang đi nghỉ dưỡng tại rì sọt rồi =))

nxttruong

Xe hơi

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
quay lại chủ đề không ăn bụp bây giờ
cụ chủ thớt cao to ( không biết có đen hôi hay không) theo ý kiến riêng của em thì chon Shark rùi độ như cái cụ gì trang bên ý, ngầu phải biết